Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 33 của 33

Chủ đề: Xét nghiệm combo HIV (AG/Ab) sau nguy cơ 15,20,23,25 ngày

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tuấn Khôi Xem bài viết
    Các anh tư vấn thêm giúp em ạ. Hôm nay em mới được biết thêm ngoài bạn tình bị + với HIV bạn ý còn bị cả Giang mai nữa ạ .Hôm nay bạn ý mới nói với em thêm chi tiết là bị cả Giang mai nữa. ( Em có quan hệ không bao 1 lần duy nhất . sau nguy cơ 15,20,23,26,30,34,44,54 em xét nghiêm combo Ag/Ab và combi PT thi đều âm tính . Ngày thứ 38 và 51 em tets nhanh Giang mai cũng âm tính ạ . Chi tiết bạn tình bị cả Giang mai thi hôm nay em mới được biết ạ .Nhờ Anh tư vấn thêm giúp em ạ
    Bạn không bị giang mai luôn rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Xin BS đánh giá lại nguy cơ. Em mới nhơ ra thêm chi tiết . Sau khi quan hệ không an toàn với bạn tịnh bị nhiễm HIV và bị giang mai : sau khi quan hệ 6 ngày em cọ bị lậu . Em có đi xet nghiẹm và đã uóng thuóc khỏi. Sau ngy cơ em có 8 lần làm combo và combi vào các ngày ( 15,20,23,26,30,34,44,54) kq ÂT như em đã trình bày trên , và 2 lân tets nhanh giang mai vào các ngày 38 , 51 sau nguy cơ, KQ ÂT. Chi tiết sau khi quan hệ em có bị lậu hôm nay em mới nhớ ra. Nhờ BQT tư vấn thêm ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Xin BS đánh giá lại nguy cơ. Em mới nhơ ra thêm chi tiết . Sau khi quan hệ không an toàn với bạn tịnh bị nhiễm HIV và bị giang mai : sau khi quan hệ 6 ngày em cọ bị lậu . Em có đi xet nghiẹm và đã uóng thuóc khỏi. Sau ngy cơ em có 8 lần làm combo và combi vào các ngày ( 15,20,23,26,30,34,44,54) kq ÂT như em đã trình bày trên , và 2 lân tets nhanh giang mai vào các ngày 38 , 51 sau nguy cơ, KQ ÂT. Chi tiết sau khi quan hệ em có bị lậu hôm nay em mới nhớ ra. Nhờ BQT tư vấn thêm ạ
    Bạn hoàn toàn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh cho em hỏi thêm ạ . Theo tư vấn của Anh thì em an toàn cao với HIV và Giang mai . Nhưng tại sao em vẫn bị lậu . ( có phải lậu ko lây theo đường máu ko ạ ).

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Anh cho em hỏi thêm ạ . Theo tư vấn của Anh thì em an toàn cao với HIV và Giang mai . Nhưng tại sao em vẫn bị lậu . ( có phải lậu ko lây theo đường máu ko ạ ).
    Mỗi bệnh mỗi khác nha bạn,Lậu rất dễ bị.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các Anh cho e hỏi là hôm qua em dc 9 tuần 3 ngày sau nguy cơ e đi tét nhanh HIV. Kq ÂT . Thời gian này e tets nhanh có giá trị ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Các Anh cho e hỏi là hôm qua em dc 9 tuần 3 ngày sau nguy cơ e đi tét nhanh HIV. Kq ÂT . Thời gian này e tets nhanh có giá trị ko ạ
    Như vậy khả quan bạn không nhiễm rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hôm nay em được 10 tuần 3 ngày em lại tiep tuc đi xét nghiệm tets nhanh HIV tại phòng khám . Kết quả ÂT. Vậy em chỉ còn 11 ngày nữa là tròn 12 tuần để chốt . Thời gian này quả đúng là tâm lý thật nặng nề . Em đếm từng ngày để đủ 12 tuần ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Hôm nay em được 10 tuần 3 ngày em lại tiep tuc đi xét nghiệm tets nhanh HIV tại phòng khám . Kết quả ÂT. Vậy em chỉ còn 11 ngày nữa là tròn 12 tuần để chốt . Thời gian này quả đúng là tâm lý thật nặng nề . Em đếm từng ngày để đủ 12 tuần ạ.
    Yên tâm không nhiễm rồi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh nhiều ạ. đã tư vân cho em trong suốt thời gian qua . 11 ngày nữa đủ 12 tuần em sẽ cập nhật kết quả ạ .

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em chào BQT . Em xin tổng hợp lại quá trình xét nghiệm va nguy cơ. Em có quan hệ không an toàn 1 lần duy nhất với bạn tình bị + HIV và + Giang mai. Sau nguy cơ em có đi xét nghiệm
    *8 lần combo Ag/Ab và Combi PT tại bệnh viện vào các ngày 15,20,23,26,30,34,44,54 kết quả Âm tính.
    * 3 lần test nhanh giang mai tại phòng khám vào các ngày 38,51,66 kết quả Âm tính.
    *4 lân tets nhanh HIV tại phòng khám vào các ngày sau nguy cơ 38,66,73,84(12 tuần )
    Qua các xét nghiệm trên em xin hỏi em đã an toàn 100% với HIV và Giang mai chưa ạ . Và thời điểm hôm nay tròn 12 tuần ( 84 ngày sau nguy cơ ) em làm tets nhanh có đủ giá trị để kết luận chưa ạ . Em xin cảm ơn anh Tuanmecsedec đã tư vấn cho em trong suot thời gian qua
    Một lân nữa em cảm ơn anh Tuanmecsedec nhiều ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em chào BQT . Em xin tổng hợp lại quá trình xét nghiệm va nguy cơ. Em có quan hệ không an toàn 1 lần duy nhất với bạn tình bị + HIV và + Giang mai. Sau nguy cơ em có đi xét nghiệm
    *8 lần combo Ag/Ab và Combi PT tại bệnh viện vào các ngày 15,20,23,26,30,34,44,54 kết quả Âm tính.
    * 3 lần test nhanh giang mai tại phòng khám vào các ngày 38,51,66 kết quả Âm tính.
    *4 lân tets nhanh HIV tại phòng khám vào các ngày sau nguy cơ 38,66,73,84(12 tuần )
    Qua các xét nghiệm trên em xin hỏi em đã an toàn 100% với HIV và Giang mai chưa ạ . Và thời điểm hôm nay tròn 12 tuần ( 84 ngày sau nguy cơ ) em làm tets nhanh có đủ giá trị để kết luận chưa ạ . Em xin cảm ơn anh Tuanmecsedec đã tư vấn cho em trong suot thời gian qua
    Một lân nữa em cảm ơn anh Tuanmecsedec nhiều ạ
    Ban quản trị đã tư vấn bạn an toàn rồi,Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn 100% an toàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thưa Anh Tuanmecsedec Theo như anh tư vân với xét nghiệm tets nhanh ở ngày thứ 84 ( tuần 12 ) sau nguy cơ là em đã an toàn 100% với HIV . Nhận đươc câu tả lời này em rất vui và hạnh phúc. Một lần nữa em xin cảm ơn tất cả các Anh chị trong diễn đàn đã nhiệt tinh tư vân cho em suốt 84 ngày qua .Em chúc cho tất cả các Anh chị luôn có sức khỏe để công hiến , Chúc cho các Anh chị luôn Hanh Phúc và Thành Đạt trong cuộc sống. Chúc cho tất cả các bạn đang theo dõi tôi trong diễn đàn sẽ có kết quả như mong muốn . Chúng ta sẽ làm lại vì một tương lai có ích cho xã hội và có trách nhiệm với gia đình .Hãy tránh xa GMD và sử dụng biện pháp an toàn . Cơ hội chưa chắc đã đên với ta lần thư 2. Thân chào tất cả các Anh chị và các bạn !

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuấn Khôi cho bài viết này:

Tuanmecsedec (04-05-2022)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này