Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Quan hệ tinh dục bị tuột bao va có máu của bạn nữ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ tinh dục bị tuột bao va có máu của bạn nữ

Bs tư vấn hộ em.em qhe voi gmd trong lúc qhe có sd bcs nhưng chơi đc khoản duong vật em bị xìu và trong lúc xìu thì em gán đúc vào ad nhung không biết đc hay không,lúc ban gái nói xiu rồi k vào đc thì em thấy bcs bị tuột và âm dạo của bgai có chảy máu,duong vật của em thi chua cắt bao quy đầu nên có vai mục ung đỏ,không biết la khúc xìu có vào đc âm đạo lúc tuột bao hay không nhưng em không xuât tinh đc,các anh tu vấn dúp em vê nha thi em dung cồn 70% sat khuẩn duong vật nhìu lần,có máu của bạn nữ nên em lo lắng qua,em bị tiêu chảy và có sung hai bênh ham và sau đầu rờ vao thi không thấy hạch
    ads

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Buithien92 Xem bài viết
    Bs tư vấn hộ em.em qhe voi gmd trong lúc qhe có sd bcs nhưng chơi đc khoản duong vật em bị xìu và trong lúc xìu thì em gán đúc vào ad nhung không biết đc hay không,lúc ban gái nói xiu rồi k vào đc thì em thấy bcs bị tuột và âm dạo của bgai có chảy máu,duong vật của em thi chua cắt bao quy đầu nên có vai mục ung đỏ,không biết la khúc xìu có vào đc âm đạo lúc tuột bao hay không nhưng em không xuât tinh đc,các anh tu vấn dúp em vê nha thi em dung cồn 70% sat khuẩn duong vật nhìu lần,có máu của bạn nữ nên em lo lắng qua,em bị tiêu chảy và có sung hai bênh ham và sau đầu rờ vao thi không thấy hạch
    Không có sao bạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Khúc đó có máu oi lỡ nó có dính vào lổ đầu duong vật xong duong vật em nó chưa cắt bao quy đầu nên nó có vài nốt đỏ như nâm!! Xong em về tâm 10ngay thi em tiêu chảy đen ngay 12có sung hai bênh hàm và sau đầu ngay 15 em text que hiv com bo tại nhà nhưng trước khi text khoản 3tiếng em có sd ruou kết qua ra âm tinh nhưng hiện giờ em vẩn con su g 2 bênh hàm và sau đầu rờ vao thi không có hạch,liệu bạn nữ có nguy cơ thi em có nguy co cao không,em rất hoãn loan mong bs noi hộ triệu chứng của em em hoãn qua

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hiep Xem bài viết
    Không có sao bạn
    Tra loi hộ em voi các anh bs

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Khúc đó có máu oi lỡ nó có dính vào lổ đầu duong vật xong duong vật em nó chưa cắt bao quy đầu nên nó có vài nốt đỏ như nâm!! Xong em về tâm 10ngay thi em tiêu chảy đen ngay 12có sung hai bênh hàm và sau đầu ngay 15 em text que hiv com bo tại nhà nhưng trước khi text khoản 3tiếng em có sd ruou kết qua ra âm tinh nhưng hiện giờ em vẩn con su g 2 bênh hàm và sau đầu rờ vao thi không có hạch,liệu bạn nữ có nguy cơ thi em có nguy co cao không,em rất hoãn loan mong bs noi hộ triệu chứng của em em hoãn qua
    Em yên tâm không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em yên tâm không có nguy cơ.
    Anh oi lúc duong vật em bị xiu thì em vẫn thấy bcs nhung lúc cố nhét vao âm đao một lát sao thì em thấy bcs bị tuột ra hết nhưng lúc xỉn quá không biết cho đc vào âm đạo hay không oi có cả máu nên em lo quá,bạn gái nói xìu rồi oi bỏ ra ngoài sao anh oi em bị trịu chứng em lo qua

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Anh oi lúc duong vật em bị xiu thì em vẫn thấy bcs nhung lúc cố nhét vao âm đao một lát sao thì em thấy bcs bị tuột ra hết nhưng lúc xỉn quá không biết cho đc vào âm đạo hay không oi có cả máu nên em lo quá,bạn gái nói xìu rồi oi bỏ ra ngoài sao anh oi em bị trịu chứng em lo qua
    Bạn là người trực tiếp thực hiện hành vi, bạn phải nhớ hành vi của mình thì BQT mới tư vấn cho bạn được. Theo như bạn kể thì bạn có sử dụng bcs, và khi dương vật bị xìu rồi thì mới tuột bao nên không có nguy cơ.
    Lần sửa cuối bởi Thanh Hiep, ngày 03-10-2022 lúc 11:10.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em là người trực tiếp quan hệ thì phải biết chính xác thì tư vấn mới chuẩn.Nếu quan hệ bị tuột bao cao su mà không biết là có nguy cơ nhé.

Em có thể điện thoại trực tiếp 0982727393 để Tuanmecsedec hỏi rõ tư vấn chính xác cho em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Text hiv

Em xn ngay thứ 15 khi co nguy cơ,sang em co sử dung rượu luc 9h-12h,xong chiêu em ngủ za tầm 16h hoan toan tỉnh táo text thì âm tính,tỷ lệ sai của que cao không cac bs

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em xn ngay thứ 15 khi co nguy cơ,sang em co sử dung rượu luc 9h-12h,xong chiêu em ngủ za tầm 16h hoan toan tỉnh táo text thì âm tính,tỷ lệ sai của que cao không cac bs
    Xét nghiệm sau nguy cơ 15 ngày kết quả chưa chính xác. Phải chờ ít nhất 4 tuần sau nguy cơ test combo ag/ab.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Xét nghiệm sau nguy cơ 15 ngày kết quả chưa chính xác. Phải chờ ít nhất 4 tuần sau nguy cơ test combo ag/ab.
    Em sử dụng que text hiv combo ngay 15

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Em sử dụng que text hiv combo ngay 15
    Bạn phải đợi đủ 4 tuần để kết quả chính xác hơn bạn nhé...

Thông tin về chủ đề này