Kết quả 1 đến 20 của 68

Chủ đề: Về việc bạn leevin sáng nay tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Anh chị em thân mến !

Chiều hôm nay lúc 17h00 23/1/2014.Tuanmecsedec đã đại diện anh chị em đến thăm bạn Leevin và trao số tiền hỗ trợ của anh chị em.Như vậy,tổng tiền hỗ trợ trong 7 ngày là 5.500.000.

Tuanmecsedec và Smod songchungvoi_HIV ngày 20/1/2014 đã trao trước 4.200.000

Tuanmecsedec hôm nay 23/1/2014 đã trao 1.300.000

Các anh chị em thân mến,hôm nay anh chị em thấy được tấm hình này là do Mẹ của bạn Leevin muốn đứng ra gởi lời cảm ơn đến anh chị em diendanhiv.vn.Nên xin phép được chụp hình để nói lên lời cảm ơn trân trọng.

Theo như chiều nay,Tuanmecsedec đến thăm bạn Leevin thì sức khỏe lại nguy kịch,thân thể và mặt lại sưng lên,các bạn so sánh hai tấm hình chỉ cách nhau 3 ngày rất khác và Bác Sỹ báo bệnh tình bạn Leevin nước phổi đã có dấu hiệu muốn tràn qua tim..Và trưa nay bạn Leevin trong lúc rút nước phổi chút xíu sẽ rời anh chị em chúng ta mãi mãi,cũng may Bác Sỹ cấp cứu kịp thời.Tình hình bệnh của bạn Leevin sẽ còn ở lại bệnh viện qua tết theo như Bác Sỹ thông báo.

Trước khi chuẩn bị chia tay Tuanmecsedec ra về.Mẹ bạn Leevin tâm sự trong nước mắt,gia cảnh rất khó khăn,bệnh tình của con (Leevin) như vậy,chị không thể nào bỏ mặc con mình (Leevin).Nhưng nếu tiếp tục nằm viện thế này,thì chị không biết lấy đâu ra tiền.

Qua lời tâm sự của chị,muốn nhờ Tuanmecsedec tạo điều kiện giúp đỡ cho chị và cho em (Leevin).Nghe lời tâm sự của chị và đôi mắt Leevin nằm hướng về Tuanmecsedec như muốn cầu cứu một điều gì đó,mà thấy xót thương.Nếu được và có thể.Anh chị em đến thăm và chia sẻ cùng gia đình bạn Leevin.

Chào thân ái.
    Songchungvoi_HIV rất cảm kích vì tấm lòng của anh Tuanmecsedec đã chia sẻ với ACE tại diendanhin.vn về bệnh tình của leevin. Songchungvoi_HIV thiết nghĩ sự tương thân tương ái từ anh chị em của diendanhin.vn rất có nghĩa cho leevin trong những ngày này, Nếu được ACE thân yêu của diendanhiv.vn có lòng có thể chung tay với hoàn cảnh bệnh tình của leevin, QBT luôn chào đón và nhận ngay những chia sẻ quý báo ấy. Để leevin có thêm nghị lực và bình tâm mà điều trị bệnh. Mong lắm tấm lòng của ACE diendanhiv.vn
    Thân Ái

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Tuanmecsedec (23-01-2014)

Thông tin về chủ đề này