Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Say rượu nhìn thấy kim tiêm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Say rượu nhìn thấy kim tiêm

Em chào anh chị. Em có chút vấn đề muốn hỏi anh chị, mong anh chị tư vấn giúp em ạ
    Chả là hồi đêm qua, em có đi nhậu với tụi bạn, nói chung là uốg cũng khá say rồi, e đi lại cũng ko đc vững nữa, thì em chạy ra ngoài cửa chỗ đó có cái bờ tường để em đứng hút thuốc, bỗng em nhìn xuống đất, e nhìn thấy một cái kim tiêm đang ở đó, em nghĩ là kim tiêm mới thôi vì trước đó em cũng ra chính góc đó để đi wc, do chân tay loanh choạng nên em cũng tiến gần hơn cái chỗ kim tiêm đó, bỗng em thấy nhói 1 cái chân ( đoạn ngón chân út của em nó có cái xương chồi kiểu chai chân ấy ạ) thì khi em tiến gần hơn cái kim tiêm đó bỗng em thấy nhói 1 cái và khá đau, do say là lo lắng quá nên em chạy về quán nhậu tiếp với tụi bạn, khi đó em đi giày slip-on cũng khá dày dặn, nhưng đến hôm sau em lại kiểm tra thì có 1 lỗ be bé nằm ở ngay phần như e miêu tả là chỗ đoạn ngón chân út ấy ạ, e lại nhớ đến hồi tối, e ko nhớ ra là em có bị kim tiên kia chọc vào chân ko, thật sự cho đến giờ em lo lắm luôn ấy ạ, thật ra thì lúc đó say nhưng em vẫn ý thức đc là đi đứng và biết đường về nhà, nhưng em ko rõ là lúc đó có phải dẫm vào kim tiêm không nữa, em nhìn thấy có cái lỗ bé ở giày em thực sự lo lắm luôn anh chị ạ. Anh chị tư vấn giúp em là tình huống trên có nguy cơ gì với hiv ko ạ ?
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

Thông tin về chủ đề này