Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Nghi bị người khác đâm kim vào lưng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Nghi bị người khác đâm kim vào lưng

Xin phép BQT cho em đăng bài mới, do topic cũ đã lâu rồi và không liên quan lần này.
    Tình hình là tuần trước trên đường đi làm về có ông kia chặn đầu xe em, xin quá giang nhờ. Ban đầu là ông đó nói đi đến cuối đường nhưng đi được 1 đoạn là bảo em dừng lại, lúc chở thì em không cảm nhận thấy gì, nhưng tối đó về ngủ sáng dậy thấy đau nhói ở lưng, soi gương thì thấy có vài chấm đỏ không rõ là mụn hay vết kim, do phía sau lưng rất khó nhìn, kiểm tra áo thì không thấy máu hay vết lủng, rách. Do em đi làm xa nhà khu vực chỗ em làm tương đối phức tạp, em nghe nói có dân nghiện xì ke nữa nên đang hoang mang. Không biết là em có bị người ta chơi xấu không chứ không hiểu tại sao lưng lại đau nhói như vậy, trước đây chưa từng bị. Nếu như xui thật như vậy thì khả năng em bị nhiễm H có cao k ạ.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    bổ sung là lúc đó em cũng có rượu trong người nên không có cảm giác lắm ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi hphong Xem bài viết
    Xin phép BQT cho em đăng bài mới, do topic cũ đã lâu rồi và không liên quan lần này.
    Tình hình là tuần trước trên đường đi làm về có ông kia chặn đầu xe em, xin quá giang nhờ. Ban đầu là ông đó nói đi đến cuối đường nhưng đi được 1 đoạn là bảo em dừng lại, lúc chở thì em không cảm nhận thấy gì, nhưng tối đó về ngủ sáng dậy thấy đau nhói ở lưng, soi gương thì thấy có vài chấm đỏ không rõ là mụn hay vết kim, do phía sau lưng rất khó nhìn, kiểm tra áo thì không thấy máu hay vết lủng, rách. Do em đi làm xa nhà khu vực chỗ em làm tương đối phức tạp, em nghe nói có dân nghiện xì ke nữa nên đang hoang mang. Không biết là em có bị người ta chơi xấu không chứ không hiểu tại sao lưng lại đau nhói như vậy, trước đây chưa từng bị. Nếu như xui thật như vậy thì khả năng em bị nhiễm H có cao k ạ.
    Bạn chỉ lo lắng rồi suy diễn hoang tưởng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn chỉ lo lắng rồi suy diễn hoang tưởng.
    Vâng, nhưng nếu em xui thật vậy thì tỉ lệ bị nhiễm có cao không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi hphong Xem bài viết
    Vâng, nhưng nếu em xui thật vậy thì tỉ lệ bị nhiễm có cao không ạ
    Ban quản trị không tư vấn chủ đề không rõ ràng,không tư vấn chủ đề suy diễn.

Thông tin về chủ đề này