Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Vết xước dính máu tươi vưà nặn trứng cá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Vết xước dính máu tươi vưà nặn trứng cá

Em mong các anh tư vấn giup em tình huống sau đươc không ạ , nãy cháu em có sang nhà hàng xóm chơi , chi ý mới thuê canh nhà em , chi ý đang nặn trứng cá có chảy rớm máu ra ngoài , cháu em bé không may vung tay chạm vào vết máu tươi trên mặt chị vưa nặn khỏi tay , mà tay cháu em có vết xước từ sáng ở tay chỗ đó chạm vào máu mụn trứng cá của chi ý , e trông cháu hộ lên giờ em lo lắng quá , trương hơp như vậy có lây hiv k ạ , có phải uông thuốc k a ...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tuananh0000 Xem bài viết
    Em mong các anh tư vấn giup em tình huống sau đươc không ạ , nãy cháu em có sang nhà hàng xóm chơi , chi ý mới thuê canh nhà em , chi ý đang nặn trứng cá có chảy rớm máu ra ngoài , cháu em bé không may vung tay chạm vào vết máu tươi trên mặt chị vưa nặn khỏi tay , mà tay cháu em có vết xước từ sáng ở tay chỗ đó chạm vào máu mụn trứng cá của chi ý , e trông cháu hộ lên giờ em lo lắng quá , trương hơp như vậy có lây hiv k ạ , có phải uông thuốc k a ...
    Không có sao em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E cảm ơn anh nhé

Thông tin về chủ đề này