Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Sợ kim tiêm

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Thương Điều's Avatar
    Cảm ơn
    18

Sợ kim tiêm

Hồi nãy e có đi bộ quanh hồ để đi tập thể dục ở gần nhà e. Lúc về nhà thì trời đã nhá nhem tối nên e cũng đi từ từ về, lúc đi đến đoạn kia thì e thấy có 1 cây kim tiêm vứt ngay dưới đường, e đi qua cây kim tiêm đó và có nhìn thấy đoạn đầu ống tiêm màu vàng cam, ko thấy kim đâu, lúc em bước chân qua cái đầu ống đó, thì lúc vừa đặt chân xuống đất với lực mạnh, thì lúc đó e thấy nhói 1 cái khá đau ở lòng bàn chân và phần má ngoài chân phải, em lo quá, ko biết có phải do cái kim nó rơi ra khỏi đó và em dẫm lên không nữa, nếu e dẫm phải kim trong trường hợp vậy thì có sao ko anh chị. Có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Em lo quá
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Thương Điều Xem bài viết
    Hồi nãy e có đi bộ quanh hồ để đi tập thể dục ở gần nhà e. Lúc về nhà thì trời đã nhá nhem tối nên e cũng đi từ từ về, lúc đi đến đoạn kia thì e thấy có 1 cây kim tiêm vứt ngay dưới đường, e đi qua cây kim tiêm đó và có nhìn thấy đoạn đầu ống tiêm màu vàng cam, ko thấy kim đâu, lúc em bước chân qua cái đầu ống đó, thì lúc vừa đặt chân xuống đất với lực mạnh, thì lúc đó e thấy nhói 1 cái khá đau ở lòng bàn chân và phần má ngoài chân phải, em lo quá, ko biết có phải do cái kim nó rơi ra khỏi đó và em dẫm lên không nữa, nếu e dẫm phải kim trong trường hợp vậy thì có sao ko anh chị. Có nguy cơ gì với hiv ko ạ ? Em lo quá
    Hoang tưởng vừa thôi.

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Thương Điều's Avatar
    Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Hoang tưởng vừa thôi.
    Em thấy cái đầu của kim tiêm thật mà a, cái phần màu vàng cam mà ôm lấy phần kim ấy ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Thương Điều Xem bài viết
    Em thấy cái đầu của kim tiêm thật mà a, cái phần màu vàng cam mà ôm lấy phần kim ấy ạ :(
    Chính miệng nói thấy cái kim đó,sợ bước qua bị kim đâm.Mắt thấy và bản thân là người lo lắng hoang tưởng mà để kim đâm?. Không hoang tưởng là gì.

Thông tin về chủ đề này