Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 68 của 68

Chủ đề: Về việc bạn leevin sáng nay tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Lạy thánh Giuse, xưa nay không ai kêu cầu Cha mà vô hiệu. Cha có thần thế trước mặt Đức Chúa Trời đến nỗi người ta có thể nói rằng:” Trên Trời thánh Giuse truyền lệnh hơn là van xin”.
    Lạy Cha hiền, xin cầu bầu cùng Chúa Giêsu cho leevin. Khi ở thế gian này. Cha đã từng là Cha nuôi và là vị bảo hộ trung thành của Chúa Con Chí Thánh, nay xin Cha bào chữa cho leevin bên tòa Chúa. Chúng con trao phó nơi Cha vụ khó khăn này (Con xin dâng người anh em của chúng con là Leevin đang đau bệnh trên giường) Xin Cha giải gỡ giúp leevin, để thêm một vinh quang mới vào bao nhiêu vinh quang sẵn có của Cha.
    Lạy Thánh Giuse nhân từ, chúng con tin tưởng. Vâng, chúng con tin tưởng Cha có thể chấp nhận lời nguyện của chúng con và giải thoát leevin khỏi những khổ cực ưu sầu mà leevin đang gặp phải. Hơn nữa, chúng con vững lòng trông cậy. Cha không bỏ qua điều gì giúp cho những người sầu khổ kêu cầu Cha. Chúng con sấp mình dưới chân Cha, tha thiết nài xin Cha đoái thương đến những than van khóc lóc của chúng con. Xin Cha lấy tình thương như áo choàng che phủ leevin và chúc lành cho leevin. Amen.

2. Có 2 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

Eddy1303 (23-01-2014),toiloiqua (23-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    54
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.
    Cầu xin trời phật và ơn trên phù hộ độ trì cho anh, dù em không biết anh, nhưng em biết và hiểu nổi khổ của anh và gia đình, mong anh khỏe mạnh, đón thêm khoảng 40 50 cái tết nữa anh nhé :)

4. Có 3 người đã cảm ơn livelook cho bài viết bổ ích này:

ptsu3 (26-01-2014),songchungvoi_HIV (23-01-2014),Tuanmecsedec (24-01-2014)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này