Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: Tay dính dịch âm đạo khi quan hệ với bạn nữ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    26
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ vâng em cảm ơn anh Tuấn, do lúc quan hệ có nhiều lúc bạn nữ ngồi lên trên người em, thì có thể dịch âm đạo chảy ra ngoài và rơi thẳng vào vết mụn vừa bị vỡ thì cũng không có nguy cơ hả anh. Em cảm ơn anh đã tư vấn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tinhdichdinhtrentay Xem bài viết
    Dạ vâng em cảm ơn anh Tuấn, do lúc quan hệ có nhiều lúc bạn nữ ngồi lên trên người em, thì có thể dịch âm đạo chảy ra ngoài và rơi thẳng vào vết mụn vừa bị vỡ thì cũng không có nguy cơ hả anh. Em cảm ơn anh đã tư vấn
    Không có sao đâu em.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (26-07-2022)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ là hôm đó quan hệ tình dục, em có mang bao và em sợ cục mụn ngay chỗ gần gốc dương vật vỡ ra trong lúc quan hệ. Thì dịch âm đạo bạn nữ có tiết ra và dính vào cục mụn vỡ ra thì có nguy cơ không ạ. Cục mụn đó nằm gần gốc dương vật (ngay chỗ vùng tam giác) thì có nguy cơ không ạ. Cục mụn đó không nằm trên dương vật nên không phải đút ra hay đút vào trực tiếp trong âm đạo ấy ạ, mà chỉ nằm ở vùng tam giác gần gốc dương vật. Em sợ dịch âm đạo tiết ra ngoài âm đạo rồi chảy vào cục mụn vừa vỡ á anh.
    Như vậy không có nguy cơ.

5. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (26-07-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    26
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ vâng em cảm ơn hai anh chị đã tư vấn nhiều ạ, em hỏi cũng vì một phần bảo vệ bản thân với lại cũng là lần đầu em quan hệ nên em hơi lo lắng quá mức. Mong anh chị thông cảm và cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em nhe

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    26
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ 2 anh chị ơi em chợt nhớ ra là bữa đó lúc chưa đeo bao, em và bạn nữ có hôn nhau. Lúc đó bạn nữ đã có dịch do em có dùng tay. Sau đó hôn nhau thì 2 người đứng sát vào nhau. Bạn nữ và em hôn nhau tầm 2 phút. Em sợ lúc hôn dv vô tình đụng trúng dịch âm đạo trong thời gian đó (chỉ đụng ở ngoài chứ không cho vào trong) thì có nguy cơ bị STDs hay hiv không anh chị
    Dạ anh chị ơi, anh chị cho em hỏi thêm trong trường hợp này, có khi nào lúc hôn nhau mà đầu dương vật vô tình đụng trúng âm đạo, xong đầu dv có dính ở mép ngoài của âm đạo thì có nguy cơ không ạ. Tại mấy bữa nay em cứ bị lo lắng lỡ đâu lúc đứng sát vào hôn nhau xong vô tình đầu dương vật của em có dính môt chút vào trong âm đạo của bạn nữ không ạ (kiểu như không phải vào hẳn trong âm đạo nhưng có vào 1 xíu ở ngoài ấy ạ). Thì trường hợp đó có thể xảy ra không, tại lần đầu tiên em qhtd nên em cũng không rõ là có khi nào trong lúc đứng sát vào nhau, hôn nhau vô tình đầu dương vật có dính vào trong âm đạo một chút mà mình không biết không anh chị, hay chỉ có cố tình ấn vào trong âm đạo thì dương vật mới vào âm đạo và có nguy cơ được ạ. Em nhớ hôm đó lúc hôn em cũng không có cảm giác gì nhưng về em cứ lo lắng, mong anh chị tư vấn giúp em thử trong trường hợp như vậy thì có nguy cơ không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ anh chị ơi, anh chị cho em hỏi thêm trong trường hợp này, có khi nào lúc hôn nhau mà đầu dương vật vô tình đụng trúng âm đạo, xong đầu dv có dính ở mép ngoài của âm đạo thì có nguy cơ không ạ. Tại mấy bữa nay em cứ bị lo lắng lỡ đâu lúc đứng sát vào hôn nhau xong vô tình đầu dương vật của em có dính môt chút vào trong âm đạo của bạn nữ không ạ (kiểu như không phải vào hẳn trong âm đạo nhưng có vào 1 xíu ở ngoài ấy ạ). Thì trường hợp đó có thể xảy ra không, tại lần đầu tiên em qhtd nên em cũng không rõ là có khi nào trong lúc đứng sát vào nhau, hôn nhau vô tình đầu dương vật có dính vào trong âm đạo một chút mà mình không biết không anh chị, hay chỉ có cố tình ấn vào trong âm đạo thì dương vật mới vào âm đạo và có nguy cơ được ạ. Em nhớ hôm đó lúc hôn em cũng không có cảm giác gì nhưng về em cứ lo lắng, mong anh chị tư vấn giúp em thử trong trường hợp như vậy thì có nguy cơ không ạ.
    Không có nguy cơ em.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (14-09-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    26
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này