Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 201 đến 219 của 219

Chủ đề: Bị ám ảnh cưỡng chế về HIV

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tui thì từ lần xn đầu tiên cho đến bây giờ 7 cái xn rồi từ tháng 3 tới giờ, mà mỗi lần vậy tui đều ám ảnh kim tiêm cũ, dù biết là hoang tưởng, vô lý. Lâu lâu đứt tay hay bị cái gì bay vô mắt tui cũng sợ. Chán thật :(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhTung77 Xem bài viết
    Tui thì từ lần xn đầu tiên cho đến bây giờ 7 cái xn rồi từ tháng 3 tới giờ, mà mỗi lần vậy tui đều ám ảnh kim tiêm cũ, dù biết là hoang tưởng, vô lý. Lâu lâu đứt tay hay bị cái gì bay vô mắt tui cũng sợ. Chán thật :(
    Mình cũng đang lo lắng vụ kim tiêm đi xét nghiệm đây. Không thì chốt rồi á.
    Lần ngày thứ 58 đi xét nghiệm PCR phải lấy 4cc máu. Mà kỹ thuật viên lấy 2cc thôi, lúc sau phải chọc thêm kim nữa mới đủ 4cc. 1 lần rút máu thì đỡ lo. Giờ thành ra lo lên đang đợi ngày chốt.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    19
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình xn hết rồi. Còn đi khám cả lưỡi ko phải nấm do mình cạo lưỡi nhiều quá ngày 2 lần lên bị. Còn miệng có mụn là ống nước bọt nó nổi lên hihi. Xn xong nhẹ cả người các bác ạ. Em thì ăn khỏe lắm đói liên tục ngày ăn vặt cũng nhiều

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuan303033 Xem bài viết
    Mình xn hết rồi. Còn đi khám cả lưỡi ko phải nấm do mình cạo lưỡi nhiều quá ngày 2 lần lên bị. Còn miệng có mụn là ống nước bọt nó nổi lên hihi. Xn xong nhẹ cả người các bác ạ. Em thì ăn khỏe lắm đói liên tục ngày ăn vặt cũng nhiều
    Lưỡi bị gì mà đi khám bác

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    19
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Anhhoang1234 Xem bài viết
    Lưỡi bị gì mà đi khám bác
    Khám xem phải nấm k bác cuối cùng k phải hihi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuan303033 Xem bài viết
    Khám xem phải nấm k bác cuối cùng k phải hihi
    Thấy bác cũng hơi lo lắng rồi ý.bữa bác xét nghiệm combo hả

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    19
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thấy bác cũng hơi lo lắng rồi ý.bữa bác xét nghiệm combo hả
    Đúng bác. Mình xn cho có. Chứ mình độc đi BJ thôi xn chủ yếu là bệnh lây qua đường td

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    14
    Mình cũng đang bị ám ảnh với cái HIV này. 3 nguy cơ gần nhất của mình :
    -Lần 1: có đi gmd, ko OS, bao bình thường => lo lắng nó bôi máu hay gì vào bcs;
    - Lần 2: đi gmd, ko OS, có bao bình thường => Lo bao bị rách, tay sờ vào bao; cùng ngày này có đi nặn mụn thì lo họ dùng lại găng tay nặn vs dụng cụ nặn;
    - Lần 3: đi gmd, ko OS, có bao nhưng tắm xong lại dùng nhầm khăn lau người của gmd + người có vết ngứa + rát ( do sữa tắm ) => lo lắng khăn có dịch lây qua chỗ ngứa;
    Giờ chờ đợi 4 tuần để đi xn chắc điên mất.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi nghichdai Xem bài viết
    Mình cũng đang bị ám ảnh với cái HIV này. 3 nguy cơ gần nhất của mình :
    -Lần 1: có đi gmd, ko OS, bao bình thường => lo lắng nó bôi máu hay gì vào bcs;
    - Lần 2: đi gmd, ko OS, có bao bình thường => Lo bao bị rách, tay sờ vào bao; cùng ngày này có đi nặn mụn thì lo họ dùng lại găng tay nặn vs dụng cụ nặn;
    - Lần 3: đi gmd, ko OS, có bao nhưng tắm xong lại dùng nhầm khăn lau người của gmd + người có vết ngứa + rát ( do sữa tắm ) => lo lắng khăn có dịch lây qua chỗ ngứa;
    Giờ chờ đợi 4 tuần để đi xn chắc điên mất.
    Mình đọc nhiều trang nước ngoài thấy virut HIV nó ra ko khí sẽ bất hoại ngay lập tức nên suy luận của bạn sẽ ko bị HIV, mình cũng sợ y như bạn

10. Những thành viên đã cảm ơn Anhhoang1234 cho bài viết này:

nghichdai (25-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    14
    Mình đọc nhiều trang nước ngoài thấy virut HIV nó ra ko khí sẽ bất hoại ngay lập tức nên suy luận của bạn sẽ ko bị HIV, mình cũng sợ y như bạn
    Um, A Tuấn chị Hà cũng tư vấn vụ khăn của mình là không có nguy cơ rồi mà mình vẫn sợ. Giờ chỉ mong nhanh qua 28 ngày đi xét nghiệm cho xong.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    13
    Hôm nay vừa bước qua ngày đầu tiên của tuần thứ 12. Mình đi xét nghiệm combi pt và RPR giang mai. Kết quả đều Âm tính rồi. Anh Tuấn có nói xét nghiệm lệch vài ngày giá trị như nhau. Thế là mình chốt an toàn tại đây (sau 6 lần đi xét nghiệm, đủ tất cả các phương pháp. hicc).
    Chỉ vài phút có hành động sai lầm mà khiến mình rất mệt mỏi, stress gần 3 tháng trời.. Thật sự không đáng… Từ nay về sau cố gắng sống lành mạnh, không bao giờ phạm sai lầm tương tự nữa. Mến chúc các bạn luôn “Âm Tính” và luôn sống lành mạnh nhé! Mong y học sẽ sớm có thuốc điều trị dứt điểm căn bệnh này! Mình off diễn đàn đây!

13. Những thành viên đã cảm ơn An1234 cho bài viết này:

nghichdai (30-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi An1234 Xem bài viết
    Hôm nay vừa bước qua ngày đầu tiên của tuần thứ 12. Mình đi xét nghiệm combi pt và RPR giang mai. Kết quả đều Âm tính rồi. Anh Tuấn có nói xét nghiệm lệch vài ngày giá trị như nhau. Thế là mình chốt an toàn tại đây (sau 6 lần đi xét nghiệm, đủ tất cả các phương pháp. hicc).
    Chỉ vài phút có hành động sai lầm mà khiến mình rất mệt mỏi, stress gần 3 tháng trời.. Thật sự không đáng… Từ nay về sau cố gắng sống lành mạnh, không bao giờ phạm sai lầm tương tự nữa. Mến chúc các bạn luôn “Âm Tính” và luôn sống lành mạnh nhé! Mong y học sẽ sớm có thuốc điều trị dứt điểm căn bệnh này! Mình off diễn đàn đây!
    Bạn cẩn thận quá. Mình chỉ cần 28 ngày âm là có thể hồi sinh lại rồi. Giờ mới chưa đc 1 tuần, nghĩ mà phát ốm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    14
    haiza, nhận kq âm tính rồi mà vẫn chưa hồi sinh tâm hồn. Lại suy diễn các nguy cơ như kim tiêm bv lấy có vấn đề :((

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    17
    Các bác cho mình hỏi xét nghiệm Combo Ag/Ab vào ngày 20 liệu có thể an tâm là 28 ko lật kèo ko nhỉ ? Mình stress quá tính đủ 20 ngày đi xét nghiệm sớm rồi ngày 26 làm tiếp cái nữa. Được anh Tuấn tư vấn rồi nhưng mình vẫn ám ảnh stress 2 tuần nay.
    Lần sửa cuối bởi tunganh24, ngày 13-11-2022 lúc 18:33.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi. Nếu nghi ngờ có nguy cơ nhiễm HIV thì sẽ nổi phát ban trong vòng mấy tuần. Và không bị nổi phát ban có bị nhiễm không ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ai giúp em với. Em cũng bị ám ảnh quá mức
    Giờ lòng tay em nó căng thẳng là nổi đỏ đỏ. K ngứa k mề đay. Chừng 5ph là hết.
    với lại dưới tai em nó cũng có cảm giác sưng. Em mò nắn sờ 2 cái tuyến nước bọt + 2 cọng gân cổ suốt. Không biết có bị ảnh hưởng hay triệu chứng không.

nguy cơ: QH GMD có bao từ đầu cuối, OS 30s. Không trầy dương vật

a Tuấn tư vấn không có nguy cơ. Nhưng em stress quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn ko có nguy cơ r, các dấu hiệu bạn nói là do stress tạo nên tâm lý như thế thôi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Wanthun Xem bài viết
    Bạn ko có nguy cơ r, các dấu hiệu bạn nói là do stress tạo nên tâm lý như thế thôi
    stress nó sinh nhiều triệu chứng quá. cám ơn bác đã tư vấn cho em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh chị giúp em vớiii. Em đang stress dã man dù nguy cơ rất vớ vẩn là tay bị xước ở vòi nc công cộng (cái khoá nước nó bị vỡ nên ai rửa tay cũng có thể đứt tay) mà sau ng cuối dùng tầm hơn tiếng em mới bị đứt tay. Được hơn 2 tháng rồi em bị đi ngoài, lưỡi bị nóng dễ tróc rát lưỡi, người có mẩn :((. Sau 1 tháng e có test nhanh ât. E có thể yên tâm chưa ạ!?

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011

Thông tin về chủ đề này