Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Sợ hãi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Sợ hãi

Dạ chuyện là trưa nay em có đi tiêm vắc xin, thì lúc đấy người khá đông , thì lúc ấy, có một người đấy đứng gần em , khá sát, đang đứng bỗng dưng em thấy nhói ngay cổ, nhói thật, và em quay qua thấy người đấy, xong một lát sau, em qua chỗ khác, thì người đấy lại đứng sát bên, có chạm vào tay em, sau đó em có làm giấy tờ vừa xong 2 giây sau, thì em quay qua, người đấy đã đi đâu mất tiêu, đi khá là nhanh, em có sờ ngay cổ, thì thấy một vết sưng nhỏ, vết sưng rõ ràng luôn ạ, có lớp mài cứng mỏng , em lo bị đâm kim tiêm quá ạ! Vì lúc ấy rất đông người, mà em thấy nhói thật, xong người ấy bỏ đi rất nhanh
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Xin tư vấn giúp em, em đang lo lắng lắm ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Rtighi999 Xem bài viết
    Dạ chuyện là trưa nay em có đi tiêm vắc xin, thì lúc đấy người khá đông , thì lúc ấy, có một người đấy đứng gần em , khá sát, đang đứng bỗng dưng em thấy nhói ngay cổ, nhói thật, và em quay qua thấy người đấy, xong một lát sau, em qua chỗ khác, thì người đấy lại đứng sát bên, có chạm vào tay em, sau đó em có làm giấy tờ vừa xong 2 giây sau, thì em quay qua, người đấy đã đi đâu mất tiêu, đi khá là nhanh, em có sờ ngay cổ, thì thấy một vết sưng nhỏ, vết sưng rõ ràng luôn ạ, có lớp mài cứng mỏng , em lo bị đâm kim tiêm quá ạ! Vì lúc ấy rất đông người, mà em thấy nhói thật, xong người ấy bỏ đi rất nhanh
    Lo lắng hoang tưởng vừa thôi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy em không sao đúng không ạ! Vì em thấy nhói thật lúc đấy, giờ sờ cổ thấy có vết sưng nhẹ sau cổ, có mài nữa, em đang lo vụ đi tiêm Covid đông người, giờ lo cái vụ người đấy nữa, vậy em không sao đúng không ạ anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Vậy em không sao đúng không ạ! Vì em thấy nhói thật lúc đấy, giờ sờ cổ thấy có vết sưng nhẹ sau cổ, có mài nữa, em đang lo vụ đi tiêm Covid đông người, giờ lo cái vụ người đấy nữa, vậy em không sao đúng không ạ anh
    Tuanmecsedec dùng từ bạn lo lắng hoang tưởng thì tự hiểu đi nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ , em hiểu rồi ạ, em xin lỗi đã hỏi quá nhiều, tại em hơi lo, do người đấy nhìn nhìn em lạ lắm, cảm ơn anh đã tư vấn ạ, em sẽ ngưng lo lắng về vấn đề đấy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi , em xin phép hỏi một câu nữa đc không ạ, hôm trước em có bị kim may đồ đâm đấy ạ, tay em còn vết thương, mà em đi tiêm vắc xin, và lúc đông người, tay em có vô tình chạm tay vào tay người khác, chạm rất nhiều người, mà em không có băng vết thương, có cầm đồ người khác nữa, nếu tay mấy người ấy có vết thương, có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hôm qua em đi tiêm, thì hôm TRC tiêm, em bị kim may đồ đâm vào tay

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh ơi , em xin phép hỏi một câu nữa đc không ạ, hôm trước em có bị kim may đồ đâm đấy ạ, tay em còn vết thương, mà em đi tiêm vắc xin, và lúc đông người, tay em có vô tình chạm tay vào tay người khác, chạm rất nhiều người, mà em không có băng vết thương, có cầm đồ người khác nữa, nếu tay mấy người ấy có vết thương, có nguy cơ lây nhiễm không ạ
    Không sao bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu tay mấy người đó có vết thương rỉ máu mới gần đây, thì cũng không có sao phải không ạ, em sợ hai vết thương tiếp xúc với nhau

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vì lúc ấy em chạm tay rất nhiều người khi xếp hàng, về nhà em mới nhớ đến là hôm TRC em có vết thương do kim may đồ đâm trúng, hic, lo là máu của mấy người tay có vết thương, tiếp xúc với vết thương của em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mà hôm qua em cũng thấy ngón tay em có dính vết đo đỏ xíu

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Nếu tay mấy người đó có vết thương rỉ máu mới gần đây, thì cũng không có sao phải không ạ, em sợ hai vết thương tiếp xúc với nhau
    Tuanmecsedec khẳng định không có sao.

Thông tin về chủ đề này