Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 68 của 68

Chủ đề: Về việc bạn leevin sáng nay tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Anh chị em thân mến !

Như đã có thư ngỏ về vấn đề hỗ trợ cho bạn leevin sẽ kết thúc hôm nay 23/1/2014.Vì vậy chiều nay 17h00 Tuanmecsedec đến thăm và sẽ chuyển số tiền còn lại của anh chị em hỗ trợ leevin tại bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.

Tuanmecsedec thay mặt gia đình và bạn Leevin gởi lời cảm ơn trân trọng đến toàn thể anh chị em và chúc năm mới gia đình an khang thịnh vượng.

Chào thân ái.

2. Có 2 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

ptsu3 (26-01-2014),songchungvoi_HIV (23-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Cầu trời cho bạn nhanh hồi phục. Thấy xót xa quá

4. Có 2 người đã cảm ơn destin88 cho bài viết bổ ích này:

songchungvoi_HIV (23-01-2014),Tuanmecsedec (23-01-2014)

anhankipko
    Guest
    Hôm nay e và 1 chị trên diễn đàn mình (chị ấy chưa có nick) đi thăm anh leevin.vừa vào e thấy có 1 anh ngồi trên ghế mà phải kê 3 4 cái gối để dựa vào đó.
    Em ko nghĩ đó là a leevin.e gọi điện cho anh tuấn.hix.e ko ngờ bệnh tình của anh lại nặng vậy.ngồi nói chuyện động viên a leevin.a ý nói nhớ a e diễn đàn lắm.hix.e ko cầm nổi nước mắt.nói chuyện đc 1 lúc anh leevin bảo mệt quá lại nằm úp xuống gối nữa :(.
    Cầu trời cho a mau khỏe lại.anh em trên diễn đàn cũng nhớ a lắm.a nói với e là a đang cố gắng,a sẽ ko bỏ cuộc đâu.
    Giữ lời hứa với e anh nhé.Mau khỏe lại nhá.

6. Có 3 người đã cảm ơn anhankipko cho bài viết bổ ích này:

songchungvoi_HIV (23-01-2014),toiloiqua (23-01-2014),Tuanmecsedec (23-01-2014)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Anh chị em thân mến !

Chiều hôm nay lúc 17h00 23/1/2014.Tuanmecsedec đã đại diện anh chị em đến thăm bạn Leevin và trao số tiền hỗ trợ của anh chị em.Như vậy,tổng tiền hỗ trợ trong 7 ngày là 5.500.000.

Tuanmecsedec và Smod songchungvoi_HIV ngày 20/1/2014 đã trao trước 4.200.000

Tuanmecsedec hôm nay 23/1/2014 đã trao 1.300.000

Các anh chị em thân mến,hôm nay anh chị em thấy được tấm hình này là do Mẹ của bạn Leevin muốn đứng ra gởi lời cảm ơn đến anh chị em diendanhiv.vn.Nên xin phép được chụp hình để nói lên lời cảm ơn trân trọng.

Theo như chiều nay,Tuanmecsedec đến thăm bạn Leevin thì sức khỏe lại nguy kịch,thân thể và mặt lại sưng lên,các bạn so sánh hai tấm hình chỉ cách nhau 3 ngày rất khác và Bác Sỹ báo bệnh tình bạn Leevin nước phổi đã có dấu hiệu muốn tràn qua tim..Và trưa nay bạn Leevin trong lúc rút nước phổi chút xíu sẽ rời anh chị em chúng ta mãi mãi,cũng may Bác Sỹ cấp cứu kịp thời.Tình hình bệnh của bạn Leevin sẽ còn ở lại bệnh viện qua tết theo như Bác Sỹ thông báo.

Trước khi chuẩn bị chia tay Tuanmecsedec ra về.Mẹ bạn Leevin tâm sự trong nước mắt,gia cảnh rất khó khăn,bệnh tình của con (Leevin) như vậy,chị không thể nào bỏ mặc con mình (Leevin).Nhưng nếu tiếp tục nằm viện thế này,thì chị không biết lấy đâu ra tiền.

Qua lời tâm sự của chị,muốn nhờ Tuanmecsedec tạo điều kiện giúp đỡ cho chị và cho em (Leevin).Nghe lời tâm sự của chị và đôi mắt Leevin nằm hướng về Tuanmecsedec như muốn cầu cứu một điều gì đó,mà thấy xót thương.Nếu được và có thể.Anh chị em đến thăm và chia sẻ cùng gia đình bạn Leevin.

Chào thân ái.

8. Có 5 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

Charles (23-01-2014),Eddy1303 (23-01-2014),leecat (24-01-2014),songchungvoi_HIV (23-01-2014)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Anh chị em thân mến !

Chiều hôm nay lúc 17h00 23/1/2014.Tuanmecsedec đã đại diện anh chị em đến thăm bạn Leevin và trao số tiền hỗ trợ của anh chị em.Như vậy,tổng tiền hỗ trợ trong 7 ngày là 5.500.000.

Tuanmecsedec và Smod songchungvoi_HIV ngày 20/1/2014 đã trao trước 4.200.000

Tuanmecsedec hôm nay 23/1/2014 đã trao 1.300.000

Các anh chị em thân mến,hôm nay anh chị em thấy được tấm hình này là do Mẹ của bạn Leevin muốn đứng ra gởi lời cảm ơn đến anh chị em diendanhiv.vn.Nên xin phép được chụp hình để nói lên lời cảm ơn trân trọng.

Theo như chiều nay,Tuanmecsedec đến thăm bạn Leevin thì sức khỏe lại nguy kịch,thân thể và mặt lại sưng lên,các bạn so sánh hai tấm hình chỉ cách nhau 3 ngày rất khác và Bác Sỹ báo bệnh tình bạn Leevin nước phổi đã có dấu hiệu muốn tràn qua tim..Và trưa nay bạn Leevin trong lúc rút nước phổi chút xíu sẽ rời anh chị em chúng ta mãi mãi,cũng may Bác Sỹ cấp cứu kịp thời.Tình hình bệnh của bạn Leevin sẽ còn ở lại bệnh viện qua tết theo như Bác Sỹ thông báo.

Trước khi chuẩn bị chia tay Tuanmecsedec ra về.Mẹ bạn Leevin tâm sự trong nước mắt,gia cảnh rất khó khăn,bệnh tình của con (Leevin) như vậy,chị không thể nào bỏ mặc con mình (Leevin).Nhưng nếu tiếp tục nằm viện thế này,thì chị không biết lấy đâu ra tiền.

Qua lời tâm sự của chị,muốn nhờ Tuanmecsedec tạo điều kiện giúp đỡ cho chị và cho em (Leevin).Nghe lời tâm sự của chị và đôi mắt Leevin nằm hướng về Tuanmecsedec như muốn cầu cứu một điều gì đó,mà thấy xót thương.Nếu được và có thể.Anh chị em đến thăm và chia sẻ cùng gia đình bạn Leevin.

Chào thân ái.
    Songchungvoi_HIV rất cảm kích vì tấm lòng của anh Tuanmecsedec đã chia sẻ với ACE tại diendanhin.vn về bệnh tình của leevin. Songchungvoi_HIV thiết nghĩ sự tương thân tương ái từ anh chị em của diendanhin.vn rất có nghĩa cho leevin trong những ngày này, Nếu được ACE thân yêu của diendanhiv.vn có lòng có thể chung tay với hoàn cảnh bệnh tình của leevin, QBT luôn chào đón và nhận ngay những chia sẻ quý báo ấy. Để leevin có thêm nghị lực và bình tâm mà điều trị bệnh. Mong lắm tấm lòng của ACE diendanhiv.vn
    Thân Ái

10. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Tuanmecsedec (23-01-2014)

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    mới vài bữa trước thăm Leevin cùng với mấy anh em, thấy tinh thần vẫn còn minh mẩn, vậy mà hôm nay đã nguy kịch đến vậy, thật là tội nghiệp quá, bữa trước Dragon có vào thăm và gởi gấm thêm vai triệu đồng cho me leevin, nhưng chắc sẽ không đủ, hy vọng từ bàn tay nhân ái của anh em, hãy cầu nguyện và hãy đưa bàn tay nhân ái của mọi người ra thêm 1 lần nữa đi, cầu cho Leevin mau chóng chiến thắng bệnh tật..

12. Có 6 người đã cảm ơn dragon cho bài viết bổ ích này:

Eddy1303 (23-01-2014),ptsu3 (26-01-2014),songchungvoi_HIV (23-01-2014),toiloiqua (23-01-2014),Tuanmecsedec (23-01-2014)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Lạy thánh Giuse, xưa nay không ai kêu cầu Cha mà vô hiệu. Cha có thần thế trước mặt Đức Chúa Trời đến nỗi người ta có thể nói rằng:” Trên Trời thánh Giuse truyền lệnh hơn là van xin”.
    Lạy Cha hiền, xin cầu bầu cùng Chúa Giêsu cho leevin. Khi ở thế gian này. Cha đã từng là Cha nuôi và là vị bảo hộ trung thành của Chúa Con Chí Thánh, nay xin Cha bào chữa cho leevin bên tòa Chúa. Chúng con trao phó nơi Cha vụ khó khăn này (Con xin dâng người anh em của chúng con là Leevin đang đau bệnh trên giường) Xin Cha giải gỡ giúp leevin, để thêm một vinh quang mới vào bao nhiêu vinh quang sẵn có của Cha.
    Lạy Thánh Giuse nhân từ, chúng con tin tưởng. Vâng, chúng con tin tưởng Cha có thể chấp nhận lời nguyện của chúng con và giải thoát leevin khỏi những khổ cực ưu sầu mà leevin đang gặp phải. Hơn nữa, chúng con vững lòng trông cậy. Cha không bỏ qua điều gì giúp cho những người sầu khổ kêu cầu Cha. Chúng con sấp mình dưới chân Cha, tha thiết nài xin Cha đoái thương đến những than van khóc lóc của chúng con. Xin Cha lấy tình thương như áo choàng che phủ leevin và chúc lành cho leevin. Amen.

14. Có 2 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

Eddy1303 (23-01-2014),toiloiqua (23-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    54
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.
    Cầu xin trời phật và ơn trên phù hộ độ trì cho anh, dù em không biết anh, nhưng em biết và hiểu nổi khổ của anh và gia đình, mong anh khỏe mạnh, đón thêm khoảng 40 50 cái tết nữa anh nhé :)

16. Có 3 người đã cảm ơn livelook cho bài viết bổ ích này:

ptsu3 (26-01-2014),songchungvoi_HIV (23-01-2014),Tuanmecsedec (24-01-2014)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này