Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Uống Pep trễ 90 Phút

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Uống Pep trễ 90 Phút

Xin chào các anh chị admin và mod trên diễn đàn
    Em có nguy cơ cao khi quan hệ với GMD và đã đến bệnh viện Nhiệt Đới mua thuốc Pep để uống. Em được kê thuốc Acriptega và em uống viên đầu tiên sau nguy cơ là 19 tiếng lúc 7h tối. Qua viên thứ 2 em đổi sang 10h tối cho phù hợp thời gian hơn nên đã trễ 3 tiếng so với viên đầu. Sau khi em uống được 8 ngày thì tối hôm qua em ngủ quên nên đã trễ 90phút. Hiện nay em rất lo lắng
    Mong anh chị tư vấn dùm em là trường hợp của em bị trễ 90phút như vậy có ảnh hưởng đến hiệu quả của thuốc không? Vì em đọc tài liệu thấy không nên trễ quá 30p 2 lần trong suốt quá trình điều trị
    Xin cảm ơn anh chị và chú sức khoẻ toàn diễn đàn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Noilongxaxu Xem bài viết
    Xin chào các anh chị admin và mod trên diễn đàn
    Em có nguy cơ cao khi quan hệ với GMD và đã đến bệnh viện Nhiệt Đới mua thuốc Pep để uống. Em được kê thuốc Acriptega và em uống viên đầu tiên sau nguy cơ là 19 tiếng lúc 7h tối. Qua viên thứ 2 em đổi sang 10h tối cho phù hợp thời gian hơn nên đã trễ 3 tiếng so với viên đầu. Sau khi em uống được 8 ngày thì tối hôm qua em ngủ quên nên đã trễ 90phút. Hiện nay em rất lo lắng
    Mong anh chị tư vấn dùm em là trường hợp của em bị trễ 90phút như vậy có ảnh hưởng đến hiệu quả của thuốc không? Vì em đọc tài liệu thấy không nên trễ quá 30p 2 lần trong suốt quá trình điều trị
    Xin cảm ơn anh chị và chú sức khoẻ toàn diễn đàn
    Bạn uống trễ 1 lần như vậy không có sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn ❤️

Thông tin về chủ đề này