Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mong anh chị tư vấn giúp em !!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mong anh chị tư vấn giúp em !!!

E chào các anh chị trên diễn đàn ạ vì các anh chị có nhiều kinh nghiệm nên hôm nay e mong muốn các anh chị tư vấn giúp e khỏi hoang mang ạ ! Sáng nay 14/7 e vẫn còn stress vì cái nguy cơ hoang tưởng là dùng tay kích dục âm đạo nhân viên quán hát karaoke và có dính dịch nguy cơ đến hôm nay là 16 tuần ạ e có các xét nghiệm 4 tuần 8 tuần 10 tuần 12 tuần combi pt âm tính hôm nay 14/7 e có đi xét nghiệm 16 tuần do stress và làm combi pt thì cho kết quả 1.22 COI Bác sĩ có hẹn 1 tháng sau kiểm tra lại e rất lo lắng và hoang mang nên đã đi xét nghiệm tại chi nhánh khác của bệnh viện này vào buổi trưa thì lại cho chỉ số 0.314 ạ ! E mong anh chị tư vấn giúp e có phải phản ứng dương tính giả không ạ và anh chị có kinh nghiệm có thể chia sẻ giúp e trường hợp nào xảy ra phản ứng dương tính giả ạ. Mong anh chị hồi âm giúp e có trường hợp nào ở diễn đàn như vậy chưa ạ !!! Lần 3 e làm buổi tối tại medatec là combo ag ab arichech cũng âm tính ạ nhưng e có xin khoảng tham chiếu thì không được ạ !!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Thông tin về chủ đề này