Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ bằng miệng với người có H+

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ bằng miệng với người có H+

xin chào anh chị trong diễn đàn em trình bày câu chuyện của em như sau:
    hôm qua em có qhđt qua đường miệng với một anh cụ thể như sau: em với ảnh hôn nhau (hôn sâu) nút lưỡi các thứ có tiếp xúc enzim của nhau nút lưỡi nhiều, ảnh bj cho em nước miếng lênh láng 2 lần và lần nào cũng lâu r em xuất ra ngoài, em có ngậm nhẹ dv của ảnh chứ ko bj thêm nói chung là ảnh như muốn nuốt dv của em á, em có dùng dv mơn trớn ngoài hm của ảnh chứ ko đâm tổng thể là em với ảnh ko quan hệ qua đường hậu môn. nhưng có tiếp xúc các loại dịch của nhau. vì quá đa nghi nên em yêu cầu ảnh đi xn và ảnh 2 vạch em 1 vạch và em đã uống 1 viêm pep sau 24h em muốn hỏi về nguy cơ của em có cao ko và uống pep sau thờii gian vậy có h iệu quả ko ạ (liệu ảnh bj em rồi cạ dv em vào răng ảnh rồi là râu ảnh làm em hơi đau có nguy cơ bị xước liti làm e bị tiếp xúc với dịch miệng của ảnh khiến em bị lây ko ạ) \
    nhờ anh/chị hỗ trợ em với ạ cám ơn anh chị
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi tuananh239 Xem bài viết
    xin chào anh chị trong diễn đàn em trình bày câu chuyện của em như sau:
    hôm qua em có qhđt qua đường miệng với một anh cụ thể như sau: em với ảnh hôn nhau (hôn sâu) nút lưỡi các thứ có tiếp xúc enzim của nhau nút lưỡi nhiều, ảnh bj cho em nước miếng lênh láng 2 lần và lần nào cũng lâu r em xuất ra ngoài, em có ngậm nhẹ dv của ảnh chứ ko bj thêm nói chung là ảnh như muốn nuốt dv của em á, em có dùng dv mơn trớn ngoài hm của ảnh chứ ko đâm tổng thể là em với ảnh ko quan hệ qua đường hậu môn. nhưng có tiếp xúc các loại dịch của nhau. vì quá đa nghi nên em yêu cầu ảnh đi xn và ảnh 2 vạch em 1 vạch và em đã uống 1 viêm pep sau 24h em muốn hỏi về nguy cơ của em có cao ko và uống pep sau thờii gian vậy có h iệu quả ko ạ (liệu ảnh bj em rồi cạ dv em vào răng ảnh rồi là râu ảnh làm em hơi đau có nguy cơ bị xước liti làm e bị tiếp xúc với dịch miệng của ảnh khiến em bị lây ko ạ) \
    nhờ anh/chị hỗ trợ em với ạ cám ơn anh chị
    Kích dục bằng miệng chỉ nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.Bạn lo lắng đã uống thuốc phơi nhiễm thì yên tâm.

Thông tin về chủ đề này