Xem kết quả Bình chọn: 1

Người bình chọn
0. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • 1

0 0%
  • 2

0 0%
  • 3

0 0%
  • 4

0 0%
  • 5

0 0%
  • 6

0 0%
  • 7

0 0%
  • 8

0 0%
  • 9

0 0%
  • 10

0 0%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Xét nghiệm hiv test kháng thể có bị ảnh hưởng bởi uống pep nhiều

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Post Xét nghiệm hiv test kháng thể có bị ảnh hưởng bởi uống pep nhiều

Cho em hỏi uống pep có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể không ạ, tháng 4 em có nguy cơ tiếp xúc với gmd được bác sĩ chỉ định uống pep avonza, nhà thuốc không có nên bán loại pep mylan m152 uống có tác dụng phơi nhiễm sau nguy cơ 18 tiếng không ạ và hạn thuốc tháng 7 2022, sau đó là em bị dính máu vào vết thương hở nên uống pep avonza tiếp tục, mọi người cho em tư vấn việc dùng pep nhiều vậy có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể cho nguy cơ từ tháng 4 đến chừ không ạ? Cụ thể nếu uống 71 viên pep ngày 72 ra trung tâm cdc xét nghiệm kháng thể ra không?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Hối hận sai lầm Xem bài viết
    Cho em hỏi uống pep có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể không ạ, tháng 4 em có nguy cơ tiếp xúc với gmd được bác sĩ chỉ định uống pep avonza, nhà thuốc không có nên bán loại pep mylan m152 uống có tác dụng phơi nhiễm sau nguy cơ 18 tiếng không ạ và hạn thuốc tháng 7 2022, sau đó là em bị dính máu vào vết thương hở nên uống pep avonza tiếp tục, mọi người cho em tư vấn việc dùng pep nhiều vậy có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể cho nguy cơ từ tháng 4 đến chừ không ạ? Cụ thể nếu uống 71 viên pep ngày 72 ra trung tâm cdc xét nghiệm kháng thể ra không?
    Mỗi lần có nguy cơ là mỗi lần uống bạn,bạn uống trước 72 giờ là được rồi.Còn vấn đề xét nghiệm thì sau 12 tuần xét nghiệm chính xác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Uống pep nhiều có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể không vậy ạ? Xét nghiệm ngày thứ 93 sau khi uống pep 82 ngày có ảnh hưởng kháng thể không ạ? Và pep mylan m152 tác dụng phơi nhiễm không ạ do được biết có trường hợp thất bại do pep mylan m152 có phải không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Uống pep nhiều có ảnh hưởng tới xét nghiệm kháng thể không vậy ạ? Xét nghiệm ngày thứ 93 sau khi uống pep 82 ngày có ảnh hưởng kháng thể không ạ? Và pep mylan m152 tác dụng phơi nhiễm không ạ do được biết có trường hợp thất bại do pep mylan m152 có phải không ạ.
    Không ảnh hưởng bạn,bạn 100% an toàn rồi.Bạn đừng có nghe thông tin tào lao nói thuốc thất bại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ do em đọc được topic có thất bại, mặc dù tuân thủ pep, cho em hỏi là uống pep nhiều làm xét nghiệm kháng thể có ra không ạ, mong tư vấn với ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ do em đọc được topic có thất bại, mặc dù tuân thủ pep, cho em hỏi là uống pep nhiều làm xét nghiệm kháng thể có ra không ạ, mong tư vấn với ạ
    Bạn chỉ biết hỏi,không chịu đọc tư vấn hay sao?.Nếu vậy thì làm mất thời gian bạn,vậy tự mà tìm hiểu đọc đi nhé.

Thông tin về chủ đề này