Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mong anh chị trong ban quản trị tư vấn cho em về nguy cơ nhiễm ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Question Mong anh chị trong ban quản trị tư vấn cho em về nguy cơ nhiễm ạ

Cách đây khoảng 3 tuần em có quan hệ với gmd. Lần đầu thì em có dùng bao cao su và sau khi xong thì rửa bằng xà phòng. Tiếp đó thì gmd có OS cho em và cạ av vào dv em. Em k làm chủ đc tình hình cho dv vào nhấp tầm 10s thì xuất tinh ở ngoài ạ. Đến h cơ thể của em có 1 số vấn đề như đau họng, sưng ở quai hàm ( đã đỡ) và lưỡi bị tưa trắng. Các a chị có thể tư vấn cho em nguy cơ k chứ từ khi xuất hiện triệu chứng em thấy áp lực quá, k tối nào ngủ ngon được. Mong mọi người giúp em ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi kenkaneki Xem bài viết
    Cách đây khoảng 3 tuần em có quan hệ với gmd. Lần đầu thì em có dùng bao cao su và sau khi xong thì rửa bằng xà phòng. Tiếp đó thì gmd có OS cho em và cạ av vào dv em. Em k làm chủ đc tình hình cho dv vào nhấp tầm 10s thì xuất tinh ở ngoài ạ. Đến h cơ thể của em có 1 số vấn đề như đau họng, sưng ở quai hàm ( đã đỡ) và lưỡi bị tưa trắng. Các a chị có thể tư vấn cho em nguy cơ k chứ từ khi xuất hiện triệu chứng em thấy áp lực quá, k tối nào ngủ ngon được. Mong mọi người giúp em ạ
    Bạn không có nguy cơ HIV.

Thông tin về chủ đề này