Em chào anh chị trong diễn đàn,
Cách đây khoảng 9 tuần ( 59 ngày ), em có trót đi massage (lần đầu tiên và cũng là duy nhất ), và để nhân viên họ OS ( có xuất tinh, không có hình thức quan hệ khác như hôn hít, chịch...)
Em khá lo lắng , nên ngay sau đó trở về nhà có đi tắm rửa và không phát hiện vết xước nào.

Ngày thứ 7 em có đi test STD, các chỉ số đề âm tính (hiv, giang mai, nấm roi...)
Ngày thứ 28 vẫn không yên tâm, em lên bv da liễu trung ương xét nghiệm huyết thanh (hbs Ag test nhanh), treponema test nhanh (giang mai), HIV Ag/Ab test nhanh, PCR dịch niệu đạo (genotype HPV bằng pp lai phân tử ) => tất cả đều âm tính. Em cũng có hỏi bác sỹ có cần quay lại test lại không thì bác sỹ bảo không cần.
( Em đi xét nghiệm lại do tiểu nóng => bác sỹ sau khi xem các chỉ số thì bảo em bị viêm niệu đạo, cho thuốc uống 1 tuần thì em thấy đỡ và bảo do em suy nghĩ nhiều quá )

Hôm nay là ngày thứ 59, tuy nhiên tâm trạng em vẫn khá bất an (dv em không có nốt gì bất thường ), anh chị cho em hỏi :( em có nguy cơ bị các bệnh như hiv, smg ko ạ ?
Em cảm ơn!