Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hà Nội làm quen kết bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    13
    Được cảm ơn 1 lần.

Hà Nội làm quen kết bạn

Chào mọi người. Mình là Tuấn 29t sinh sống và làm việc tại Hà Nội. Vậy cũng đã bước sang năm 4 rồi. Nhớ khoảng thời gian phát hiện bệnh khi 2 đứa xác định đến với nhau rđi xét nghiệm thì cái ngày định mệnh ấy cũng đã đến. Khoảnh khắc ấy mọi thứ dường như sụp đổ ... tương lai ... tình yêu ... gia đình ... và người đầu tiên mình báo tin là bạn ấy. Cũng an ủi mình mấy ngày đầu hứa sẽ không bỏ rơi mình. Vài ngày sau mình gọi điện bỗng không thấy nghe máy, nhắn tin cũng không trả lời... Chắc bạn bỏ mình thật rồi ... cũng khóc thật nhiều ... nhưng cũng không trách họ vì nếu mình rơi vào hoàn cảnh ấy có lẽ cũng sẽ hành động như vậy. Chỉ trách bản thân dẫn đến kết cục như vậy.

4 năm - không quá dài cũng không quá ngắn - cũng đđể quen dần với cuộc sống hiện tại - đôi khi thấy cô đơn nghĩ về tương lai còn đang dang dở - bản thân cũng muốn tìm 1 ai đó có thể sẻ chia trong cuộc sống, giúp đỡ nhau vượt qua những khó khăn, chăm sóc nhau lúc bệnh tật. Mình nghĩ chắc chì có người như mình sẽ thấu hiểu và đồng cảm với nhau nhiều hơn.

Hi vọng mọi người trong cộng đồng cùng nhau gắn kết. giúp đỡ nhau để không ai bị bỏ lại phía sau. Cùng nhau sống tốt, sống tích cựcđể có được 1 sức khỏe tốt. Zalo mình là 05821321 một tám. Chúc mn buổi tối vui vẻ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    rồi mọi thứ cũng ổn thôi...

Thông tin về chủ đề này