Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 50 của 50

Chủ đề: Quan hệ gmd có bcs

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Nodkid Xem bài viết
    Dạ vâng, vậy a Tuấn ơi nếu bao tuột bên trong âm đạo nhưng tinh trùng vẫn trong bao thì sao ạ?
    Không sao em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Anh Tuấn ơi TH của em như đã trình bày, tuy nhiên việc lưỡi trắng sáng sớm ngủ dậy làm em cứ hoang mang bới lông tìm vết. Vậy cho em hỏi với TH chính xác như em tường thuật lại thì đi xét nghiệm âm tính chứ ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Tuấn ơi TH của em như đã trình bày, tuy nhiên việc lưỡi trắng sáng sớm ngủ dậy làm em cứ hoang mang bới lông tìm vết. Vậy cho em hỏi với TH chính xác như em tường thuật lại thì đi xét nghiệm âm tính chứ ạ?
    Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn chứ cứ bới lông tìm vết thì đầy vết, vết trên người bình thường cũng đầy chứ nói gì đến người bệnh.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn chứ cứ bới lông tìm vết thì đầy vết, vết trên người bình thường cũng đầy chứ nói gì đến người bệnh.
    Chị Hà ơi vậy TH của e chính xác như e tường thuật mà đi xét nghiệm cũng âm tính với H chứ ạ. Em tính đi mà vẫn cứ e sợ kết quả ko tốt nên không giải thoát đc cái mớ bòng bong này. Cứ có dấu hiệu gì khác lạ trên cơ thể lại nghi hoặc do H. Mà trong khi đã được a c tư vấn là không có nguy cơ và không cần xét nghiệm rồi. Rồi lại nghĩ và ép mình có nhớ đúng không? Rồi mua không biết bcs để thử thao tác lại, làm rồi thấy đúng như a c tư vấn tuột khi gân bao bên trong là sẽ bị đẩy sâu vào bên trong âm đạo giả.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chị Hà ơi vậy TH của e chính xác như e tường thuật mà đi xét nghiệm cũng âm tính với H chứ ạ. Em tính đi mà vẫn cứ e sợ kết quả ko tốt nên không giải thoát đc cái mớ bòng bong này. Cứ có dấu hiệu gì khác lạ trên cơ thể lại nghi hoặc do H. Mà trong khi đã được a c tư vấn là không có nguy cơ và không cần xét nghiệm rồi. Rồi lại nghĩ và ép mình có nhớ đúng không? Rồi mua không biết bcs để thử thao tác lại, làm rồi thấy đúng như a c tư vấn tuột khi gân bao bên trong là sẽ bị đẩy sâu vào bên trong âm đạo giả.
    Chắc bạn nghĩ BQT rãnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn nên bạn mới hỏi câu này. Đã tư vấn không có nguy cơ rồi còn xét nghiệm hay không tùy bạn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Nodkid (03-12-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    A Tuấn chị Hà cho em hỏi thêm
    Có khi nào nhịp nghỉ dương vật xìu xong rút ra thì dịch âm đạo bị tràn qua lớp bao viền bên ngoài không ạ? Và nếu thế thì có nguy cơ ko ạ? Em cũng biết dịch âm đạo là 1 kiểu chất nhờn để bôi trơn khi quan hệ chứ ko phải kiểu nước lọc ạ. Em quan hệ xong có 1 nhịp nghỉ chắc 10s-20s, xong rút thẳng ra luôn chứ ko rút từ từ ạ. Sau đó thì thấy viền miệng bao cao su nằm ngoài âm đạo GMD và GMD rút ra bao có chứa tinh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    A Tuấn chị Hà cho em hỏi thêm
    Có khi nào nhịp nghỉ dương vật xìu xong rút ra thì dịch âm đạo bị tràn qua lớp bao viền bên ngoài không ạ? Và nếu thế thì có nguy cơ ko ạ? Em cũng biết dịch âm đạo là 1 kiểu chất nhờn để bôi trơn khi quan hệ chứ ko phải kiểu nước lọc ạ. Em quan hệ xong có 1 nhịp nghỉ chắc 10s-20s, xong rút thẳng ra luôn chứ ko rút từ từ ạ. Sau đó thì thấy viền miệng bao cao su nằm ngoài âm đạo GMD và GMD rút ra bao có chứa tinh ạ.
    Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (03-12-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    22
    Có phải em đang nghĩ hoang tưởng ko ạ? Em đang nghĩ nếu viền miệng bao mà nằm trong âm đạo rồi thì khi quan hệ lực đẩy và niêm mạc trong âm đạo giữ lại thì sẽ bị tuột bên trong âm đạo, chứ không nằm ngoài âm đạo được đúng không anh Tuấn, chị Hà? Và yếu tố quan trọng nhất để TH như của em không có nguy cơ là viền miệng bao nằm ngoài âm đạo và bao có tinh trùng đúng không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Có phải em đang nghĩ hoang tưởng ko ạ? Em đang nghĩ nếu viền miệng bao mà nằm trong âm đạo rồi thì khi quan hệ lực đẩy và niêm mạc trong âm đạo giữ lại thì sẽ bị tuột bên trong âm đạo, chứ không nằm ngoài âm đạo được đúng không anh Tuấn, chị Hà? Và yếu tố quan trọng nhất để TH như của em không có nguy cơ là viền miệng bao nằm ngoài âm đạo và bao có tinh trùng đúng không ạ?
    Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ.

12. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nodkid (03-12-2022)

Quản Trị Box Hỏi Đáp HIV SmileAndLive's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Ra làm cái XN mất chút máu rồi nhân kết quả tốt hơn là ngồi đây hỏi hỏi và...hỏi đó bạn

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này