Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Hỏi về tuột bao, mang thai

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179

Hỏi về tuột bao, mang thai

Dear a Tuấn, a Hiệp, chị Hà
    TH trước gần như tương tự của em đã được anh chị tư vấn không nguy cơ rồi ạ.
    Em cũng yên tâm phần nào và đã không dùng thuốc pep khi vẫn còn 72 ngày và không xét nghiệm vì không có nguy cơ ạ.
    Tuy nhiên, do 1 phần vẫn hơi e ngại vì tâm lý chưa ổn định hẳn do lại mới bị chốc mép và 1 phần vợ em có tiêm 3 in 1 trước bầu nên phải kiêng tránh bầu trong time này.
    TH này của em quan hệ với vợ dùng bao khi bắt đầu quan hệ, sau đó cũng đổi tư thế mấy lần không bị tuột. Đến khi quan hệ xong thì cũng bị tuột bao viền thành bao ở cửa âm đạo, bao không rách và có tinh trong bao.
    vậy TH này của em không có nguy cơ bệnh gì và cũng không có thai đúng không ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoangtucodon121 Xem bài viết
    Dear a Tuấn, a Hiệp, chị Hà
    TH trước gần như tương tự của em đã được anh chị tư vấn không nguy cơ rồi ạ.
    Em cũng yên tâm phần nào và đã không dùng thuốc pep khi vẫn còn 72 ngày và không xét nghiệm vì không có nguy cơ ạ.
    Tuy nhiên, do 1 phần vẫn hơi e ngại vì tâm lý chưa ổn định hẳn do lại mới bị chốc mép và 1 phần vợ em có tiêm 3 in 1 trước bầu nên phải kiêng tránh bầu trong time này.
    TH này của em quan hệ với vợ dùng bao khi bắt đầu quan hệ, sau đó cũng đổi tư thế mấy lần không bị tuột. Đến khi quan hệ xong thì cũng bị tuột bao viền thành bao ở cửa âm đạo, bao không rách và có tinh trong bao.
    vậy TH này của em không có nguy cơ bệnh gì và cũng không có thai đúng không ạ?
    Nếu bị tuột bao vậy mà tinh trùng lọt vào âm đạo vẫn có khả năng mang thai.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    179
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu bị tuột bao vậy mà tinh trùng lọt vào âm đạo vẫn có khả năng mang thai.
    Chỗ này nó lại ngược với nguy cơ H hả anh?? Tuột bao bao ở cửa âm đạo viền bao như vậy thì lại mang thai ạ? Tinh trùng em nhớ là nằm trọn ở đầu bao. Em còn thực hiện xoắn vào trước khi rút ra ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoangtucodon121 Xem bài viết
    Chỗ này nó lại ngược với nguy cơ H hả anh?? Tuột bao bao ở cửa âm đạo viền bao như vậy thì lại mang thai ạ? Tinh trùng em nhớ là nằm trọn ở đầu bao. Em còn thực hiện xoắn vào trước khi rút ra ạ.
    Chỉ cần 1 ít tinh trùng thì có khả năng mang thai khi vào âm đạo.Vậy mua que thử thai vào kiểm tra đi.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoangtucodon121 (29-08-2022)

Thông tin về chủ đề này