Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Em bị lo lắng quá sao :((

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Em bị lo lắng quá sao :((

1. Ngày 4/4 em có đi cắt tóc ở chỗ quen bạn em tầm ấy khách vắng lúc cắt vô ý bị thợ cạo chảy máu tầm 1cm sau đó em có nhờ bạn em bảo anh chủ đấy check cam thì thấy không có vấn đề gì do anh nhân viên đã thay dao nhưng em vẫn chưa yên tâm
    2.hôm vừa rồi trên lớp em trêu đùa với bạn móng nó nhọn sượt qua mặt em nhưng chỉ bị ửng đỏ rồi hết không có chảy máu gì ạ
    3.Là mới lúc nãy xuống mua đồ cho bố mẹ em lúc xuống đi thang máy có hơi chật chội lúc đi ra có đi ngang qua một bà cụ đi ngang qua bình thường nhưng lúc đó tự nhiên bất giác em lại có suy nghĩ là bị kim tiêm đâm lúc đi ngang qua do em vẫn bị lo lắng TH1,2 nên em đưa tay lên kiểm tra thấy có 1 CHẤM MÀU ĐEN Ở GIỮA VIỀN ĐỎ NGOÀI XUNG QUANH CHẤM ĐEN ĐẤY KHÔNG ĐAU em ngu quá thử bóp ra nhưng KHÔNG CÓ TÍ MÁU NÀO CHẢY RA chỉ có chỗ đó hơi đau do em bóp nhiều vs mạnh thôi ạ
    Vậy trong các TH trên có TH nào em có nguy cơ không ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi Emthaystressqua, ngày 23-04-2022 lúc 17:44. Lý do: Em nhấn mạnh một số câu cho các anh chị đọc dễ ạ tại em viết hơi dài

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Có ai không :((( giải đáp giúp em với

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Emthaystressqua Xem bài viết
    Có ai không :((( giải đáp giúp em với
    Anh tuấn ơi....em biết suy nghĩ của em là vô lý nhưng trong đầu em cứ sợ bị người ta hại quá em mới gặp tình huống 3 chiều nay thôi ạ
    2 tình huống trên đọc diễn đàn mấy tư vấn không sao em cũng yên tâm bây giờ em lo mỗi tình huống 3
    Lần sửa cuối bởi Emthaystressqua, ngày 23-04-2022 lúc 18:38.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ai tư vấn giúp em với ạ là kim tiêm đâm mình có biết không:((?Tại lúc đi ngang sượt qua có chạm vào nhưng em không thấy đau em đưa tay lên xem mới thấy 1 chấm màu đen ở giữa còn có viền đỏ xung quanh chấm đen đấy NGU QUÁ EM LẠI ĐI NẶN BÓP nhưng bóp thì KHÔNG CÓ TÍ MÁU NÀO HẾT
    EM CÓ NGUY CƠ KHÔNG VÀ CẦN PHƠI NHIỄM KHÔNG MỌI NGƯỜI

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    1. Ngày 4/4 em có đi cắt tóc ở chỗ quen bạn em tầm ấy khách vắng lúc cắt vô ý bị thợ cạo chảy máu tầm 1cm sau đó em có nhờ bạn em bảo anh chủ đấy check cam thì thấy không có vấn đề gì do anh nhân viên đã thay dao nhưng em vẫn chưa yên tâm
    2.hôm vừa rồi trên lớp em trêu đùa với bạn móng nó nhọn sượt qua mặt em nhưng chỉ bị ửng đỏ rồi hết không có chảy máu gì ạ
    3.Là mới lúc nãy xuống mua đồ cho bố mẹ em lúc xuống đi thang máy có hơi chật chội lúc đi ra có đi ngang qua một bà cụ đi ngang qua bình thường nhưng lúc đó tự nhiên bất giác em lại có suy nghĩ là bị kim tiêm đâm lúc đi ngang qua do em vẫn bị lo lắng TH1,2 nên em đưa tay lên kiểm tra thấy có 1 CHẤM MÀU ĐEN Ở GIỮA VIỀN ĐỎ NGOÀI XUNG QUANH CHẤM ĐEN ĐẤY KHÔNG ĐAU em ngu quá thử bóp ra nhưng KHÔNG CÓ TÍ MÁU NÀO CHẢY RA chỉ có chỗ đó hơi đau do em bóp nhiều vs mạnh thôi ạ
    Vậy trong các TH trên có TH nào em có nguy cơ không ạ
    Bạn không có nguy cơ.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Emthaystressqua (23-04-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn không có nguy cơ.
    Vâng em cảm ơn ạ nhưng em nhờ anh giải đáp nốt lần này hộ em cho em yên tâm hẳn được không ạ:3 tình huống 3 cũng là TH em lo nhất em lo là có lý do lúc đó là chen lấn có chạm vào người em nhưng em không có cảm giác đau gì thấy cái nốt như em kể phía trên em gần về đến nhà khoảng 5-10 phút em mới có suy nghĩ trên liệu lúc đó đủ thời gian để nó khô lại cho không ra máu được không ạ?!Em cảm ơn anh trước ạ
    Lần sửa cuối bởi Emthaystressqua, ngày 23-04-2022 lúc 22:02.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Vâng em cảm ơn ạ nhưng em nhờ anh giải đáp nốt lần này hộ em cho em yên tâm hẳn được không ạ:3 tình huống 3 cũng là TH em lo nhất tại lúc em gần về đến nhà khoảng 5-10 phút em mới có suy nghĩ trên liệu lúc đó đủ thời gian để nó khô lại cho không ra máu được không ạ?!Em cảm ơn anh trước ạ
    Tuanmecsedec khẳng định 100% không nguy cơ.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Emthaystressqua (23-04-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Cho em hỏi ạ

Hôm 23/4 em xuống mua đồ cho bố mẹ em lúc xuống đi thang máy có hơi chật chội lúc đi ra có đi chen ngang qua một bà cụ(bà ý cao tới vai em) do lúc đó thang có hơi đông em cũng cố chen qua nhanh để ra đường mua đồ cho bố mẹ em mọi chuyện diễn ra bình thường em cũng không có cảm giác đau gì cả nhưng lúc đó tự nhiên em lại có suy nghĩ là bị kim tiêm đâm vì lúc đi chen ngang qua tay em có chạm vào người bà ý mà đi vội nên em cũng không để ý đến do tính em cẩn thận nên em đưa tay lên kiểm tra thấy có 1 CHẤM MÀU ĐEN ở dưới mu bàn tay 1 xíu và có ở chấm đen đấy có VIỀN ĐỎ NGOÀI XUNG QUANH CHẤM ĐEN ĐẤY KHÔNG ĐAU em ngu quá thử bóp ra nhưng KHÔNG CÓ TÍ MÁU NÀO CHẢY RA chỉ có chỗ đó hơi đau do em bóp nhiều vs mạnh thôi ạ
    Sau khi được anh Tuấn tư vấn là không có nguy cơ thì em cũng yên tâm hơn em cảm ơn anh nhiều ạ
    Nhưng tự nhiên hôm nay em buồn tay em gẩy gẩy cái chấm đen đấy thì nó bong ra như kiểu tróc vẩy lành vết thương ý ạ tất cả những suy nghĩ trước đó lại quay trở lại ám ảnh em
    Liệu em có phải bị ktiem đâm thật và em có nguy cơ không ạ anh
    :(( em biết lặp lại chủ đề gây khó chịu nhưng em làm phiền anh trả lời cho em được không ạ nốt lần này thôi ạaa em xin hứa không hỏi gì liên quan về chủ đề này nữa đâu ạ
    Lần sửa cuối bởi Emthaystressqua, ngày 26-04-2022 lúc 14:35.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Cho em hỏi ạ

Hôm 23/4 em xuống mua đồ cho bố mẹ em lúc xuống đi thang máy có hơi chật chội lúc đi ra có đi chen ngang qua một bà cụ(bà ý cao tới vai em) do lúc đó thang có hơi đông em cũng cố chen qua nhanh để ra đường mua đồ cho bố mẹ em mọi chuyện diễn ra bình thường em cũng không có cảm giác đau gì cả nhưng lúc đó tự nhiên em lại có suy nghĩ là bị kim tiêm đâm vì lúc đi chen ngang qua tay em có chạm vào người bà ý mà đi vội nên em cũng không để ý đến do tính em cẩn thận nên em đưa tay lên kiểm tra thấy có 1 CHẤM MÀU ĐEN ở dưới mu bàn tay 1 xíu và có ở chấm đen đấy có VIỀN ĐỎ NGOÀI XUNG QUANH CHẤM ĐEN ĐẤY KHÔNG ĐAU em ngu quá thử bóp ra nhưng KHÔNG CÓ TÍ MÁU NÀO CHẢY RA chỉ có chỗ đó hơi đau do em bóp nhiều vs mạnh thôi ạ
    Sau khi được anh Tuấn tư vấn là không có nguy cơ thì em cũng yên tâm hơn em cảm ơn anh nhiều ạ
    Nhưng tự nhiên hôm nay(26/4) lúc chiều em buồn tay em gẩy gẩy cái chấm đen đấy thì nó bong ra như kiểu tróc vẩy lành vết thương ý ạ tất cả những suy nghĩ trước đó lại quay trở lại ám ảnh em
    Liệu em có phải bị ktiem đâm thật và em có nguy cơ không ạ anh hay chỉ do em lo lắng quá
    :(( em biết lặp lại chủ đề gây khó chịu nhưng em làm phiền anh trả lời cho em được không ạ nốt lần này thôi ạaa em xin hứa không hỏi gì liên quan về chủ đề này nữa đâu ạ

Em hỏi ngoài lề xíu là anh còn nhận quyên góp không ạ em muốn chuyển khoản đóng góp cho diễn đàn mình để cảm ơn vì anh đã tư vấn giúp tâm trạng em yên tâm hơn đỡ căng thẳng hơn nên em muốn đóng góp cho diễn đàn mình ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mong anh phản hồi sớm ạa^^

Thông tin về chủ đề này