chào các anh chị!

Em muốn anh chị tư vấn giúp em với ạ:

Vào 1 giờ sáng ngày 13/01 vừa rồi do uống say e có cùng bạn đi QHTD với GMD. E có dùng bao nhưng được giữa chừng thì bị rách bao lộ phần trên...cô gái đó e có nhìn thì cơ thể không có biểu hiện triệu chứng của HIV và e có dọa thì cô ấy rất sợ bị HIV...do biết đến diễn đàn hơi muộn nên mãi dến 9 giờ sáng ngày 14/01 (sau 32h) e mới đến trung tâm tư vấn và đc BS cho dùng PEP và e uống viên đầu tiên lúc 9h20 viên sau là 21h20. BS có cho e uống thêm thuốc bổ Gan ( thành phần có mát gan, hạ men gan, ngừa viêm gan B,C ...) e uống đc 4 hôm rồi và chưa lệch tới 1'... cũng chưa bị tác dụng phụ gì nặng ( chỉ hơi mệt và bụng khó chịu 1 lúc rồi thôi )
.
.
Anh chị cho e hỏi:
-1. Nếu em uống kèm thuốc Gan như thế có ảnh hưởng đến tác dụng và thời gian tồn tại của PEP (12h) không?
-2. Nếu e uống đúng giờ và không thiếu liều thì sau 1 tháng, 3 tháng và 6 tháng xét nghiệm có Dương Tính với HIV không? có trường hợp nào dùng PEP đúng và đủ nhưng sau xét nghiệm kết quả là dương tính mà các anh chị biết chưa ạ?
-3. Em có phải đi xét nghiệm kiểm tra men Gan và Thận sau 2 tuần dùng PEP không? xét Nghiệm Gan và Thận thì xét nghiệm máu hay gì ạ?
.......Em xin cảm ơn!!!