Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cho mình hỏi về thời gian đổi giờ khi sd ARV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho mình hỏi về thời gian đổi giờ khi sd ARV

Hi Mọi người,
    Em đang phân vân có nên đổi lại thời gian uống ARV ko ? ngày đầu tiên dùng Arv thì Em bắt đầu uống vào lúc 10pm. Nhưng sau do tính chất công việc phải gặp khách hàng và có sd cồn vào buổi tối nên Em có xin bác sĩ dời thời gian lại vào lúc 5pm.
    hiện giờ Cv của Em đã được điều chuyển sang 1 bộ phận khác và không còn phải đi gặp khách hàng nữa thì Em muốn đổi lại khung giờ cũ là 10pm được ko ạ ?
    —> khoảng thời gian Em đổi từ 10pm->5pm là đc 6 tháng rồi. Mọi người ai có kiến thức và kinh nghiệm về vấn đề này xin hỗ trợ Em với.
    Lý do : Em muốn đổi lại khung giờ cũ là “DO EM BỊ SAY THUỐC” / thời gian Em dùng Arv cũng đc 2 năm rồi.
    Mong mọi ng chia sẻ thêm cho Em ạ.
    em cám ơn nhìu.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi HoaHuongDuong9.9 Xem bài viết
    Hi Mọi người,
    Em đang phân vân có nên đổi lại thời gian uống ARV ko ? ngày đầu tiên dùng Arv thì Em bắt đầu uống vào lúc 10pm. Nhưng sau do tính chất công việc phải gặp khách hàng và có sd cồn vào buổi tối nên Em có xin bác sĩ dời thời gian lại vào lúc 5pm.
    hiện giờ Cv của Em đã được điều chuyển sang 1 bộ phận khác và không còn phải đi gặp khách hàng nữa thì Em muốn đổi lại khung giờ cũ là 10pm được ko ạ ?
    —> khoảng thời gian Em đổi từ 10pm->5pm là đc 6 tháng rồi. Mọi người ai có kiến thức và kinh nghiệm về vấn đề này xin hỗ trợ Em với.
    Lý do : Em muốn đổi lại khung giờ cũ là “DO EM BỊ SAY THUỐC” / thời gian Em dùng Arv cũng đc 2 năm rồi.
    Mong mọi ng chia sẻ thêm cho Em ạ.
    em cám ơn nhìu.
    Bạn đổi được.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn Anh Tuấn ạ. chúc A nhiều sức khoẻ.

Thông tin về chủ đề này