Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Hỏi về opc ở hcm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Hỏi về opc ở hcm

Chào mọi người
    Mọi người có biết opc nào ở hcm cấp thuốc arv các ngày trong tuần cả chủ nhật ko. Em thay đổi công việc giờ hành chính nên mỗi lần xin nghỉ để lấy thuốc hơi khó khăn.
    Cám ơn mọi người
    ads

Thành Viên Mới không quan tâm's Avatar
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Factory Xem bài viết
    Chào mọi người
    Mọi người có biết opc nào ở hcm cấp thuốc arv các ngày trong tuần cả chủ nhật ko. Em thay đổi công việc giờ hành chính nên mỗi lần xin nghỉ để lấy thuốc hơi khó khăn.
    Cám ơn mọi người
    Mình cũng đang có câu hỏi giống bạn, giờ chuyển qua làm hành chánh không đi lấy thuốc đúng hẹn được, không biết phải làm sao đây.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Factory Xem bài viết
    Chào mọi người
    Cám ơn mọi người
    Trích dẫn Gửi bởi không quan tâm Xem bài viết
    Mình cũng đang có câu hỏi giống bạn, giờ chuyển qua làm hành chánh không đi lấy thuốc đúng hẹn được, không biết phải làm sao đây.

Hầu hết cấp thuốc theo giờ hành chính và họ có kế hoạch cấp thuốc chứ không có cấp lộn xộn. Trong một tỉnh có nhiều huyện lấy thuốc, vì vậy họ lên kế hoạch cấp phân luồng mỗi khu vực lấy vào một ngày khác nhau để tránh quá tải. Nếu nơi nào cấp theo ngày cố định trong tháng (VD ngày 15 hàng tháng) thì cứ đến ngày 15 họ cấp, như vậy họa hoằn mới có tháng lấy vào ngày chủ nhật. Mình là bệnh nhân thì phải thu xếp thời gian đi lấy thuốc, không có nơi cấp thuốc nào cấp theo yêu cầu cá nhân đâu bạn.

Thông tin về chủ đề này