Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cho e hỏi về test hiv sau mốc 16, 35 ngày

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Question Cho e hỏi về test hiv sau mốc 16, 35 ngày

Dạ e chào a Tuấn và các a/c ở box tư vấn
    E năm nay 31t ,e có phát sinh quan hệ không an toàn và đi xét nghiệm hiv ở phòng khám đa khoa Galant Clinic quận 5 tphcm 2 lần , vào mốc 16 và 35 ngày sau khi quan hệ đều cho kq ÂM TÍNH, đến nay là ngày thứ 58 , e có bị nhiệt miệng 2 lần và cảm thấy hơi mệt và chóng mặt . Các a/c cho e hỏi:
    1/ Kết quả trên đã đủ an toàn chưa, e có cần phải đi test thêm vào mốc 90 ngày không ạ?
    2/ Khi e xin số liệu kết quả Ag/ab thì phòng khám nói không có, họ nói test này chỉ là test nhanh xem có phản ứng hay không thôi nên không có số liệu. Vậy cho e hỏi phòng khám này đủ uy tín không ạ ?
    Em xin cám ơn và chúc các anh chị nhiều sức khỏe

ads
    Lần sửa cuối bởi Phanhaonam, ngày 03-10-2022 lúc 03:41.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Phanhaonam Xem bài viết
    Dạ e chào a Tuấn và các a/c ở box tư vấn
    E năm nay 31t ,e có phát sinh quan hệ không an toàn và đi xét nghiệm hiv ở phòng khám đa khoa Galant Clinic quận 5 tphcm 2 lần , vào mốc 16 và 35 ngày sau khi quan hệ đều cho kq ÂM TÍNH, đến nay là ngày thứ 58 , e có bị nhiệt miệng 2 lần và cảm thấy hơi mệt và chóng mặt . Các a/c cho e hỏi:
    1/ Kết quả trên đã đủ an toàn chưa, e có cần phải đi test thêm vào mốc 90 ngày không ạ?
    2/ Khi e xin số liệu kết quả Ag/ab thì phòng khám nói không có, họ nói test này chỉ là test nhanh xem có phản ứng hay không thôi nên không có số liệu. Vậy cho e hỏi phòng khám này đủ uy tín không ạ ?
    Em xin cám ơn và chúc các anh chị nhiều sức khỏe

Kết quả đó khả quan rất cao rồi em,em xét nghiệm lại sau 12 tuần lần nữa.Nếu kết quả âm tính thì khi ấy em 100% an toàn.

Thông tin về chủ đề này