Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 50

Chủ đề: Quan hệ gmd có bcs

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Trường hợp của em đã tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.
    Dạ anh. Anh Tuanmec ơi, cho em hỏi thêm ạ. TH như trên của e đã đc tư vấn là không nguy cơ rồi. Tuy nhiên, em thấy bị mấy triệu chứng như viêm lưỡi, ngứa da. Vậy em có cần đi test H ko ạ hay chỉ cần đi khám các bệnh đó ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Nodkid Xem bài viết
    Dạ anh. Anh Tuanmec ơi, cho em hỏi thêm ạ. TH như trên của e đã đc tư vấn là không nguy cơ rồi. Tuy nhiên, em thấy bị mấy triệu chứng như viêm lưỡi, ngứa da. Vậy em có cần đi test H ko ạ hay chỉ cần đi khám các bệnh đó ạ?
    Em có bị gì cũng không liên quan HIV.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (12-11-2022)

Quản Trị Box Hỏi Đáp HIV SmileAndLive's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Thay vì hỏi, hỏi nữa hỏi mãi rồi lại...hỏi, bạn đi XN tốn mấy trăm K và một tí máu không tốt hơn sao?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi SmileAndLive Xem bài viết
    Thay vì hỏi, hỏi nữa hỏi mãi rồi lại...hỏi, bạn đi XN tốn mấy trăm K và một tí máu không tốt hơn sao?
    Dạ chưa đủ can đảm dũng khí để đi test do sợ kết quả ko đc tốt ạ, mặc dù đã đc a c tư vấn hành vi không nguy cơ ạ + a Tuấn cũng tư vấn là ko cần xét nghiệm nên e cũng yên tâm, tại triệu chứng nó cứ ra nên làm hoang mang ạ
    Lần sửa cuối bởi Nodkid, ngày 11-11-2022 lúc 11:41.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Em cũng đã hiểu hơn rồi. Không biết em hiểu có đúng không?
    TH của em là bị tuột khi rút dương vật ra khi quan hệ xong. Vì bao có tinh trùng cũng như thành viền gốc bao cao su nằm ở ngoài âm đạo.
    Nếu là tuột khi quan hệ thì thành viền gốc bao cũng không nằm ngoài âm đạo được mà sâu bên trong, ngoài ra nếu tuột sâu trong thì rút bao ra không dễ dàng và bao cũng chưa chắc đã có tinh trùng bên trong bao.
    Vì không tiếp xúc trực tiếp dịch âm đạo với đầu dương vật lỗ sáo khi quan hệ nên em không có nguy cơ và an toàn với H. All triệu chứng lưỡi trắng, sụt cân gì cũng không liên quan đến H.
    Em hiểu thông suốt như thế đúng không anh Tuấn, a Hiệp, anh SmileLive???

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cũng đã hiểu hơn rồi. Không biết em hiểu có đúng không?
    TH của em là bị tuột khi rút dương vật ra khi quan hệ xong. Vì bao có tinh trùng cũng như thành viền gốc bao cao su nằm ở ngoài âm đạo.
    Nếu là tuột khi quan hệ thì thành viền gốc bao cũng không nằm ngoài âm đạo được mà sâu bên trong, ngoài ra nếu tuột sâu trong thì rút bao ra không dễ dàng và bao cũng chưa chắc đã có tinh trùng bên trong bao.
    Vì không tiếp xúc trực tiếp dịch âm đạo với đầu dương vật lỗ sáo khi quan hệ nên em không có nguy cơ và an toàn với H. All triệu chứng lưỡi trắng, sụt cân gì cũng không liên quan đến H.
    Em hiểu thông suốt như thế đúng không anh Tuấn, a Hiệp, anh SmileLive???
    Thông suốt rồi đó.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (13-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Thông suốt rồi đó.
    À dạ anh Tuấn ơi cho em hỏi về 2 vấn đề như dưới:
    1. Trước khi tự tay đeo bao, em có cho tay vào âm đạo, tay không xước, sau đó em ra lấy bao của chính mình trong hộp rồi còn tự tay xé bao và đeo bao thì có sợ dính dịch âm đạo vào việc đeo bao không ạ? Và có nguy cơ không ạ?
    2. Khi em quan hệ xong thì em có nhịp nghỉ một lúc rồi mới rút thằng ra thì bao bị kẹt lại ở âm đạo, viền gốc bao nằm ở ngoài cửa âm đạo như hình 7 ở post trước em có đưa lên ạ. Vậy có nguy cơ không anh? Vì em có 1 nhịp nghỉ rồi mới rút ra ạ.
    Em cám ơn anh.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    À dạ anh Tuấn ơi cho em hỏi về 2 vấn đề như dưới:
    1. Trước khi tự tay đeo bao, em có cho tay vào âm đạo, tay không xước, sau đó em ra lấy bao của chính mình trong hộp rồi còn tự tay xé bao và đeo bao thì có sợ dính dịch âm đạo vào việc đeo bao không ạ? Và có nguy cơ không ạ?
    2. Khi em quan hệ xong thì em có nhịp nghỉ một lúc rồi mới rút thằng ra thì bao bị kẹt lại ở âm đạo, viền gốc bao nằm ở ngoài cửa âm đạo như hình 7 ở post trước em có đưa lên ạ. Vậy có nguy cơ không anh? Vì em có 1 nhịp nghỉ rồi mới rút ra ạ.
    Em cám ơn anh.
    Không có nguy cơ em.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (14-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    À dạ, khi đổi tư thế dương vật em hơi xìu nhưng bao vẫn ôm dương vật, sau đó tự tay em cầm và nhét vào âm đạo và quan hệ tiếp, tiếp là qh xong xuất tinh trong bao bao kẹt viền cửa ngoài âm đạo. vậy yếu tố em nhét dương vật hơi xìu đeo bao có ảnh hưởng nguy cơ gì không anh? Có sợ chảy dịch âm đạo vào bên trong khi dv hơi xìu ko ạ? mà bao gốc viền vẫn nằm ngoài ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    À dạ, khi đổi tư thế dương vật em hơi xìu nhưng bao vẫn ôm dương vật, sau đó tự tay em cầm và nhét vào âm đạo và quan hệ tiếp, tiếp là qh xong xuất tinh trong bao bao kẹt viền cửa ngoài âm đạo. vậy yếu tố em nhét dương vật hơi xìu đeo bao có ảnh hưởng nguy cơ gì không anh? Có sợ chảy dịch âm đạo vào bên trong khi dv hơi xìu ko ạ? mà bao gốc viền vẫn nằm ngoài ạ
    Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (17-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Dạ anh Tuấn cho em hỏi thêm về TH trên của em.
    Tại em cứ bán tính bán nghi cô gái kia khi em đeo bao rồi mút dương vật em qua bao rồi trèo lên quan hệ sợ rút ra quan hệ mà em không biết. Nhưng khi ngồi lên quan hệ như vậy xong đổi tư thế rất nhanh thì em thấy bao vẫn ôm dương vật của em và tay em cầm nhét vào quan hệ tiếp, lúc này em thấy kiểu bao như đã dùng rồi, và là bao của chính em đeo trước đó.
    1. chứ khi đổi tư thế nhanh thì làm sao cô gái đấy đeo bao lại vào cho em được đúng không anh? Mà dương vật hơi xìu đeo bao vào cũng khó và biết ngay anh nhỉ?
    vậy chốt lại là em bị hoang tưởng ám ảnh quá về H a nhỉ? và không nguy cơ đúng không anh?
    2.vậy em chắc chắn có thể quên H nó đi quay về cuộc sống bình thường với gia đình như trước đúng không anh? Tại em cứ tra triệu chứng mà hiện tại em gặp thì nó lại có dính câu người bị H làm hoang mang hoài.
    Lần sửa cuối bởi Nodkid, ngày 17-11-2022 lúc 19:31.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ anh Tuấn cho em hỏi thêm về TH trên của em.
    Tại em cứ bán tính bán nghi cô gái kia khi em đeo bao rồi mút dương vật em qua bao rồi trèo lên quan hệ sợ rút ra quan hệ mà em không biết. Nhưng khi ngồi lên quan hệ như vậy xong đổi tư thế rất nhanh thì em thấy bao vẫn ôm dương vật của em và tay em cầm nhét vào quan hệ tiếp, lúc này em thấy kiểu bao như đã dùng rồi, và là bao của chính em đeo trước đó.
    1. chứ khi đổi tư thế nhanh thì làm sao cô gái đấy đeo bao lại vào cho em được đúng không anh? Mà dương vật hơi xìu đeo bao vào cũng khó và biết ngay anh nhỉ?
    vậy chốt lại là em bị hoang tưởng ám ảnh quá về H a nhỉ? và không nguy cơ đúng không anh?
    2.vậy em chắc chắn có thể quên H nó đi quay về cuộc sống bình thường với gia đình như trước đúng không anh? Tại em cứ tra triệu chứng mà hiện tại em gặp thì nó lại có dính câu người bị H làm hoang mang hoài.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (17-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Dạ nhưng a Tuấn ý 1 e hiểu vac do e hoang tưởng quá phải không anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ nhưng a Tuấn ý 1 e hiểu vac do e hoang tưởng quá phải không anh?
    Hoang tưởng thôi.

20. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (17-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Hoang tưởng thôi.
    Dạ chắc em bị ám ảnh thật nên suy nghĩ các kiểu rồi hoang tưởng.
    Chứ thực ra GMD cũng sợ bệnh chứ không phải không. Nên họ cũng phải đảm bảo an toàn chứ a chị nhỉ?
    Chắc em phải mặc triệu chứng lưỡi của em vì không liên quan đến H.
    Như 1 kiểu tự kỷ ám thị vậy anh ạ, kiểu cứ triệu chứng gì là tra rồi nó có dòng chữ H là lại nghĩ đến H.
    Em cảm ơn anh chị đã tư vấn rõ ràng và nhiệt tình. Chúc anh chị diễn đàn thật nhiều sức khoẻ bình an ạ, diễn đàn ngày một phát triển.
    Em chắc phải cai diễn đàn 1 thời gian để không còn nghĩ đến H nữa quá ạ.
    Qua a chị tư vấn và em ngẫm nghĩ logic lại vấn đề thì đúng là em cũng chưa thấy có hành động hay tình huống nào có nguy cơ do ko có tiếp xúc với âm đạo và dịch âm đạo trực tiếp ạ: miệng viền bao nằm ngoài âm đạo, bao có tinh trùng là không thủng ko rách. Rút dv khi qh xong thì mới bị tuột bao.
    Em hứa với a c diễn đàn sẽ sống tu chí tránh xa hành động này để yên tâm và cũng như về với gia đình vợ con. Để không bao giờ phải rơi vào tình trạng này 1 lần nào nữa.
    Lần sửa cuối bởi Nodkid, ngày 18-11-2022 lúc 09:44.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Anh Tuấn ơi vậy là em yên tâm 100% để trở về cs bình thường và sinh hoạt với vợ em bình thường đc chưa ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi vậy là em yên tâm 100% để trở về cs bình thường và sinh hoạt với vợ em bình thường đc chưa ạ?
    Bình thường đi em.

24. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (26-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Bình thường đi em.
    À anh Tuấn ơi, TH của em khi cô gái rút bao ra tay dính dịch âm đạo ngoài bao cao su, xong vào nhà vs vệ sinh dv cho em bằng nước và xà phòng. Vậy thời điểm đó tiếp xúc dịch âm đạo qua tay cô ấy thì sao ạ? Có nguy cơ không ạ? Ngay trước lúc đó là cô gái lấy bao ra và để ở kệ bồn tắm ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    À anh Tuấn ơi, TH của em khi cô gái rút bao ra tay dính dịch âm đạo ngoài bao cao su, xong vào nhà vs vệ sinh dv cho em bằng nước và xà phòng. Vậy thời điểm đó tiếp xúc dịch âm đạo qua tay cô ấy thì sao ạ? Có nguy cơ không ạ? Ngay trước lúc đó là cô gái lấy bao ra và để ở kệ bồn tắm ạ.
    Không có sao em.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (27-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Không có sao em.
    Dạ vâng, vậy a Tuấn ơi nếu bao tuột bên trong âm đạo nhưng tinh trùng vẫn trong bao thì sao ạ?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này