Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 133

Chủ đề: QHTD có dùng bao cao su và có Oral sex

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi satrungtho Xem bài viết
    Dạ vâng. E vẫn đang tự theo dõi bản thân. Có dấu hiệu gì khác lạ mọi ng giúp e giải đáp vs nhé. E sợ lắm.
    Trường hợp của bạn không có nguy cơ nên không phải lo lắng, bạn càng soi mói cơ thể của mình thì càng thấy có biểu hiện khác lạ.
    YÊN TÂM ĐI BẠN.

2. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Trường hợp của bạn không có nguy cơ nên không phải lo lắng, bạn càng soi mói cơ thể của mình thì càng thấy có biểu hiện khác lạ.
    YÊN TÂM ĐI BẠN.
    Vâng nhưng e muốn cẩn thận. Đề phòng cho chính những ng mình yêu thương nếu nói dại có xác suất lây nhiễm, rủi ro gì đó mà mình ko đoán biết được qua lần đầu làm nt. Lần đầu đeo bao còn chưa biết gmd đeo cho thì làm sao nhận biết bcs có rách ko dù là cẩn thận đến mấy. Rồi còn hôn hít sợ máu chân răng chảy nên vẫn bấn loạn tinh thần nh lắm :(

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    bạn không có nguy cơ cho nên bạn đừng có để ý tới gì hết, sống vô tư đi, bạn càng để ý soi mói cơ thể mình thì bạn suy nghĩ tới cái gì là nó sẽ ra thôi. bạn yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi ntqn1992 Xem bài viết
    bạn không có nguy cơ cho nên bạn đừng có để ý tới gì hết, sống vô tư đi, bạn càng để ý soi mói cơ thể mình thì bạn suy nghĩ tới cái gì là nó sẽ ra thôi. bạn yên tâm đi.
    Cảm ơn mọi ng trên diễn đàn chia sẻ động viên. Những ngày qua vs hành vi của mình khiến e rất hoang mang và lo sợ, nếu ko có diễn đàn, ko có mọi ng chắc e đã khụy vì sợ hãi và stress rồi. Tương lai chưa biết ra sao nhưng hiện tại thì vẫn phải cố gắng sống tốt. Cảm ơn cả nhà. Có tgian lên nc vs e nhé :( vì e vẫn chưa yên tâm hẳn đâu. keke :)

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Bạn yên tâm, cố gắng sống cho tốt, tránh các dịch vụ không lành mạnh bạn nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Sau đúng 1 tuần vẫn chưa hết sổ mũi, nước mũi thì đặc quánh xanh lè mọi người ạ. Ng hơi mệt mỏi, nóng nóng, ấm ấm. Lo quá. Bao giờ mới đi xn để có kquả chính xác nhất được đây :(

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Sau đúng 1 tuần vẫn chưa hết sổ mũi, nước mũi thì đặc quánh xanh lè mọi người ạ. Ng hơi mệt mỏi, nóng nóng, ấm ấm. Lo quá. Bao giờ mới đi xn để có kquả chính xác nhất được đây :(
    Thời tiết thay đổi cũng dễ mang triệu chứng lắm chứ. Cứ yên tâm đi. Mọi người đã chia sẻ là ko sao rồi mà

9. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Thời tiết thay đổi cũng dễ mang triệu chứng lắm chứ. Cứ yên tâm đi. Mọi người đã chia sẻ là ko sao rồi mà
    Cám ơn chị Nguyen Ha ah. Các triệu chứng nó cứ dai dẳng làm e mệt mỏi quá chị ạ. Sau hôm đấy có đánh tenis đúng hôm mưa, trước đó cúm nên rất dễ cảm lạnh. Nhưng nó cứ dai dẳng tra tấn tinh thần làm e bủn rủn lo lắng khi nghĩ về nó. Chưa bh thấy yêu quí cuộc sống và ý thức những gì mình đang có quí giá ntn chị ạ. Lên đây, nói chuyện là 1 cách giúp e giải tỏa tâm lý vì có chị, anh Tuấn và mọi ng làm e bớt sợ hãi. Hà Nội hnay mưa bão, chị có ở HN ko?

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    hjhj, những triệu chứng đó kéo dài mình hơn 9 tuần nè, nhưng stress quá nên mới có thôi. đừng lo lắng quá...

12. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    hjhj, những triệu chứng đó kéo dài mình hơn 9 tuần nè, nhưng stress quá nên mới có thôi. đừng lo lắng quá...
    Muốn nói chuyện vs mọi ng giải tỏa tâm lý quá. Hà Nội mưa gió não nề, a có ở ngoài HN ko anh trungan1987?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    8 ngày rồi, hôm nay vẫn sổ mũi, nước mũi vẫn xanh lè xanh lẹt. Tai thì ù ù. Nãy hắt xì mấy cái tái hết cả mặt. Đọc đi đọc lại tài liệu cứ thấy nói 2-8 tuần đầu nhiễm HIV ng bệnh có biểu hiện tương tự như bệnh cúm. Toát mồ hôi. Sợ hãi. Chết mất. Cố sống quên nó đợi ngày đi xn mà sao cứ run sợ và suy sụp thái quá thế này :(

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Tôi đọc mòn cả răng mà có thấy khỉ gì cái gọi là nguy cơ của ông đâu hết. Nhiều bạn dạo này không chịu đọc thì phải, mai mốt chắc mong các mod xem lại điều kiện để đăng nhập diễn đàn. Phải thuộc bài khi vào lớp chứ. zero bây giờ

16. Những thành viên đã cảm ơn mong cống hiến cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    8 ngày rồi, hôm nay vẫn sổ mũi, nước mũi vẫn xanh lè xanh lẹt. Tai thì ù ù. Nãy hắt xì mấy cái tái hết cả mặt. Đọc đi đọc lại tài liệu cứ thấy nói 2-8 tuần đầu nhiễm HIV ng bệnh có biểu hiện tương tự như bệnh cúm. Toát mồ hôi. Sợ hãi. Chết mất. Cố sống quên nó đợi ngày đi xn mà sao cứ run sợ và suy sụp thái quá thế này :(
    Trường hợp của bạn,mọi đã trả lời bạn yên tâm.Thời tiết bây giờ dễ bị cảm cúm,ho sỗ mũi.Vì vậy bạn chỉ là bệnh thời tiết bình thường thôi.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Trường hợp của bạn,mọi đã trả lời bạn yên tâm.Thời tiết bây giờ dễ bị cảm cúm,ho sỗ mũi.Vì vậy bạn chỉ là bệnh thời tiết bình thường thôi.
    1, Anh và mọi người cho em hỏi, nếu em qhtd có đeo bao nhưng ko rõ tình trạng bao. Quan hệ nhưng chưa xuất tinh thì vs việc ko biết rõ tình trạng bao có rách ko nguy cơ e cao ko?
    2, Hôn nhau mà răng lợi chảy máu thì sao? Mọi ng chưa trả lời e vấn đề này? Nguy cơ ntn?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    1, Anh và mọi người cho em hỏi, nếu em qhtd có đeo bao nhưng ko rõ tình trạng bao. Quan hệ nhưng chưa xuất tinh thì vs việc ko biết rõ tình trạng bao có rách ko nguy cơ e cao ko?
    2, Hôn nhau mà răng lợi chảy máu thì sao? Mọi ng chưa trả lời e vấn đề này? Nguy cơ ntn?
    Bạn phải xác định hành vi của mình,vì chính bạn là người thực hiện.Nếu bao cao su rách thì có nguy cơ,ngược lại thì không.Bạn chính là người không rõ thì ai là người biết rõ để tham vấn cho bạn.

Cho đến nay chưa có thông tin nào lây nhiễm từ việc hôn nhau.

21. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

satrungtho (04-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn phải xác định hành vi của mình,vì chính bạn là người thực hiện.Nếu bao cao su rách thì có nguy cơ,ngược lại thì không.Bạn chính là người không rõ thì ai là người biết rõ để tham vấn cho bạn.

Cho đến nay chưa có thông tin nào lây nhiễm từ việc hôn nhau.
    Vậy sau bao lâu em có thể đi xn để giải tỏa tâm lý. Anh có thể cho em biết 1 số địa chỉ xét nghiệm uy tín tại HN với chi phí phải chăng được ko anh Tuấn?

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy sau bao lâu em có thể đi xn để giải tỏa tâm lý. Anh có thể cho em biết 1 số địa chỉ xét nghiệm uy tín tại HN với chi phí phải chăng được ko anh Tuấn?
    Ở Hà Nội có rất nhiều điểm xn, bạn có thể đến 21 trung liệt để xn, mình thấy rất nhiều người xn ở đó. Nhưng xn nếu stres thì xn sau nguy cơ 4tuần còn nếu ko thì chờ 12 tuần xn theo khuyến cáo.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Ở Hà Nội có rất nhiều điểm xn, bạn có thể đến 21 trung liệt để xn, mình thấy rất nhiều người xn ở đó. Nhưng xn nếu stres thì xn sau nguy cơ 4tuần còn nếu ko thì chờ 12 tuần xn theo khuyến cáo.
    Cám ơn chị Nguyen Ha, sau 4 tuần thì xét nghiệm theo pp gì hả chị? Tỷ lệ chính xác cao ko ạ? Hay cứ phải 12 tuần thì mới chính xác hả chị ơi?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Mình bị viêm mũi rồi mọi ng ơi. Có phải virut tấn công làm suy giảm hệ miễn dịch rồi ko. Hnay là 9 ngày rồi. Chắc toi rồi :((

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Mình bị viêm mũi rồi mọi ng ơi. Có phải virut tấn công làm suy giảm hệ miễn dịch rồi ko. Hnay là 9 ngày rồi. Chắc toi rồi :((
    Viêm mũi có liên quan gì đâu.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

dragon (05-08-2013)

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này