Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Hà Nội, mong tìm được 1 người để tâm sự (LGBT)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cool Hà Nội, mong tìm được 1 người để tâm sự (LGBT)

Đã gần 2 năm kể từ ngày biết được mình mang dòng máu hiếm này. Và cũng là gần 2 năm phải chôn chặt nỗi đau khổ 1 mình. Bây giờ chẳng còn nghĩ nhiều hay suốt ngày tìm kiếm mấy từ khoá “An tử” rồi “tự tử sao cho không đau” như thời gian đầu nữa :))
    Hiện mình sức khoẻ vẫn ổn định như trước đến nay (trộm vía mình không hề có chút dấu hiệu nào
    mà việc phát hiện chỉ do 1 lần đi khám sức khoẻ bình thường). Từ khi phát hiện ra đến nay mình không dám mở lòng để thích bất kì ai vì cảm thấy mình không xứng đáng.
    Nhưng 2 năm rồi, mình thấy thật sự cô đơn và chỉ mong có 1 ai đó để có thể cho mình tâm sự, trò chuyện thôi cũng được chứ không dám mơ có thể tìm được hạnh phúc cho bản thân.
    Mình sn 92, hiện đang sống và làm việc tại Hà Nội, công việc ổn định, có sở thích gym, đọc truyện, nghe nhạc. Tính cách hướng ngoại, hoà đồng, vui vẻ và chân thành. Rất mong mọi ngưởi sẽ quan tâm đến thread này và làm quen với mình qua mail: smilelikesunshine9292@gmail.com
    zalo: 09 một 7577 chín bảy một
    Biết đâu chúng ta sẽ trở thành những người bạn tốt, hoặc có thể lại là 1 nửa còn lại của nhau. Mong hồi âm từ mọi người ạ! Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ! ���������������� �
    Lần sửa cuối bởi Shine2992, ngày 06-10-2022 lúc 19:24.

Thông tin về chủ đề này