Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ bị tuột bao (không rõ mức độ tuột)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ bị tuột bao (không rõ mức độ tuột)

Kính chào BQT, em có 1 trường hợp cần nhờ tư vấn giúp ạ

Trong 1 lần say, e có quan hệ với GMD: GMD có OS và sau đó quan hệ có BCS (DV cương chỉ tương đối)
    Khi QH ở GMD ở trên: e đã xuất tinh (có BCS) và GMD vẫn tiếp tục nhấp thêm 1 lúc (vì say nên e chỉ nằm k để ý rút ra), trong lúc đó DV e xìu dần và sau khi GMD leo xuống thì e k nhìn thấy BCS ở DV nữa, e say nên k để ý BCS kẹt một phần hay toàn bộ trong ÂĐ
    Theo đánh giá của e: ÂĐ GMD có dịch trơn nhưng khả năng là chất bôi trơn, BCS k rách

Trường hợp của e là tuột bao nhưng k rõ thời điểm tuột và tuột như nào nên thấy có nguy cơ, nhờ BQT tư vấn giúp:
    1. Mức độ nguy cơ của e?
    2. test ở ngày 28: cho e hỏi về test combo HIV loại test nhanh và ELISA thì dùng loại nào khả quan cao ở ngày 28
    nếu test 28 ngày âm tính thì có thể QHTD lại an toàn dc chưa ạ (có BCS và OS)?
    3. test Giang mai: theo dõi có triệu chứng mới cần test hay trường hợp này cần phải test ạ? (hiện tại 1 tuần DV e bình thường, ng có nổi nhiều nốt đỏ ngứa ở mình và cánh tay)

em xin nhờ tham khảo thêm nơi test và giá tham khảo áng chừng để biết ạ (vì trên internet nhiều thông tin giống PR quá ạ)
    Em xin cảm ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxiu Xem bài viết
    Kính chào BQT, em có 1 trường hợp cần nhờ tư vấn giúp ạ

Trong 1 lần say, e có quan hệ với GMD: GMD có OS và sau đó quan hệ có BCS (DV cương chỉ tương đối)
    Khi QH ở GMD ở trên: e đã xuất tinh (có BCS) và GMD vẫn tiếp tục nhấp thêm 1 lúc (vì say nên e chỉ nằm k để ý rút ra), trong lúc đó DV e xìu dần và sau khi GMD leo xuống thì e k nhìn thấy BCS ở DV nữa, e say nên k để ý BCS kẹt một phần hay toàn bộ trong ÂĐ
    Theo đánh giá của e: ÂĐ GMD có dịch trơn nhưng khả năng là chất bôi trơn, BCS k rách

Trường hợp của e là tuột bao nhưng k rõ thời điểm tuột và tuột như nào nên thấy có nguy cơ, nhờ BQT tư vấn giúp:
    1. Mức độ nguy cơ của e?
    2. test ở ngày 28: cho e hỏi về test combo HIV loại test nhanh và ELISA thì dùng loại nào khả quan cao ở ngày 28
    nếu test 28 ngày âm tính thì có thể QHTD lại an toàn dc chưa ạ (có BCS và OS)?
    3. test Giang mai: theo dõi có triệu chứng mới cần test hay trường hợp này cần phải test ạ? (hiện tại 1 tuần DV e bình thường, ng có nổi nhiều nốt đỏ ngứa ở mình và cánh tay)

em xin nhờ tham khảo thêm nơi test và giá tham khảo áng chừng để biết ạ (vì trên internet nhiều thông tin giống PR quá ạ)
    Em xin cảm ơn.
    Sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab mà âm tính thì khả quan rất cao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    e xin nhờ tư vấn câu hỏi 1 và 3 ạ
    1. vì theo e tìm hiểu thì các nước như singapore có thể chốt kết luận HIV bằng test ag/ab sau tuần thứ 4 (ngày 28) đối với trường hợp nguy cơ thấp
    Nên nhờ a đánh giá giúp mức độ nguy cơ trường hợp của e ạ
    3. giang mai: trường hợp của e có cần test không ạ?
    cảm ơn a

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxiu Xem bài viết
    e xin nhờ tư vấn câu hỏi 1 và 3 ạ
    1. vì theo e tìm hiểu thì các nước như singapore có thể chốt kết luận HIV bằng test ag/ab sau tuần thứ 4 (ngày 28) đối với trường hợp nguy cơ thấp
    Nên nhờ a đánh giá giúp mức độ nguy cơ trường hợp của e ạ
    3. giang mai: trường hợp của e có cần test không ạ?
    cảm ơn a
    Nguy cơ thì có hoặc không,không có chuyện nguy cơ thấp thì mới xét nghiệm 4 tuần.Trường hợp của bạn cần xét nghiệm giang mai vì để kích dục bằng miệng.

Thông tin về chủ đề này