Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Anh chị cho e hỏi, e đi massa bằng tay, tay có máu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Được cảm ơn 1 lần.

Anh chị cho e hỏi, e đi massa bằng tay, tay có máu

Em đi massa, nhân viên làm bằng tay cho đến khi e xuất tinh. Lúc làm bằng tay có xài gel bôi trơn. E có 2 vấn đề lo sợ:
    1. Làm xong e mở đèn kiểm tra dương vật thấy rất rát và đỏ ửng lên giống hệt dính máu, lỡ trên tay bạn nữ có vết thương chảy máu thì khi bạn ấy làm cho e thì máu chạm vào dương vật em rồi vậy e có nguy cơ ko ạ?
    2. E mở đèn thấy trên nệm có vài vết loang lỗ như máu hoặc dịch của người trước đó, mà lưng e có nổi mụn, trước đó e có nặn...nếu chỗ mụn chảy máu chạm vào mấy vết trên nệm đó thì có sao ko ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi Song Song Xem bài viết
    Em đi massa, nhân viên làm bằng tay cho đến khi e xuất tinh. Lúc làm bằng tay có xài gel bôi trơn. E có 2 vấn đề lo sợ:
    1. Làm xong e mở đèn kiểm tra dương vật thấy rất rát và đỏ ửng lên giống hệt dính máu, lỡ trên tay bạn nữ có vết thương chảy máu thì khi bạn ấy làm cho e thì máu chạm vào dương vật em rồi vậy e có nguy cơ ko ạ?
    2. E mở đèn thấy trên nệm có vài vết loang lỗ như máu hoặc dịch của người trước đó, mà lưng e có nổi mụn, trước đó e có nặn...nếu chỗ mụn chảy máu chạm vào mấy vết trên nệm đó thì có sao ko ạ?
    Những gì em kể hoàn toàn không có sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Song Song (18-08-2022)

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Những gì bạn kể không có nguy cơ

5. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Song Song (18-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì em kể hoàn toàn không có sao.
    Cho e hỏi anh chị thêm để có thêm kiến thức ạ. Có phải khi máu trên tay bạn nữ đó chảy ra rồi tiếp xúc với gel bôi trơn thì virut bị bất hoạt và từ đó ko có khả năng lây qua dương vật e phải ko ạ?
    Còn nếu ko có gel bôi trơn mà tay bạn đó có vết thương hở còn chảy máu thì sao ạ?

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Cho e hỏi anh chị thêm để có thêm kiến thức ạ. Có phải khi máu trên tay bạn nữ đó chảy ra rồi tiếp xúc với gel bôi trơn thì virut bị bất hoạt và từ đó ko có khả năng lây qua dương vật e phải ko ạ?
    Còn nếu ko có gel bôi trơn mà tay bạn đó có vết thương hở còn chảy máu thì sao ạ?
    Hiv không lây qua trung gian, bạn yên tâm.
    1. Máu chảy ra mà tiếp xúc gel bôi trơn vi rut bất hoạt rồi. Tay người ta chảy máu thì có làm cho bạn không? Bạn tự hỏi mình xem
    2. Khi nào dương vật bạn chảy máu và tay người đó máu chảy thành giọt thì hãy lo

8. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Song Song (18-08-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hiep Xem bài viết
    Hiv không lây qua trung gian, bạn yên tâm.
    1. Máu chảy ra mà tiếp xúc gel bôi trơn vi rut bất hoạt rồi. Tay người ta chảy máu thì có làm cho bạn không? Bạn tự hỏi mình xem
    2. Khi nào dương vật bạn chảy máu và tay người đó máu chảy thành giọt thì hãy lo
    Dạ, e hiểu thêm kiến thức, e cảm ơn anh/chị rất nhiều ạ

Thông tin về chủ đề này