Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 47

Chủ đề: Em cần tư vấn ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Chienthangamanh Xem bài viết
    Cho em hỏi kỹ trường hợp trên sau khi em massage xong, về nhà tay phải có cảm giác như kim châm nhưng không chảy máu, em lo chảy máu li ti em ko biết liệu có sao không ạ
    - Và vừa xong em đứng đậu xe máy bên đường thì có 1 xe oto rác xoẹt qua, bên hông nó có 1 bao tải, em ko biết liệu có xi lanh xoẹt qua không ạ, không thấy vết chảy máu ròng ròng, nhưng nốt đỏ đỏ kiểu nhỏ nhỏ không biết có phải có từ trước hay ko thì có ạ.
    Không có gì phải xoắn đâu.

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (18-12-2022)

Thành Viên Hoang Tưởng Chienthangamanh's Avatar
    Cảm ơn
    50
    Vâng em cảm ơn ạ, cho em hỏi thêm 1 trường hợp giờ em mới nhớ ra, hôm đó em và NV đang 69, em có mút ad hơi mạnh ( có thể hơi dùng răng). Nv kêu đau 1 cái là thôi em chỉ dùng lưỡi, tối quá em cũng ko rõ ad nv có chảy máu hay miệng em có chảy máu không. Liệu có nguy cơ gì không ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vâng em cảm ơn ạ, cho em hỏi thêm 1 trường hợp giờ em mới nhớ ra, hôm đó em và NV đang 69, em có mút ad hơi mạnh ( có thể hơi dùng răng). Nv kêu đau 1 cái là thôi em chỉ dùng lưỡi, tối quá em cũng ko rõ ad nv có chảy máu hay miệng em có chảy máu không. Liệu có nguy cơ gì không ạ
    Với HIV thì yên tâm không có nguy cơ nhưng với các bệnh tình dục khác thì bạn có nguy cơ.

5. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Chienthangamanh (19-12-2022)

Cảm ơn
    50
    Anh chị tư vấn giúp em với ạ em lo quá ạ,
    -Hôm qua nhậu say em đi massage tất nhiên địa chỉ này chỉ dùng tay và miệng thì thứ nhất tay em có vài vết xước nhỏ và bị phỏng thuốc lá nhẹ. Bé lắm ạ, em 69 nv nói lúc nãy anh cắn a đ em, em cũng lo vì em chỉ dùng lưỡi có thể răng lỡ chạm mà không biết có chảy máu ko. Liệu có sao ko ạ.
    - và đặc biệt cái này em rất lo, thực sự hôm qua say quá thì nv có nằm bên trái rồi đưa người qua bên phải cùn với nv còn ko mặc gì ngồi trên đùi em. Em ko rõ dv em có lỡ cắm vào a đ ko, mà say quá cũng hơi lim dim ngủ không biết có lỡ chi dv vào a đ ko. Liệu có cần uống pep ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh chị tư vấn giúp em với ạ em lo quá ạ,
    -Hôm qua nhậu say em đi massage tất nhiên địa chỉ này chỉ dùng tay và miệng thì thứ nhất tay em có vài vết xước nhỏ và bị phỏng thuốc lá nhẹ. Bé lắm ạ, em 69 nv nói lúc nãy anh cắn a đ em, em cũng lo vì em chỉ dùng lưỡi có thể răng lỡ chạm mà không biết có chảy máu ko. Liệu có sao ko ạ.
    - và đặc biệt cái này em rất lo, thực sự hôm qua say quá thì nv có nằm bên trái rồi đưa người qua bên phải cùn với nv còn ko mặc gì ngồi trên đùi em. Em ko rõ dv em có lỡ cắm vào a đ ko, mà say quá cũng hơi lim dim ngủ không biết có lỡ chi dv vào a đ ko. Liệu có cần uống pep ko ạ
    Không có nguy cơ.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (01-01-2023)

Cảm ơn
    50
    Trong lúc massage em còn lỡ trêu NV hay làm cắm thử ( mà ý em là có bcs). Hôm qua say quá, có cả động tác trườn nắm cạnh em, cho em bú ngực, rồi dùng tay với DV em. Thực sự lúc đó em ko nhớ rõ là có cho a đ vào không. Em lo quá, liệu có nguy cơ gì ko anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Trong lúc massage em còn lỡ trêu NV hay làm cắm thử ( mà ý em là có bcs). Hôm qua say quá, có cả động tác trườn nắm cạnh em, cho em bú ngực, rồi dùng tay với DV em. Thực sự lúc đó em ko nhớ rõ là có cho a đ vào không. Em lo quá, liệu có nguy cơ gì ko anh
    Không có sao nhé.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (02-01-2023)

Cảm ơn
    50
    Còn 1 chi tiết nữa là về em thấy DV hơi nhói nhói có thể là do móng tay của nv, và em lo khi nv đổi bên, em nhớ hình như có rướn người lên , vẫn lo lỡ dv vào a đ mà ko có BCS là em lo lắm an. Liệu có nguy cơ gì ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Còn 1 chi tiết nữa là về em thấy DV hơi nhói nhói có thể là do móng tay của nv, và em lo khi nv đổi bên, em nhớ hình như có rướn người lên , vẫn lo lỡ dv vào a đ mà ko có BCS là em lo lắm an. Liệu có nguy cơ gì ko ạ
    Không có sao nhé.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cảm ơn
    50
    Cảm ơn anh/Chị đã tư vấn thực sự là em gần tới 48h sau sự việc mà em không biết tả vậy đã đúng chưa :
    -Em lo nhất là khi nv nằm cạnh em liếm ngực bên trái sau đó đưa cả người qua người em để liếm ngực bên phải ( NV và em đều ko mặc gì) thì em nhớ lá em có đẩy hông lên do đang sung , mà lại nhắm mắt vì đang tận hưởng và cũng đang lơ mơ do trước đó uống rượu nên thực sự em không dám chắc là lúc đẩy hông lên dv em có vào A Đ NV không. Thực sự em lo quá, em kể như vậy liệu có nguy cơ gì ko ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Cảm ơn anh/Chị đã tư vấn thực sự là em gần tới 48h sau sự việc mà em không biết tả vậy đã đúng chưa :
    -Em lo nhất là khi nv nằm cạnh em liếm ngực bên trái sau đó đưa cả người qua người em để liếm ngực bên phải ( NV và em đều ko mặc gì) thì em nhớ lá em có đẩy hông lên do đang sung , mà lại nhắm mắt vì đang tận hưởng và cũng đang lơ mơ do trước đó uống rượu nên thực sự em không dám chắc là lúc đẩy hông lên dv em có vào A Đ NV không. Thực sự em lo quá, em kể như vậy liệu có nguy cơ gì ko ạ.
    Em yên tâm những gì đã được tư vấn.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cảm ơn
    50
    Thực sự em muốn liệu có khi nào lỡ cắm vào không anh, mà hôm đấy em say khi nv dùng miệng em còn cảm giác như A Đ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Thực sự em muốn liệu có khi nào lỡ cắm vào không anh, mà hôm đấy em say khi nv dùng miệng em còn cảm giác như A Đ
    Em là người trực tiếp còn không biết,thì ở đây ai mà biết.

20. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cảm ơn
    50
    Em thì nhớ là không dập như tư thế NV ngồi trên em đâu, em chỉ lo dv lỡ vào a đ thôi ạ. liệu có sao không ạ, em lo quá còn hơn 24 giờ nữa ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Em thì nhớ là không dập như tư thế NV ngồi trên em đâu, em chỉ lo dv lỡ vào a đ thôi ạ. liệu có sao không ạ, em lo quá còn hơn 24 giờ nữa ạ
    Bản thân em là người luôn luôn suy diễn hoang tưởng,vì vậy tự hù mình thôi.

23. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (06-01-2023)

Cảm ơn
    50
    Hôm qua em căng thẳng quá nên đi nhậu thì lại vướng trường hợp này, em bước xuống từ oto của bạn thì dẫn phải bãi cỏ, em lo dẫn phải xi lanh nên ra kiểm tra, trời lúc đấy cũng tối, nên em có cầm 1 vật làm từ nhựa trong bãi cỏ đó kiểm tra và vứt ra ngoài, em lo lúc cần lỡ chạm vào xi lanh. Liệu có nguy cơ gì không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Hôm qua em căng thẳng quá nên đi nhậu thì lại vướng trường hợp này, em bước xuống từ oto của bạn thì dẫn phải bãi cỏ, em lo dẫn phải xi lanh nên ra kiểm tra, trời lúc đấy cũng tối, nên em có cầm 1 vật làm từ nhựa trong bãi cỏ đó kiểm tra và vứt ra ngoài, em lo lúc cần lỡ chạm vào xi lanh. Liệu có nguy cơ gì không ạ
    Không có sao.

26. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (06-01-2023)

Cảm ơn
    50
    Mong anh chị tư vấn giúp em, hôm qua em đi Massge chỉ dùng tay, ban đầu nhân viên mặc lọt khe, trườn từ bên trái sang quần lót phải chạm dv em có nguy cơ gì ko ạ. và đặc biệt sau khi cởi hết đồ, thực sự lúc này em cũng say nv lại trườn từ trái sang phải, em không rõ vì xảy ra rất nhanh, không biết dv có cắm vào a đ không,. Liệu có nguy cơ gì không ạ.

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Mong anh chị tư vấn giúp em, hôm qua em đi Massge chỉ dùng tay, ban đầu nhân viên mặc lọt khe, trườn từ bên trái sang quần lót phải chạm dv em có nguy cơ gì ko ạ. và đặc biệt sau khi cởi hết đồ, thực sự lúc này em cũng say nv lại trườn từ trái sang phải, em không rõ vì xảy ra rất nhanh, không biết dv có cắm vào a đ không,. Liệu có nguy cơ gì không ạ.
    Không có nguy cơ

29. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Chienthangamanh (09-02-2023)

Cảm ơn
    50
    Em vẫn thắc mắc vấn đề này, em miêu tả lại là. Em nằm ngửa còn nv nằm sấp bên cạnh em, sau đó nv đổi từ nằm bên trái qua nằm bên phải và ngược lại 2 lần. Lần 1 mặc lọt khe. Lần 2 đã cởi hết. Thì các anh cũng biết là đảo người qua, rất nhanh. Nhanh như thế em lo dv lỡ cắm vào ad liệu có nguy cơ gì không. Ngoài ra nhân viên không mặc gì còn ngồi lên đùi em nữa ( úp mặt vào ngực em cũng rất gần). Và củi trỏ em bị trầy so tập gym các đó trước 5 tiếng em có dán ego, nv cũng bảo sẽ tránh củi trỏ ra nhưng không biết có nguy cơ gì không ah

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này