Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tư vấn giúp em ạ

Nhóm Cần Tư Vấn nasen's Avatar
    Cảm ơn
    41
    Được cảm ơn 1 lần.

Tư vấn giúp em ạ

Em có đi khám phụ khoa ở BV Hùng Vương, bác sĩ khám bằng đầu dò âm dạo cho em, nhưng em thấy chỉ có 1 cái cây đầu dò âm đạo, bác sĩ dùng cho nhiều người vậy có nguy cơ lây nhiễm gì không ạ? em không thấy bác sĩ vệ sinh cây đó, chỉ thấy có tròng bcs vào, em sợ lỡ người trước có bị rách bao dính dịch âm đạo lên cây đó thì có nguy cơ ko ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi nasen Xem bài viết
    Em có đi khám phụ khoa ở BV Hùng Vương, bác sĩ khám bằng đầu dò âm dạo cho em, nhưng em thấy chỉ có 1 cái cây đầu dò âm đạo, bác sĩ dùng cho nhiều người vậy có nguy cơ lây nhiễm gì không ạ? em không thấy bác sĩ vệ sinh cây đó, chỉ thấy có tròng bcs vào, em sợ lỡ người trước có bị rách bao dính dịch âm đạo lên cây đó thì có nguy cơ ko ạ?
    Tuanmecsedec thấy bạn từ khi tham gian diễn đàn toàn lo lắng tào lao vớ vẩn.

Cảm ơn
    41
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec thấy bạn từ khi tham gian diễn đàn toàn lo lắng tào lao vớ vẩn.
    Dạ, hix, em thấy mấy anh tặng em cái chứng nhận là em biết rồi ạ, em cũng có đi khám tâm lý luôn, mà thật sự là em chỉ tin vào sự tư vấn của mấy anh chị trên diễn đàn. Em biết em lo lắng vớ vẩn mà khi được anh chị tư vấn em cảm thấy yên tâm lắm nên em hay hỏi, anh Tuấn thông cảm giúp em với. em có tìm thông tin trên mạng mà càng tìm càng nhiều thông tin hoang mang. nên em chỉ biết lên hỏi anh chị thôi à.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nasen Xem bài viết
    Dạ, hix, em thấy mấy anh tặng em cái chứng nhận là em biết rồi ạ, em cũng có đi khám tâm lý luôn, mà thật sự là em chỉ tin vào sự tư vấn của mấy anh chị trên diễn đàn. Em biết em lo lắng vớ vẩn mà khi được anh chị tư vấn em cảm thấy yên tâm lắm nên em hay hỏi, anh Tuấn thông cảm giúp em với. em có tìm thông tin trên mạng mà càng tìm càng nhiều thông tin hoang mang. nên em chỉ biết lên hỏi anh chị thôi à.
    Biết rồi sao không sớm lo đi khám Bác sĩ chuyên khoa thần kinh tâm lý?

Cảm ơn
    41
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Biết rồi sao không sớm lo đi khám Bác sĩ chuyên khoa thần kinh tâm lý?
    dạ dịch quá em ko dám đi, cảm ơn mấy anh :(

Thông tin về chủ đề này