Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 118

Chủ đề: SOS Tư vấn giúp em còn 72h

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Anh chị ơi, không biết có phải em bị ám ảnh quá không ạ?
    Những lúc làm việc thì không nghĩ gì, nhưng rảnh rỗi lại vào diễn đàn đọc rồi lại cứ ép mình phải nhớ lại toàn bộ chi tiết quá trình rồi lại sợ này sợ kia, nhỡ này nhỡ kia. Mà trong khi đó thực tế tận mắt em nhìn thành viền bao nằm ở ngoài âm đạo cô gái ấy. Rồi cô gái đó rút bao ra dễ dàng và giơ lên bao còn chứa tinh trùng, sau e đi kiểm tra nước thì ko thấy thủng. Tay em là người kiểm tra và cũng là người đeo bao. Lúc đổi tư thế cũng là nhìn thấy có bao bao quanh.
    Rồi hay soi mói nốt ngứa trên tay hay sụt cân rồi đi ngoài.
    Anh chị ơi làm nào có thể tạm quên và gác đi sự cố này ko ạ? Vì em luôn cảm thấy có lỗi với vợ nên vẫn chưa dám gần gũi vợ. Em đã đc a c tư vấn ko nguy cơ, ko xét nghiệm, là quan hệ an toàn rồi mà không hiểu sao vẫn cứ lo rồi ám ảnh rồi stress ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoangtucodon121 Xem bài viết
    Anh chị ơi, không biết có phải em bị ám ảnh quá không ạ?
    Những lúc làm việc thì không nghĩ gì, nhưng rảnh rỗi lại vào diễn đàn đọc rồi lại cứ ép mình phải nhớ lại toàn bộ chi tiết quá trình rồi lại sợ này sợ kia, nhỡ này nhỡ kia. Mà trong khi đó thực tế tận mắt em nhìn thành viền bao nằm ở ngoài âm đạo cô gái ấy. Rồi cô gái đó rút bao ra dễ dàng và giơ lên bao còn chứa tinh trùng, sau e đi kiểm tra nước thì ko thấy thủng. Tay em là người kiểm tra và cũng là người đeo bao. Lúc đổi tư thế cũng là nhìn thấy có bao bao quanh.
    Rồi hay soi mói nốt ngứa trên tay hay sụt cân rồi đi ngoài.
    Anh chị ơi làm nào có thể tạm quên và gác đi sự cố này ko ạ? Vì em luôn cảm thấy có lỗi với vợ nên vẫn chưa dám gần gũi vợ. Em đã đc a c tư vấn ko nguy cơ, ko xét nghiệm, là quan hệ an toàn rồi mà không hiểu sao vẫn cứ lo rồi ám ảnh rồi stress ạ.
    5 trang tư vấn chia sẻ rồi, dành thời gian đọc lại đi, đừng cắm đầu cắm cổ hỏi đi hỏi lại những câu đã hỏi đã trả lời.

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

hoangtucodon121 (14-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    5 trang tư vấn chia sẻ rồi, dành thời gian đọc lại đi, đừng cắm đầu cắm cổ hỏi đi hỏi lại những câu đã hỏi đã trả lời.
    chị ơi em mới nhớ ra một chi tiết là lúc rút ra em không cầm gốc bao đi kèm và lúc đó dương vật cũng hơi xìu sau khi xuất nên bao bị kẹt tại cửa âm đạo ạ. Vậy cũng không nguy cơ và an toàn với H đúng không ạ? Vì bao vẫn nguyên tinh trùng và không thủng ko rách khi thử với nước ạ.
    Em xin anh chị tư vấn nốt giúp em câu này được không ạ?
    Lần sửa cuối bởi hoangtucodon121, ngày 14-08-2022 lúc 16:37.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    chị ơi em mới nhớ ra một chi tiết là lúc rút ra em không cầm gốc bao đi kèm và lúc đó dương vật cũng hơi xìu sau khi xuất nên bao bị kẹt tại cửa âm đạo ạ. Vậy cũng không nguy cơ và an toàn với H đúng không ạ? Vì bao vẫn nguyên tinh trùng và không thủng ko rách khi thử với nước ạ.
    Anh Tuấn chị Hà a Hiệp ơi. Xin ac trả lời giúp em câu này với ạ. 1 lần cuối cùng ạ, e hứa sẽ không hỏi lại. Sẽ đọc đi đọc lại và không hỏi thêm nữa ạ.

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Anh Tuấn chị Hà a Hiệp ơi. Xin ac trả lời giúp em câu này với ạ. 1 lần cuối cùng ạ, e hứa sẽ không hỏi lại. Sẽ đọc đi đọc lại và không hỏi thêm nữa ạ.
    Không có nguy cơ vì khi rút ra mới tuột bao. An tâm đi nhé

7. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

hoangtucodon121 (15-08-2022)

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trả lời lại nhé, bao vẫn nguyên vẹn, tinh trùng vẫn trong bao, bao không thủng không rách tức là xong trận rút dương vật ra mới bị tuột bao. Yên tâm 100%không có nguy cơ. Đừng hỏi lại nữa nhé. Câu trả lời cũng đã thỏa đáng

9. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

hoangtucodon121 (15-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Trả lời lại nhé, bao vẫn nguyên vẹn, tinh trùng vẫn trong bao, bao không thủng không rách tức là xong trận rút dương vật ra mới bị tuột bao. Yên tâm 100%không có nguy cơ. Đừng hỏi lại nữa nhé. Câu trả lời cũng đã thỏa đáng
    Dạ vâng em cảm ơn chị.
    Sáng này, em đánh răng có đánh lưỡi chọc hơi sâu nên cảm giác buồn nôn rồi khạc ra đờm, làm tự dưng lại lo lắng quá ạ.
    A Tuấn, a Hiệp, c Hà ơi giúp em cho em hỏi có TH nào mà quan hệ bao không biết tuột lúc nào nhưng do quán tính trong lúc quan hệ lại thành tự đeo bao vào trong khi quan hệ không ạ? Nhưng chắc chắn 1 điều là viền gốc bao bị tuột ở cửa âm đạo khi quan hệ xong và rút ta, bao còn tinh trùng ạ.
    Lần sửa cuối bởi hoangtucodon121, ngày 17-08-2022 lúc 09:36.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Dạ vâng em cảm ơn chị.
    Sáng này, em đánh răng có đánh lưỡi chọc hơi sâu nên cảm giác buồn nôn rồi khạc ra đờm, làm tự dưng lại lo lắng quá ạ.
    A Tuấn, a Hiệp, c Hà ơi giúp em cho em hỏi có TH nào mà quan hệ bao không biết tuột lúc nào nhưng do quán tính lại thành tự đeo bao vào trong khi quan hệ không ạ? Nhưng chắc chắn 1 điều là viền gốc bao bị tuột ở cửa âm đạo khi quan hệ xong và rút ta, bao còn tinh trùng ạ.
    có phải do em ám ảnh rồi sinh ra hoang tưởng quá không anh chị? tại triệu chứng nó cứ tự dưng đến ạ;(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    có phải do em ám ảnh rồi sinh ra hoang tưởng quá không anh chị? tại triệu chứng nó cứ tự dưng đến ạ;(
    Với em,bây giờ tư vấn cũng vậy.Em đợi ngày đi xét nghiệm đi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Với em,bây giờ tư vấn cũng vậy.Em đợi ngày đi xét nghiệm đi nhé.
    Vậy là sao á anh? Tức là trong khi quan hệ mà tuột bao quán tính có thể tự đeo được lại ạ? Và có nguy cơ hả anh. Anh chị tư vấn không nguy cơ và an toàn H không cần phải xét nghiệm rồi mà ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Làm ơn nhờ anh chị tư vấn và chốt giúp em lần này với ạ. Em bị ám ảnh quá ạ;(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là sao á anh? Tức là trong khi quan hệ mà tuột bao quán tính có thể tự đeo được lại ạ? Và có nguy cơ hả anh. Anh chị tư vấn không nguy cơ và an toàn H không cần phải xét nghiệm rồi mà ạ.
    Vì với em có tư vấn không nguy rất nhiều lần mà vẫn hỏi đi hỏi lại,thì đi xét nghiệm đi nhé.Cho nên bây giờ em đừng lên post bài là thế này,thế kia có nguy cơ hay không.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Vì với em có tư vấn không nguy rất nhiều lần mà vẫn hỏi đi hỏi lại,thì đi xét nghiệm đi nhé.Cho nên bây giờ em đừng lên post bài là thế này,thế kia có nguy cơ hay không.
    Dạ tại thực ra tự dưng triệu chứng nên em mới kiểu nghĩ ngợi soi sét lại rồi nghĩ thế kia anh ạ. Chứ em hoàn toàn tin tưởng vào sự tư vấn của anh chị. Nên em mới hỏi thêm có TH nào mà kiểu quan hệ tuột rồi quán tính thì tự đeo bao vào lại được dương vậy không ấy ạ? Hay do em ám ảnh rồi hoang tưởng ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ tại thực ra tự dưng triệu chứng nên em mới kiểu nghĩ ngợi soi sét lại rồi nghĩ thế kia anh ạ. Chứ em hoàn toàn tin tưởng vào sự tư vấn của anh chị. Nên em mới hỏi thêm có TH nào mà kiểu quan hệ tuột rồi quán tính thì tự đeo bao vào lại được dương vậy không ấy ạ? Hay do em ám ảnh rồi hoang tưởng ạ?
    Em 100% yên tâm đi.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoangtucodon121 (19-08-2022)

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn này bạn ấy bảo bạn ấy hỏi nốt lần này, lần nào cũng là lần cuối và giờ sắp lên trang thứ 6. Chắc bạn ấy muốn câu trả lời là "có nguy cơ" thì bạn ấy mới hài lòng????

20. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

hoangtucodon121 (19-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Bạn này bạn ấy bảo bạn ấy hỏi nốt lần này, lần nào cũng là lần cuối và giờ sắp lên trang thứ 6. Chắc bạn ấy muốn câu trả lời là "có nguy cơ" thì bạn ấy mới hài lòng????
    Dạ không ạ và chắc chắn là không ạ.
    Tại cứ bỏ bẵng đi rồi lại có triệu chứng gì đó làm em lại nghi ngờ và nhớ lại.
    Em cũng đã đọc đi đọc lại tư vấn của anh chị và còn thử đi thử lại với bao cao su, nhớ đi nhớ lại từng chi tiết nhỏ một để đảm bảo chắc chắn mình không bỏ sót chi tiết nào.
    Thực sự, em nhớ rõ ràng nhất và chính xác nhất đó là chi tiết: "Nam đổi tư thế đứng, nữ nằm lúc đó dương vật vẫn đeo bao và hơi xìu cố nhét vào sau đó quan hệ nhanh mạnh xuất tinh (lúc này không biết bao có bị tuột trong lúc quan hệ hay không), rút dv ra hơi xìu và thành viền bao bị kẹt lại ở cửa thành viền âm đạo của KTV đó, sau đó KTV đó lấy bao ra rất nhanh chưa đầy 2 giây và còn giơ bao lên thấy tinh trùng trong bao và nói khiếp nhiều tinh trùng thế, xong để bao ở thành bệ tắm rồi em đi rửa sạch sẽ dương vật xong ra cầm bao giơ lên kiểm tra tinh trùng và kiểm tra bao với nước không thủng không rách"
    Với chi tiết em nhớ rõ ràng và chính xác nhất thì đúng là rút dv ra mới bị tuột bao đúng không anh chị? Và em hoàn toàn có thể bỏ lo lắng và ám ảnh H , yên tâm sống tốt sống khỏe với vợ con đúng không ạ? Do đây cũng là lần đầu và là lần cuối em hành sự như thế nên hoang mang lo lắng quá nên mới làm phiền anh chị nư thế này. Đây cũng là post hỏi cuối cùng em thề em hứa sẽ tu tâm tu chí làm ăn và không hỏi lại 1 lần nào nữa ạ.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ không ạ và chắc chắn là không ạ.
    Tại cứ bỏ bẵng đi rồi lại có triệu chứng gì đó làm em lại nghi ngờ và nhớ lại.
    Em cũng đã đọc đi đọc lại tư vấn của anh chị và còn thử đi thử lại với bao cao su, nhớ đi nhớ lại từng chi tiết nhỏ một để đảm bảo chắc chắn mình không bỏ sót chi tiết nào.
    Thực sự, em nhớ rõ ràng nhất và chính xác nhất đó là chi tiết: "Nam đổi tư thế đứng, nữ nằm lúc đó dương vật vẫn đeo bao và hơi xìu cố nhét vào sau đó quan hệ nhanh mạnh xuất tinh (lúc này không biết bao có bị tuột trong lúc quan hệ hay không), rút dv ra hơi xìu và thành viền bao bị kẹt lại ở cửa thành viền âm đạo của KTV đó, sau đó KTV đó lấy bao ra rất nhanh chưa đầy 2 giây và còn giơ bao lên thấy tinh trùng trong bao và nói khiếp nhiều tinh trùng thế, xong để bao ở thành bệ tắm rồi em đi rửa sạch sẽ dương vật xong ra cầm bao giơ lên kiểm tra tinh trùng và kiểm tra bao với nước không thủng không rách"
    Với chi tiết em nhớ rõ ràng và chính xác nhất thì đúng là rút dv ra mới bị tuột bao đúng không anh chị? Và em hoàn toàn có thể bỏ lo lắng và ám ảnh H , yên tâm sống tốt sống khỏe với vợ con đúng không ạ? Do đây cũng là lần đầu và là lần cuối em hành sự như thế nên hoang mang lo lắng quá nên mới làm phiền anh chị nư thế này. Đây cũng là post hỏi cuối cùng em thề em hứa sẽ tu tâm tu chí làm ăn và không hỏi lại 1 lần nào nữa ạ.
    Lại lần cuối cùng. Theo bạn bao tuột khi đang quan hệ thì tinh trùng có trong bao không?

23. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

hoangtucodon121 (20-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Lại lần cuối cùng. Theo bạn bao tuột khi đang quan hệ thì tinh trùng có trong bao không?
    Dạ theo em thì tinh không có trong bao mà ngoài ra còn khó lấy bao chứ ko thể lấy dễ dàng trong 1 2 giây được ạ.
    vậy của em là rút ra khi quan hệ xong chứ ko phải tuột lúc quan hệ, đúng không chị??

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ theo em thì tinh không có trong bao mà ngoài ra còn khó lấy bao chứ ko thể lấy dễ dàng trong 1 2 giây được ạ.
    vậy của em là rút ra khi quan hệ xong chứ ko phải tuột lúc quan hệ, đúng không chị??
    Chuẩn luôn.

26. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

hoangtucodon121 (21-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179

Hỏi về nguy cơ tay chọc âm đạo

Nhờ anh chị tư vấn cho em hành vi này với ạ
    Với hành vi chọc tay vào âm đạo thì có bị lây nhiễm H không ạ?
    Tay không có vết xước gì ạ.
    Ngoài ra sau đó rút tay ra và có tự lấy bao và đeo bao ạ thì có nguy cơ gì dính dịch không ạ.
    Em cảm ơn

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này