Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 221 đến 232 của 232

Chủ đề: Cùng chia sẻ vượt qua stress

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Đầu năm mới chúc cả nhà sức khoẻ và bình an. Mọi người cho mình chia sẻ tí về triệu chứng. Hiện tại mình đã qua mốc 110 ngày rồi và đã test 85 ngày âm tính combo ag/ad rồi nhưng triệu chứng thì vẫn còn đặc biệt là hạch Hai xương quai xanh và bắt đầu đau hạch ở nách. và ngứa ngáy toàn thân mây hôm nay con trai của mình cũng ngứa và nỗi mụn đỏ li ti toàn thân.Đầu xuân năm mới không dám nói điều gỡ nhưng cảm thấy lo lắng bất an. Chỉ muốn cầu bình an. Ai có triệu chứng như mình không ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi diag1999 Xem bài viết
    Đầu năm mới chúc cả nhà sức khoẻ và bình an. Mọi người cho mình chia sẻ tí về triệu chứng. Hiện tại mình đã qua mốc 110 ngày rồi và đã test 85 ngày âm tính combo ag/ad rồi nhưng triệu chứng thì vẫn còn đặc biệt là hạch Hai xương quai xanh và bắt đầu đau hạch ở nách. và ngứa ngáy toàn thân mây hôm nay con trai của mình cũng ngứa và nỗi mụn đỏ li ti toàn thân.Đầu xuân năm mới không dám nói điều gỡ nhưng cảm thấy lo lắng bất an. Chỉ muốn cầu bình an. Ai có triệu chứng như mình không ạ.
    Bạn đến viện huyết học khám bệnh xem sao. Mình nghĩ bạn rễ bị dị ứng nên gây ngứa. Chứ 85 ngày âm tính combo là an toàn với hiv rồi. Chỉ có đi khám ra bệnh khác cũng như tìm ra nguyên nhân gây ngứa thì bạn mới yên tâm không suy nghĩ nữa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn bạn rất nhiều đầu năm mới chúc bạn sức khoẻ. Nhưng mình ko hiểu sao cơ thể mình nhày càng teo nhỏ lại. Ngoài ngứa thì mình còn bị hạch và bị viêm lưỡi mãi không đỡ có khi đề kháng mình yếu nên viêm nhiễm mãi không lành bạn ạ. Hi vọng năm mới đến sẻ có may mắn cho mình chứ vẫn lo lắng quá dù đã âm tính ở hơn 12tuần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi diag1999 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn rất nhiều đầu năm mới chúc bạn sức khoẻ. Nhưng mình ko hiểu sao cơ thể mình nhày càng teo nhỏ lại. Ngoài ngứa thì mình còn bị hạch và bị viêm lưỡi mãi không đỡ có khi đề kháng mình yếu nên viêm nhiễm mãi không lành bạn ạ. Hi vọng năm mới đến sẻ có may mắn cho mình chứ vẫn lo lắng quá dù đã âm tính ở hơn 12tuần.
    Yên tâm với hiv đi bạn. Hạch do viêm gây ra nên bạn xem chỗ
    nào bị viêm thì chữa trị. Phải chịu khó đi khám bệnh mới tìm ra nguyên nhân. Nhiều khi phải nhiều lần khám mới biết vì sao ngứa hay viêm ở đâu trong cơ thể.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn rất nhiều vì đã tư vấn và động viên mình. vài ngày nữa mình vào sg rồi sẻ sắp xếp đi tham khám lại.Trân trọng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    ở mốc của bạn thì ko sao đâu.
    Còn thể trạng chắc nên đi khám tổng quát.
    Từ hồi đó tới giờ mình cũng sống lành mạnh hơn hẳn.
    Tập tành các kiểu, nhưng mỗi bia rượu và hút thuốc chưa bỏ được thôi
    Nhân tiện chúc mọi người năm mới luôn bình an nhé.
    Ai ở Hà Nội mà cần người đi cùng thì cứ nhắn mình, cuối tuần chủ nhật có thời gian mình đi cùng mọi người cho đỡ stress.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Thanks bạn arizowa nhé mình đi một lần vì có nhậu nên tỡn tới già đầu năm chỉ cầu bình an và từ nay sẻ sống lành mạnh không có lần hai với gmd nữa bạn ạ. Mình ko bia rượu ko hút thuốc có chơi thể thao nhưng ko đều. Từ khi phát sinh nguy cơ đến giờ mình bị rất nhiều triệu chứng đã đỡ chỉ cong hạch và ngứa toàn thân nỗi mụn đỏ khắp người to bằng hạt cát rất ngứa ko biết có phải dị ứng không vì mình trong nam về quê ăn tết hơi lạnh. Còn hạch thì uống rượu nho vào là nhức ạ. Lưỡi thì vẫn bị viêm gai lưỡi chưa đỡ. Chúc bạn nam mới sức khoẻ hạnh phúc nhé bạn .Trân trọng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Tui là evoreo đây. Tôi quên mất mật khẩu
    Hôm nay tôi tròn 84 ngày.
    Tôi có thể đi chốt đc chưa mn nhỉ
    26 ngày hiv ag ab miễn dịch tự động âm tính. Mà giờ triệu chứng lắm quá.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Tui xét nghiệm hiv ab 84 ngày âm tính. Chốt đc chưa các bác ơiiii

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Dalton Xem bài viết
    Tui xét nghiệm hiv ab 84 ngày âm tính. Chốt đc chưa các bác ơiiii
    Chốt được rồi Bạn nhé. An toàn 100%.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Giống tui quá nhưng tôi chưa giám đi xét nghiệm chỉ test que tại nhà . Tôi nguy cơ 100%

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Hoàng tùng Xem bài viết
    Giống tui quá nhưng tôi chưa giám đi xét nghiệm chỉ test que tại nhà . Tôi nguy cơ 100%
    Đi test thôi Bạn. Mình cũng đang đợi đủ 12 tuần để test đây. Tuy lo sợ nhưng không đi lúc nao cũng suy nghĩ về nó rất mệt mỏi.

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112

Thông tin về chủ đề này