Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Dùng tay kích thích âm đạo sau đó sờ mũi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Nguoitotviectot Xem bài viết
    Dạ chỉ phần trên của bộ phận SD nữ thôi, ng ta gọi là âm vật nằm trên lỗ tiểu.
    Kích thích nhanh thôi nhưng ko nhớ chính xác. Cho e hỏi bao lâu thì em có thể test nhanh được. Sinh phẩm SD Bioline HIV 1/2 lấy máu ngón tay có thể test sớm được chưa. Em xin cám ơn
    Bạn muốn xét nghiệm thì từ 6 tuần trở lên.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    6 tuần chứ không phải đủ 8 tuần hả anh. Cho em hỏi cái Determine dùng máu tĩnh mạch có tốt hơn cái SD Bioline dùng máu ngón tay không anh. Em cám ơn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    6 tuần chứ không phải đủ 8 tuần hả anh. Cho em hỏi cái Determine dùng máu tĩnh mạch có tốt hơn cái SD Bioline dùng máu ngón tay không anh. Em cám ơn
    Test nhanh thì cái nào cũng được,chỉ cần 6 tuần trở lên.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em xin tổng hợp các hành vi của em như sau
    1. Hôn sâu lưỡi chạm lưỡi
    2. Fingering nhưng tay không có vết thương hở, trầy xướt, mưng mủ lở loét gì và có dùng ngón tay dính dịch sờ ngoài lỗ mũi chỉ lướt qua chỗ lỗ mũi không trầy xướt gì cả
    3. Dùng lưỡi kích thích âm vật phía trên của bộ phận sinh dục nữ chứ không đưa lưỡi vào âm hộ và không đưa vào sâu. không biết có vết xước li ti không vì không cảm nhận được nhưng môi miệng không trầy xước chảy máu gì cả.Tổng thời gian chưa tới 1 phút cho 2 lần kích thích.
    4. Dùng sextoy của bạn tình thủ dâm cho bạn tình và không dùng chung. Không quan hệ. Rửa tay và xúc miệng qua nước thì ko thấy rát gì. Sau đó tự xử cho xuẩt tinh.
    Đó là các hành vi của em. Điều em lo là có diễn đàn tư vấn em có nguy cơ nhưng chỉ nói chung chung thôi. Điều này khiến em lo lắng stress luôn. Còn bạn tình một đêm thì không biết họ như thế nào. Em cám ơn những tư vấn tâm lí từ anh Tuấn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em xin tổng hợp các hành vi của em như sau
    1. Hôn sâu lưỡi chạm lưỡi
    2. Fingering nhưng tay không có vết thương hở, trầy xướt, mưng mủ lở loét gì và có dùng ngón tay dính dịch sờ ngoài lỗ mũi chỉ lướt qua chỗ lỗ mũi không trầy xướt gì cả
    3. Dùng lưỡi kích thích âm vật phía trên của bộ phận sinh dục nữ chứ không đưa lưỡi vào âm hộ và không đưa vào sâu. không biết có vết xước li ti không vì không cảm nhận được nhưng môi miệng không trầy xước chảy máu gì cả.Tổng thời gian chưa tới 1 phút cho 2 lần kích thích.
    4. Dùng sextoy của bạn tình thủ dâm cho bạn tình và không dùng chung. Không quan hệ. Rửa tay và xúc miệng qua nước thì ko thấy rát gì. Sau đó tự xử cho xuẩt tinh.
    Đó là các hành vi của em. Điều em lo là có diễn đàn tư vấn em có nguy cơ nhưng chỉ nói chung chung thôi. Điều này khiến em lo lắng stress luôn. Còn bạn tình một đêm thì không biết họ như thế nào. Em cám ơn những tư vấn tâm lí từ anh Tuấn.
    BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ngày 22/11 mới đây em có tham gia ctrinh Prep của thành phố có xn H và được cấp Prep uống. Ngoài ra còn đc xét nghiệm lậu, giang mai, vgb vgc miễn phí. Tính ra từ 24/10 đến 22/11 là đúng 29 ngày. Tuần sau đủ 42 ngày em xn tiếp. Em cám ơn anh Charles

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Hôm nay ngày 43 e test nhanh anti HIV bằng sinh phẩm SD Bioline HIV 1/2 1 vạch C âm tính. Thực hiện chỉ lấy giọt máu ngón tay và dd đệm. Thành phố cho em hầu như đều sàng lọc bằng sinh phẩm này luôn. Em có thể yên tâm được chưa với các hành vi của em.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Hôm nay ngày 43 e test nhanh anti HIV bằng sinh phẩm SD Bioline HIV 1/2 1 vạch C âm tính. Thực hiện chỉ lấy giọt máu ngón tay và dd đệm. Thành phố cho em hầu như đều sàng lọc bằng sinh phẩm này luôn. Em có thể yên tâm được chưa với các hành vi của em.
    BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, vì vậy có yên tâm hay không phải hỏi chính bản thân bạn.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn thêm.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này