Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: SG_Tìm tri kỹ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

SG_Tìm tri kỹ

.............
    Lần sửa cuối bởi sg_123, ngày 05-05-2022 lúc 22:14.

Quản trị box :Là người đồng tính nam
    ( Sanh năm 1989 )
    UTMIENTAY's Avatar
    Cảm ơn
    95
    Trích dẫn Gửi bởi sg_123 Xem bài viết
    Chào các bạn,
    Mình sinh năm 1988, đang sống trọ tại quận Bình Thạnh, HCM.
    Ở SG này, càng lớn thì càng cảm thấy SG không còn thuộc về mình, bạn bè thân cùng trang lứa đứa đã lập gia đình, đứa đã rời bỏ SG về quê lập nghiệp, quay đi ngoảnh lại chả còn ai. Mấy bạn cùng dòng máu thì giờ trẻ quá toàn 96-2k, cũng có gặp, có cafe nhưng cũng k thể nào thân như bạn bè cùng trang lứa trước kia vì tính ra ... cũng khác biệt quá.
    có nhiều khi lủi thủi đi làm, rồi lại đi về, mình cũng tự đặc câu hỏi: ý nghĩa của sự tồn tại của mình trên cuộc đời này là gì? (chắc rơi vào tâm trang tự kỹ :))

Về tình cảm, mình cũng may mắn có được một tình yêu cùng người có cùng dòng máu, hai đứa sống chung 4 năm, cùng nhau nắm tay vượt qua những khó khăn, bệnh tật, nghèo khó cho đến hạnh phúc, gia đình hai bên cũng thương và chấp nhận, nhưng csong đôi khi kgoong giống như những ji mình suy nghĩ,khi hết duyên cái ji đẹp nhất cũng đến lúc dừng lại, nếu nói sống chung 4 năm mà chia tay vì không hợp nhau thì cũng hơi vô lý, nhưng vì 1 vài lý do nên tụi mình phải dừng lại, khi chua tay mình cũng quyến luyến và theo ng ta nói là lảng vãng trong csong ng ta, mình cũng thường xuyên gặp mặt, day dưa và giữ mối qhe tận 1 năm mới quyết tâm dứt khoát được, và cuối cũng mình đã dứt khoát được 1 năm k day dưa nữa rồi. tính ra quần quần cũng mất 5-6 năm thanh xuân tuổi trẻ.

Giờ thì người ta cũng tìm được hạnh phúc mới, mình cũng muốn tìm cho mình 1 hạnh phúc mới hay một người bạn (có thể thân, hiểu nhau) để cùng nhau tìm thấy ý nghĩa của csong này.

Mình mong muốn tìm một người bạn/ người yêu sinh năm từ 93 trở lên, vì mình cũng hay nhắn tin và tìm hiểu các bạn nhỏ hơn, nhưng cảm thấy không có tương lai ở phía trước vì khoảng cách lớn quá (rất xl các nhok nhỏ, mình k có ý ji, chỉ là mình k còn time để có những cuộc tình chợt đến chợt đi như thời trẻ nữa). Mình rất mong làm quen với các bạn đang ở SG.

Zalo mình: 09 39 56 9 9 bốn 6
    thân!
    Chúc bạn sẽ tìm được tri kỷ...

Thông tin về chủ đề này