Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tự điều trị HIV có được không ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tự điều trị HIV có được không ?

Chào ban quản trị và mọi người !
    Hiện tại em đang nghi ngờ bản thân bị HIV, mấy nay em suy nghĩ nhiều về việc sau khi có kq xét nghiệm thì mình mình có nên tự điều trị hay không ?
    Về tài chính em nghĩ mình đủ để chi phí cho thuốc ARV được, vì em lo lắng khi liên quan đến bệnh viện ng ta sẽ thông báo về địa phương để địa phương giám sát, em không muốn nhiều ng biết mình bị, và không muốn gia đình em biết , em cũng chuẩn bị tinh thần rồi và biết mình phải chịu trách nhiệm với cuộc đời của mình , em không biết là tự điều trị có được không? Và nếu được thì phải cần làm như thế nào ạ, mong anh chị và ban quản trị giúp đỡ em với . Em cảm ơn ạ !

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Phuongnguy Xem bài viết
    Chào ban quản trị và mọi người !
    Hiện tại em đang nghi ngờ bản thân bị HIV, mấy nay em suy nghĩ nhiều về việc sau khi có kq xét nghiệm thì mình mình có nên tự điều trị hay không ?
    Về tài chính em nghĩ mình đủ để chi phí cho thuốc ARV được, vì em lo lắng khi liên quan đến bệnh viện ng ta sẽ thông báo về địa phương để địa phương giám sát, em không muốn nhiều ng biết mình bị, và không muốn gia đình em biết , em cũng chuẩn bị tinh thần rồi và biết mình phải chịu trách nhiệm với cuộc đời của mình , em không biết là tự điều trị có được không? Và nếu được thì phải cần làm như thế nào ạ, mong anh chị và ban quản trị giúp đỡ em với . Em cảm ơn ạ !
    Hình như Tuanemcsedec thấy bạn tào lao vớ vẩn,cách 1 năm bạn nói đã điều trị thuốc ARV,bây giờ lại lên post bài nói nghi ngờ mình bị HIV.

Trong chủ đề dưới ngày 25/4/2020 lên nói đã uống Trioday 1 năm rồi,bây giờ lên post bài vớ vẩn nói nghi nhiễm.Tào lao mía lao vừa thôi bạn.

Chủ đề: Thuốc ARV có bán ở bên ngoài không ạ

Thông tin về chủ đề này