Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Kết quả xét nghiệm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Kết quả xét nghiệm

Chào anh Tuấn và các bạn. Vừa rồi em có đến ttyt dự phòng test Hiv và kq âm tính. Để chắc ăn thì hôm 8/4 em có tới phòng khám Hùng Vương test combo và SD Bioline 3.0, kết quả âm tính. Cho em hỏi em đã an toàn với kết quả này chưa với nguy cơ.
    1. Cách đây 6-7 năm em có qh với gmd có dùng bao, dương vật em có bị trầy và chảy máu ( em k nhớ có kiểm tra bao lủng không) ?
    2. Cuối năm 2020 em có mổ tay ở bv Tân Bình, trong quá trình thay băng em có thay ở các pk tư, trạm y tế phường, bv, em sợ họ dùng pank kẹp bông gòn mà chưa vệ sinh. ( em vô lúc bn khác vừa khám xong).
    3. Đợt 5/3 vừa rồi em có trình bày nguy cơ ở bài viết cũ.
    Em cảm ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhTung77 Xem bài viết
    Chào anh Tuấn và các bạn. Vừa rồi em có đến ttyt dự phòng test Hiv và kq âm tính. Để chắc ăn thì hôm 8/4 em có tới phòng khám Hùng Vương test combo và SD Bioline 3.0, kết quả âm tính. Cho em hỏi em đã an toàn với kết quả này chưa với nguy cơ.
    1. Cách đây 6-7 năm em có qh với gmd có dùng bao, dương vật em có bị trầy và chảy máu ( em k nhớ có kiểm tra bao lủng không) ?
    2. Cuối năm 2020 em có mổ tay ở bv Tân Bình, trong quá trình thay băng em có thay ở các pk tư, trạm y tế phường, bv, em sợ họ dùng pank kẹp bông gòn mà chưa vệ sinh. ( em vô lúc bn khác vừa khám xong).
    3. Đợt 5/3 vừa rồi em có trình bày nguy cơ ở bài viết cũ.
    Em cảm ơn.
    Bạn an toàn rồi.Vấn đề của bạn đừng lo lắng tào lao nữa.

Thông tin về chủ đề này