Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xét nghiệm Hiv determine sau 84 ngày AT

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Xét nghiệm Hiv determine sau 84 ngày AT

Dạ. Vì topic cũ của em đã vi phạm nội quy của diễn đàn nên em tạo Topic này mong anh chị trong diễn đàn tue vấn giúp em ạ
    SG dịch rất căng thẳng nhưng vì em quá lo lắng nên sáng nay em dậy từ 4g sáng qua tới bệnh viện da liễu TP.HCM để xét nghiệm HIV determine sau nguy cơ đủ 84 ngày. Liệu em đã chốt được chưa và có cần đợi đủ 90 ngày để làm xét nghiệm tiếp không ạ
    Một lần nữa xin nhờ Anh Tuấn, Anh Chales, Anh Namhaysongtot, Chị Nguyen Ha, Anh songchungvoiHiv, và anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn anh chị ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi dktknam01 Xem bài viết
    Dạ. Vì topic cũ của em đã vi phạm nội quy của diễn đàn nên em tạo Topic này mong anh chị trong diễn đàn tue vấn giúp em ạ
    SG dịch rất căng thẳng nhưng vì em quá lo lắng nên sáng nay em dậy từ 4g sáng qua tới bệnh viện da liễu TP.HCM để xét nghiệm HIV determine sau nguy cơ đủ 84 ngày. Liệu em đã chốt được chưa và có cần đợi đủ 90 ngày để làm xét nghiệm tiếp không ạ
    Một lần nữa xin nhờ Anh Tuấn, Anh Chales, Anh Namhaysongtot, Chị Nguyen Ha, Anh songchungvoiHiv, và anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em ạ. Em cảm ơn anh chị ạ
    Tư vấn không có nguy cơ nhưng bạn không tin nên vẫn cứ XN, như vậy BQT tư vấn đâu ích gì.
    Bạn quay lại chủ đề đã được tư vấn mà đọc lại, nếu cảm thấy chưa yên tâm với kết quả này thì bạn cứ XN tới khi nào bạn thấy yên tâm thì thôi.

Chủ đề: Đầu Dương vật có biểu hiện lạ khi quan hệ với GMD

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ . Vì nguy cơ cách đây 84 ngày , hôm đó em sỉn quá em cũng không nhớ chính xác có đeo bao cao su nữa hay không ạ , em chỉ nhớ quan hệ tầm 5p, nếu quan hệ 5p không bao cao su thì có khả năng lây nhiễm HIV không anh.
    Dạo gần đây em có bị nổi hạch ngay cổ và đau hạch cổ, em bị tiêu chảy hơn 1 tháng nay nữa ạ. Huhu
    Em xét nghiệm sau 84 ngày bằng phương pháp determine có chắc ăn chốt 100% được chưa ạ
    Lần sửa cuối bởi dktknam01, ngày 30-08-2021 lúc 17:21.

Cảm ơn
    596
    Dạ . Vì nguy cơ cách đây 84 ngày , hôm đó em sỉn quá em cũng không nhớ chính xác có đeo bao cao su nữa hay không ạ , em chỉ nhớ quan hệ tầm 5p, nếu quan hệ 5p không bao cao su thì có khả năng lây nhiễm HIV không anh.
    Dạo gần đây em có bị nổi hạch ngay cổ và đau hạch cổ, em bị tiêu chảy hơn 1 tháng nay nữa ạ. Huhu
    Em xét nghiệm sau 84 ngày bằng phương pháp determine có chắc ăn chốt 100% được chưa ạ
    Kết quả này an toàn rồi, không cần XN nữa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em có được 100% hok a chales

Cảm ơn
    596
    Em có được 100% hok a chales

An toàn 100% rồi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

TEST HIV DETERMINE sau 94 ngày

Dạ. Chào anh Tuấn và BQT
    chuyện là sau 94 ngày nguy cơ em có đi xét nghiệm HIV DETERMINE kết quả âm tính. Anh cho em hỏi em hoàn toàn quên HIV đi được chưa ạ.
    Cơ thể em có thay đổi rất nhiều sau ngày hôm đó. Em bị tiêu chảy gần 2 tháng nay, cơ thể khi nào cũng bị lạnh hơn bạn em mặc dù em 75kg, nổi hạch ở sau tai và hạch bị tê, đau nửa đầu sau phải, vết thương rất lâu lành,... triệu chưng của em có phải do HIV giai đoạn đầu gây ra hok ạ. Em sợ cơ thể em chưa sản xuất đủ kháng thể ạ.
    O SG dịch căng quá. Em đánh liều chạy qua test sau mốc 84 ngày và 94 ngày mà vẫn còn lo lắng quá ạ. Em xin một câu chốt của anh Tuấn để em trở lại cuộc sống bình thường được hok ạ
    Em biết em có 2 chủ đề rồi nhưng em muốn hỏi thêm ở mốc này vì em lo lắng quá ạ
    Lần sửa cuối bởi dktknam01, ngày 14-09-2021 lúc 20:32. Lý do: Bổ sung

Thông tin về chủ đề này