Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Cắn má trong chảy máu và oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    23

Cắn má trong chảy máu và oral sex

Em chào anh chị. Vấn đề này em có gọi trực tiếp cho anh Tuấn và được anh tư vấn là không sao . Nhưng em sợ em nói không rõ ràng nên em xin phép làm phiền anh chị .
    Em và bạn nữ có ăn uống trước và vô tình bạn nữ có cắn vào má trong chảy máu cũng nhiều. Sau đó nữa tiếng hoặc ít hơn .em và bạn có oral sex kiểu đùa vui. Ngậm 2. 3 cái thời gian ngắn dưới 1 phút . Em chợt nhớ ra và chạy ngay đi rửa dương vật bằng xà phòng. ( 3 năm trước bạn nữ có đi hiến máu nhưng khi lấy máu vì ngất nên ngưng và bạn có nói trước khi hiến đã xét nghiệm . Từ đó đến nay chỉ quan hệ với em .) . Em thật xin lỗi vì đã làm phiền anh chị.em xin cảm ơn ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi nghinghinghi Xem bài viết
    Em chào anh chị. Vấn đề này em có gọi trực tiếp cho anh Tuấn và được anh tư vấn là không sao . Nhưng em sợ em nói không rõ ràng nên em xin phép làm phiền anh chị .
    Em và bạn nữ có ăn uống trước và vô tình bạn nữ có cắn vào má trong chảy máu cũng nhiều. Sau đó nữa tiếng hoặc ít hơn .em và bạn có oral sex kiểu đùa vui. Ngậm 2. 3 cái thời gian ngắn dưới 1 phút . Em chợt nhớ ra và chạy ngay đi rửa dương vật bằng xà phòng. ( 3 năm trước bạn nữ có đi hiến máu nhưng khi lấy máu vì ngất nên ngưng và bạn có nói trước khi hiến đã xét nghiệm . Từ đó đến nay chỉ quan hệ với em .) . Em thật xin lỗi vì đã làm phiền anh chị.em xin cảm ơn ạ.
    Tuanmecsedec tư vấn cho bạn không sao thì yên tâm đi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    23
    Dạ em cảm ơn anh . Em có gửi diễn đàn mình 1 ít tấm lòng trong mua dịch này. Nội dung là " cam on anh chi o dien dan". Chuc anh chi va moi nguoi nhieu suc khoe.

4. Những thành viên đã cảm ơn nghinghinghi cho bài viết này:

Tuanmecsedec (13-11-2021)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi nghinghinghi Xem bài viết
    Dạ em cảm ơn anh . Em có gửi diễn đàn mình 1 ít tấm lòng trong mua dịch này. Nội dung là " cam on anh chi o dien dan". Chuc anh chi va moi nguoi nhieu suc khoe.
    Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn và đã nhận 500 ngàn của bạn ủng hộ diễn đàn.Tuanmecsedec cập nhật ở đây.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Thông tin về chủ đề này