Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 47 của 47

Chủ đề: Em cần tư vấn ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Chienthangamanh Xem bài viết
    Em vẫn thắc mắc vấn đề này, em miêu tả lại là. Em nằm ngửa còn nv nằm sấp bên cạnh em, sau đó nv đổi từ nằm bên trái qua nằm bên phải và ngược lại 2 lần. Lần 1 mặc lọt khe. Lần 2 đã cởi hết. Thì các anh cũng biết là đảo người qua, rất nhanh. Nhanh như thế em lo dv lỡ cắm vào ad liệu có nguy cơ gì không. Ngoài ra nhân viên không mặc gì còn ngồi lên đùi em nữa ( úp mặt vào ngực em cũng rất gần). Và củi trỏ em bị trầy so tập gym các đó trước 5 tiếng em có dán ego, nv cũng bảo sẽ tránh củi trỏ ra nhưng không biết có nguy cơ gì không ah
    Tư vấn không có nguy cơ rồi nhé.

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (10-02-2023)

Thành Viên Hoang Tưởng Chienthangamanh's Avatar
    Cảm ơn
    49
    Hôm nọ em đi mát sa chỉ dùng tay và miệng nhưng vẫn gặp vấn đề trên đang handjob, nv lo em không thuận tay định đổi nằm sang bên trái, em theo phản xạ lấy tay che dv, thực sự rất nhanh. Em không rõ dv em có cắm vào ad ko. Liệu có nguy cơ gì không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Hôm nọ em đi mát sa chỉ dùng tay và miệng nhưng vẫn gặp vấn đề trên đang handjob, nv lo em không thuận tay định đổi nằm sang bên trái, em theo phản xạ lấy tay che dv, thực sự rất nhanh. Em không rõ dv em có cắm vào ad ko. Liệu có nguy cơ gì không ạ
    Không có sao.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (12-03-2023)

Cảm ơn
    49
    Cho em hỏi mấy trường hợp này ạ: em hút cần sa, sau đó đi bộ. về thì không thấy chảy máu cũng nhớ là không phải tự tay rút xi lanh ra chắc không sao chứ ạ. sau đó em vào nhà nghỉ để nghỉ ngơi sáng dậy thấy 1 ống hút toét đầu và cái bật lửa trong như dụng cụ chơi ma tuý đá, em có cầm vào ống hút và vứt đi chắc không vấn đề gì chứ ạ. và lúc sau em đi WC ở phòng gym thì có lỡ chân chạm phải thùng rác nhựa có nắp. Cũng không tiện kiểm tra, chắc không sao chứ ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho em hỏi mấy trường hợp này ạ: em hút cần sa, sau đó đi bộ. về thì không thấy chảy máu cũng nhớ là không phải tự tay rút xi lanh ra chắc không sao chứ ạ. sau đó em vào nhà nghỉ để nghỉ ngơi sáng dậy thấy 1 ống hút toét đầu và cái bật lửa trong như dụng cụ chơi ma tuý đá, em có cầm vào ống hút và vứt đi chắc không vấn đề gì chứ ạ. và lúc sau em đi WC ở phòng gym thì có lỡ chân chạm phải thùng rác nhựa có nắp. Cũng không tiện kiểm tra, chắc không sao chứ ạ
    Không có sao.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (26-03-2023)

Cảm ơn
    49
    Hôm qua em đi karoke thấy ghế rách, em lỡ chạm tay vào, đèn khá sáng, không thấy xi lanh, nhưng liệu có lo ai dấu xi lanh dưới đó không ạ, liệu có nguy cơ gì không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Hôm qua em đi karoke thấy ghế rách, em lỡ chạm tay vào, đèn khá sáng, không thấy xi lanh, nhưng liệu có lo ai dấu xi lanh dưới đó không ạ, liệu có nguy cơ gì không ạ
    Em lại hoang tưởng nữa rồi.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Chienthangamanh (28-03-2023)

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này