Kết quả 1 đến 20 của 68

Chủ đề: Về việc bạn leevin sáng nay tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Threaded View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925

Về việc bạn leevin sáng nay tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Anh chị em thân thương !

Vấn đề của bạn leevin như trước đây BQT đã phát động hổ đã hỗ trợ tại đây :

Kêu gọi các anh chị em tại diễn đàn giúp đỡ một thành viên hoàn cảnh đặc biệt(leevin)

Vào ngày 7/1/2014 bạn leevinđã xuất viện để trở về quê nhà TP.Mỹ Tho điều trị tiếp.Sự chia sẽ cũng như sự động viên và hỗ trợ của anh chị em,bạn leevin vô cùng xúc động và cám ơn.Nhưng thời gian trở về quê nhà không bao lâu thì bệnh tình tái phát rất nặng hơn và phải trở lại nhập viện,như thông báo ở đây (#96).

Khi nghe tin này.Đại diện BQT diendanhiv.vn.Tuanmecsedec sáng nay đã đến thăm bệnh tình của bạn leevin.

Anh chị em thân mến !

Sáng nay 17/1 Tuanmecsedec khi nghe được tin và đến bệnh viện Phạm Ngọc Thạch thăm bạn leevin.

Anh chị em biết không,khi Tuanmecsedec bước chân vào phòng dù phòng chỉ có 6 giường bệnh nhân.Nhưng Tuanmecsedec không thể nào nhìn nhận ra bạn leevin.Chỉ thấy một bệnh nhân toàn thân thể và mặt sưng úp,chỉ ngồi tư thế úp người vào gối.Khi Tuanmecsedec tới gần nhìn vào bản tên gieo đầu giường thì mới nhận ra đó bạn
    leevin.

Leevin không nằm được chỉ ngồi úp mặt vào gối.

Tuanmecsedec khi tới giường bạn leevin nhận ra Tuanmecsedec.Nhưng muốn nói mà nói không được,chỉ biết nói ri rít rất nhỏ.Nhìn cảnh này Tuanmecsedec cảm thấy xót thương.Vừa đúng lúc này,Y tá hỏi người nhà bệnh nhận leevin để ký vào biên bản đồng ý đi rút dịch màng phổi và dịch tủy.

Tuanmecsedec đang vỗ về động viên leevin

Anh chị em thân mến,chúng ta đang chuẩn bị đón một mùa xuân mới,thì bạn leevin phải chóng chọi với bệnh tình của mình,trước khi Tuanmecsedec chia tay ra về,bạn leevin nói giọng đứt quãng (Em không qua được anh Tuấn ơi )xót thương quá anh chị em à.

leevin đang rơi nước mắt

Bầu ơi ! thương lấy Bí cùng
    Tuy rằng khác giống, nhưng chung một giàn.
    Một miếng khi đói, bằng một gói khi no.

Vì vậy, một lần nữa đại diện BQT diendanhiv.vn..Tuanmecsedec tha thiết kêu gọi hỗ trợ bạn leevin,từ tấm lòng của anh chị em để bạn leevin có điều kiện để điều trị tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Bắt đầu từ ngày 17/1/2014 đến ngày 23/1/2014

Mọi sự hỗ trợ và tấm lòng của anh chị em gởi vào tài khoản :

Ngân hàng Vietcombank TPHCM
    Tên TK : Bảo Kiếm
    Số TK : 0071004827322.
    Mọi sự ủng hộ của các anh chị em thông báo qua topic này hoặc 0982727393

Chào thân ái.!

2. Có 11 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

HIV/AIDS.. (17-01-2014),Hoa bằng lăng (28-12-2018),Langthangtinhdoi (19-01-2014),muathu (17-01-2014),nomember (22-01-2014),songchungvoi_HIV (17-01-2014),toiloiqua (18-01-2014),trungan1987 (17-01-2014),X-men113 (18-01-2014)

Thông tin về chủ đề này