Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xét nghiệm combo hiv ab/ag sau 80 ngày đã chính xác chưa ạ.

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng.
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Xét nghiệm combo hiv ab/ag sau 80 ngày đã chính xác chưa ạ.

Ngày 5/6 em có quan hệ với gmd k an toàn, ngày 6/6 e và cô gái đó có đi xét nghiệm test nhanh âm tính. Sau đó em có quan hệ 1 lần k an toàn nữa vào ngày 28/6. Em có đi xét nghiệm combo ab/ag khoảng 4 lần tất cả đều âm tính, đến lần cuối là ngày 20/9 kết quả là 0,15 âm tính. Vậy từ lúc có nguy cơ đến lần cuối là 2 tháng 20 ngày ( 80 ngày) và lần đầu là 3 tháng 14 ngày ( 104) ngày đã chốt được chưa ạ. Mong được các anh chị tư vấn giúp ạ.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Trích dẫn Gửi bởi cuocsong123 Xem bài viết
    Ngày 5/6 em có quan hệ với gmd k an toàn, ngày 6/6 e và cô gái đó có đi xét nghiệm test nhanh âm tính. Sau đó em có quan hệ 1 lần k an toàn nữa vào ngày 28/6. Em có đi xét nghiệm combo ab/ag khoảng 4 lần tất cả đều âm tính, đến lần cuối là ngày 20/9 kết quả là 0,15 âm tính. Vậy từ lúc có nguy cơ đến lần cuối là 2 tháng 20 ngày ( 80 ngày) và lần đầu là 3 tháng 14 ngày ( 104) ngày đã chốt được chưa ạ. Mong được các anh chị tư vấn giúp ạ.
    Bạn cũng gan ghê. Làm tiếp thêm lần 2 luôn... lại ko dùng bcs...
    Với kết quả này. Bạn yên tâm được rồi...

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    Bạn cũng gan ghê. Làm tiếp thêm lần 2 luôn... lại ko dùng bcs...
    Với kết quả này. Bạn yên tâm được rồi...
    E chủ quan quá. Nghĩ lại mới thấy mình ngu. Hic hic. Do lúc đó nghĩ test nhanh âm tính rồi nên k sao. Sau nghĩ lại sợ bạn gái đó có nguy cơ mới nên em lo.
    Giờ em chốt kết quả 100% rồi hả bác. Em cứ stress mãi, đêm cứ suy nghĩ mãi k ngủ đc. Ban ngày thì rảnh cái lại nghĩ đến hiv. Em bị ám ảnh nặng nè luôn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    An toàn 100% rồi em.Nhưng em đừng dại dột quan hệ với gái mại dâm mà không dùng bao cao su nữa nhé.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    An toàn 100% rồi em.Nhưng em đừng dại dột quan hệ với gái mại dâm mà không dùng bao cao su nữa nhé.
    Dạ anh. Em cảm ơn a và mọi người đã tư vấn ạ. Giờ em chừa luôn, nói không với gmd luôn ạ.

6. Những thành viên đã cảm ơn cuocsong123 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (30-09-2022)

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nay e đi thành phố có việc nên ghé xét nghiệm combo ab/ag kết quả 0,08 không phản ứng. Vậy là e an tâm 100% ùi(tình từ lúc qh k an toàn tới giờ là 5 tháng). Em cảm ơn bqt nhiều ạ. Những lúc bế tắc vô wed đọc cũng đỡ áp lực phần nào.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nay e đi thành phố có việc nên ghé xét nghiệm combo ab/ag kết quả 0,08 không phản ứng. Vậy là e an tâm 100% ùi(tình từ lúc qh k an toàn tới giờ là 5 tháng). Em cảm ơn bqt nhiều ạ. Những lúc bế tắc vô wed đọc cũng đỡ áp lực phần nào.
    100% an toàn rồi.

Thông tin về chủ đề này