Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nguy cơ quan hệ đồng tính nam và xét nghiệm HIV sau 2 tháng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Exclamation Nguy cơ quan hệ đồng tính nam và xét nghiệm HIV sau 2 tháng

Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ!
    Em có 1 vấn đề cần nhờ các anh chị giải đáp!
    Ngày 11/1/2022 em có quan hệ đồng tính nam với 1 bạn nam lạ, em đã bị mất liên lạc vs bạn này. Em có Os cho bạn ấy, răng lợi em thì ko đc tốt, hay chảy máu, ko biết là hôm đó có sao ko! Os xong em bạn ấy đeo bao, bôi trơn và cho dv vào hậu môn em q.hệ. Đến lúc rút ra thì em ko để ý xem có rách bao hay ko nên cũng ko kiểm tra.
    Sau đấy 2 tháng em có đi Medlatec xét nghiệm HIV Combi PT, giang mai, viêm gan B C thì đều âm tính. Cho em hỏi là nguy cơ của em có cao ko? Và xét nghiệm sau 2 tháng như vậy đã chính xác chưa ạ? Xét nghiệm ở Medlatec có uy tín ko mấy anh chị, em thấy nhiều người nghi ngờ ở đây hay làm giả kết quả ạ!
    Mong anh chị giải đáp và tư vấn giúp em với ạ! Em cảm ơn mọi người nhiều ạ!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Thuhien Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn ạ!
    Em có 1 vấn đề cần nhờ các anh chị giải đáp!
    Ngày 11/1/2022 em có quan hệ đồng tính nam với 1 bạn nam lạ, em đã bị mất liên lạc vs bạn này. Em có Os cho bạn ấy, răng lợi em thì ko đc tốt, hay chảy máu, ko biết là hôm đó có sao ko! Os xong em bạn ấy đeo bao, bôi trơn và cho dv vào hậu môn em q.hệ. Đến lúc rút ra thì em ko để ý xem có rách bao hay ko nên cũng ko kiểm tra.
    Sau đấy 2 tháng em có đi Medlatec xét nghiệm HIV Combi PT, giang mai, viêm gan B C thì đều âm tính. Cho em hỏi là nguy cơ của em có cao ko? Và xét nghiệm sau 2 tháng như vậy đã chính xác chưa ạ? Xét nghiệm ở Medlatec có uy tín ko mấy anh chị, em thấy nhiều người nghi ngờ ở đây hay làm giả kết quả ạ!
    Mong anh chị giải đáp và tư vấn giúp em với ạ! Em cảm ơn mọi người nhiều ạ!
    Bạn yên tâm những kết quả đó,bạn không có sao rồi.

Thông tin về chủ đề này