Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xin tư vấn gấp giùm ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Smile Xin tư vấn gấp giùm ạ

E chào a chị diễn đàn
    E có nguy cơ nhờ a chị tư vấn.e có quan hệ qua đường hậu môn với 1 bạn nam trên mạng.lúc quan hệ e có đeo bcs nhưng do dương vật e ko cương mấy cố gắng xâm nhập mãi mới được.Vô được nhấp vài cái tầm 1 phút thì e thấy lạ nên ko quan hệ nữa và rút dương vật ra thì thấy bcs bị rách trong khi e đã xuất tinh rùi.e hỏi bann ấy có nói bạn ấy đang uống prep và có cho e coi tờ kết quả xét nghiệm hiv nhanh âm tính từ ngày 30/8. Cho e hỏi trường hợp e cod nguy cơ cao ko ạ.có phải đi xét nghiệm uống pep ko ạ.e cảm ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangthuy87 Xem bài viết
    E chào a chị diễn đàn
    E có nguy cơ nhờ a chị tư vấn.e có quan hệ qua đường hậu môn với 1 bạn nam trên mạng.lúc quan hệ e có đeo bcs nhưng do dương vật e ko cương mấy cố gắng xâm nhập mãi mới được.Vô được nhấp vài cái tầm 1 phút thì e thấy lạ nên ko quan hệ nữa và rút dương vật ra thì thấy bcs bị rách trong khi e đã xuất tinh rùi.e hỏi bann ấy có nói bạn ấy đang uống prep và có cho e coi tờ kết quả xét nghiệm hiv nhanh âm tính từ ngày 30/8. Cho e hỏi trường hợp e cod nguy cơ cao ko ạ.có phải đi xét nghiệm uống pep ko ạ.e cảm ơn
    Em có nguy cơ,bạn ấy xét nghiệm âm tính thì có 2 khả năng,1 là bạn ấy không nhiễm,2 là bạn ấy trong thời gian cửa sổ.Vì vậy có uống thuốc phơi nhiễm hay không thì em tự quyết định.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn.a ơi cho e hỏi thêm.bạn ấy xét nghiệm âm tính và cũng đang uống prep thì e có nguy cơ không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangthuy87 Xem bài viết
    Dạ e cảm ơn.a ơi cho e hỏi thêm.bạn ấy xét nghiệm âm tính và cũng đang uống prep thì e có nguy cơ không ạ
    Tuanmecsedec đã tư vấn rõ ràng ở trên cho em rồi,em có nguy cơ nhé.

Thông tin về chủ đề này