Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ đồng giới khi đang cảm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới khi đang cảm

Chuyện là đêm qua em đi pub hút bóng và nhậu, sau đó em vs 1 người bạn trong pub quyết định đi khách sạn.
    Tụi em hôn sâu (miệng em đang bị nổi nhiệt trong lưỡi).
    Bạn tình thì liếm ass em, sau đó muốn quan hệ hậu môn mà không bao, em đã đi mua bao Durex rồi sau đó quan hệ.
    Nhưng không có gel nên bạn đó dùng nước bọt bôi trơn. quan hệ cũng tầm hơn 30ph, em cảm thấy rát vì khô.
    Sau đó thì khi em gần ra, em có oral sex dương vật bạn đó, lúc đó miệng em nhiệt miệng nên khi oral em cảm thấy mặn mặn miệng. Bạn tình em thì không có xuất tinh
    Bao cao su thì sau khi lột ra em có mang vào wc để cho nước vào, em lau sạch bên ngoài thì thấy nước k rỉ gì cả
    Lúc về nhà em có xúc miệng Listerin
    Bạn này thì vừa làm top và làm bot, với em thì bạn đó làm top. và bạn đó muốn quan hệ không bao thì có thể đã từng làm vậy với mọi người.

Diễn đàn cho em hỏi em có nguy cơ gì không ạ. Vì e sắp đi du học, nên em cũng khá sợ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi duy_buituan Xem bài viết
    Chuyện là đêm qua em đi pub hút bóng và nhậu, sau đó em vs 1 người bạn trong pub quyết định đi khách sạn.
    Tụi em hôn sâu (miệng em đang bị nổi nhiệt trong lưỡi).
    Bạn tình thì liếm ass em, sau đó muốn quan hệ hậu môn mà không bao, em đã đi mua bao Durex rồi sau đó quan hệ.
    Nhưng không có gel nên bạn đó dùng nước bọt bôi trơn. quan hệ cũng tầm hơn 30ph, em cảm thấy rát vì khô.
    Sau đó thì khi em gần ra, em có oral sex dương vật bạn đó, lúc đó miệng em nhiệt miệng nên khi oral em cảm thấy mặn mặn miệng. Bạn tình em thì không có xuất tinh
    Bao cao su thì sau khi lột ra em có mang vào wc để cho nước vào, em lau sạch bên ngoài thì thấy nước k rỉ gì cả
    Lúc về nhà em có xúc miệng Listerin
    Bạn này thì vừa làm top và làm bot, với em thì bạn đó làm top. và bạn đó muốn quan hệ không bao thì có thể đã từng làm vậy với mọi người.

Diễn đàn cho em hỏi em có nguy cơ gì không ạ. Vì e sắp đi du học, nên em cũng khá sợ.
    Với HIV thì em không sao,những em có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ, vậy là không có sao với H hết hả anh.
    Em cứ lo lắng gần 2 tuần này,

em còn định thứ 7 này em đi thử HIV Combo bên Galant thử, chứ em cứ sợ sợ k hiểu sao. Dù mình có mang BCS. Mà cứ nghĩ đến việc k co gel, mà ngta dùng nc bọt là em lại sợ. K bik bên trong hậu môn em có trầy hay gì không

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi duy_buituan Xem bài viết
    Dạ, vậy là không có sao với H hết hả anh.
    Em cứ lo lắng gần 2 tuần này,

em còn định thứ 7 này em đi thử HIV Combo bên Galant thử, chứ em cứ sợ sợ k hiểu sao. Dù mình có mang BCS. Mà cứ nghĩ đến việc k co gel, mà ngta dùng nc bọt là em lại sợ. K bik bên trong hậu môn em có trầy hay gì không
    Với HIV không có sao đâu em.

Thông tin về chủ đề này