Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Sợ lây hiv từ bàn chải đánh răng

Thành Viên Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    5

Sợ lây hiv từ bàn chải đánh răng

Chả là hôm truớc em có đi xem đá bóng ở nhà bạn em, thì người bạn đó theo như em đc biết thì khá là ăn chơi, gái mại dâm, chơi kẹo ke đủ cả,nênn đôi khi cuộc sống hơi có phần phức tạp, em cũng khá quan ngại vấn đề đó. Thì hôm đó xem xong do muộn quá nên em đã ở lại nhà trọ của nó ngủ. Lúc đó em có đem theo bàn chải đánh răng và em đã để sẵn trong wc, khi xem hết trận bóng chuẩn bị đi ngủ thì nó có nói với em là mượn bàn chải đánh răng để đánh vì nó đã vứt chưa đi mua, em cũng hào phòng cho nó dùng và xác định vứt luôn bàn chải đó. Nhưng ma xui quỷ khiến thế nào ngay sau đó khoảng 5phút, e đã vào wc dùng bàn chải đó để đánh răng, em hơi lo sợ nên khi đi ra em đã hỏi nó là “Mày có bị chảy máu chân răng khi đánh răng ko?” thì nó trả lời là “có”, xong nó còn tự nhận là nó bị nhiệt miệng nữa. Em lo lắng quá, anh chị tư vấn giúp em là đánh chung bàn chải đánh răng như vậy thì có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Vì thời gian dùng bàn chải đánh răng giữa em và nó rất ngắn, xong nó còn cuộc sống phức tạp như vậy, nên em lo quá. Anh chị giúp em ạ !!!
    ads
    Lần sửa cuối bởi Vượt qua nỗi sợ, ngày 14-06-2021 lúc 06:49.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Vượt qua nỗi sợ Xem bài viết
    Chả là hôm truớc em có đi xem đá bóng ở nhà bạn em, thì người bạn đó theo như em đc biết thì khá là ăn chơi, gái mại dâm, chơi kẹo ke đủ cả,nênn đôi khi cuộc sống hơi có phần phức tạp, em cũng khá quan ngại vấn đề đó. Thì hôm đó xem xong do muộn quá nên em đã ở lại nhà trọ của nó ngủ. Lúc đó em có đem theo bàn chải đánh răng và em đã để sẵn trong wc, khi xem hết trận bóng chuẩn bị đi ngủ thì nó có nói với em là mượn bàn chải đánh răng để đánh vì nó đã vứt chưa đi mua, em cũng hào phòng cho nó dùng và xác định vứt luôn bàn chải đó. Nhưng ma xui quỷ khiến thế nào ngay sau đó khoảng 5phút, e đã vào wc dùng bàn chải đó để đánh răng, em hơi lo sợ nên khi đi ra em đã hỏi nó là “Mày có bị chảy máu chân răng khi đánh răng ko?” thì nó bảo có, xong nó còn tự nhận là bị nhiệt miệng nữa. Em lo lắng quá, anh chị tư vấn giúp em là đánh chung bàn chải đánh răng như vậy thì có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Vì thời gian dùng bàn chải đánh răng giữa em và nó rất ngắn, xong nó còn cuộc sống phức tạp như vậy, nên em lo quá. Anh chị giúp em ạ !!!
    Không có nguy cơ bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Chả là hôm truớc em có đi xem đá bóng ở nhà bạn em, thì người bạn đó theo như em đc biết thì khá là ăn chơi, gái mại dâm, chơi kẹo ke đủ cả,nênn đôi khi cuộc sống hơi có phần phức tạp, em cũng khá quan ngại vấn đề đó. Thì hôm đó xem xong do muộn quá nên em đã ở lại nhà trọ của nó ngủ. Lúc đó em có đem theo bàn chải đánh răng và em đã để sẵn trong wc, khi xem hết trận bóng chuẩn bị đi ngủ thì nó có nói với em là mượn bàn chải đánh răng để đánh vì nó đã vứt chưa đi mua, em cũng hào phòng cho nó dùng và xác định vứt luôn bàn chải đó. Nhưng ma xui quỷ khiến thế nào ngay sau đó khoảng 5phút, e đã vào wc dùng bàn chải đó để đánh răng, em hơi lo sợ nên khi đi ra em đã hỏi nó là “Mày có bị chảy máu chân răng khi đánh răng ko?” thì nó trả lời là “có”, xong nó còn tự nhận là nó bị nhiệt miệng nữa. Em lo lắng quá, anh chị tư vấn giúp em là đánh chung bàn chải đánh răng như vậy thì có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Vì thời gian dùng bàn chải đánh răng giữa em và nó rất ngắn, xong nó còn cuộc sống phức tạp như vậy, nên em lo quá. Anh chị giúp em ạ !!!
    Không có nguy cơ.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Vượt qua nỗi sợ (14-06-2021)

Thành Viên Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Không có nguy cơ.
    Dạ khi đó bạn ấy đnahs răng bị chảy máu chân răng và em chắc chắn máu vẫn còn dính trên bàn chải, độ 5phút sau e lại dùng bàn chải đó đánh răng luôn, như vậy là không sao vs hiv chứ ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ khi đó bạn ấy đnahs răng bị chảy máu chân răng và em chắc chắn máu vẫn còn dính trên bàn chải, độ 5phút sau e lại dùng bàn chải đó đánh răng luôn, như vậy là không sao vs hiv chứ ạ ?
    Không có nguy cơ nhé.

Thông tin về chủ đề này