Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Em ám ảnh về HIV mong diễn đàn cùng nhau chia sẻ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Em ám ảnh về HIV mong diễn đàn cùng nhau chia sẻ

Em đã đăng bài và được anh chị tư vấn . em thiếu hiểu biết và em cần một điểm tựa và diễn đàn là nơi để em chia sẻ và suy nghĩ những ngày qua .. những nguy cơ mà em nêu ra anh tuấn đều trả lời là không nguy cơ ..em cũng yên tâm phần nào nhưng có lẽ người trong cuộc mới hiểu rõ đc và em chỉ muốn tam sự và cần những lời tư vấn rõ ràng từ anh chị diễn đàn .em có vợ và 2 con .em chỉ sợ lỡ em có gì thì lây vợ con .xét nghiệm là câu tl rõ nhất nhưng em không đủ can đảm để đợi tới ngày XN và em cũng không muốn xn .em mong anh tuấn hiểu và thông cảm cho em
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cũng vì con ma men mà những lỗi lầm sảy ra .hi vọng tất cả chỉ là hoang tưởng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Bia rượu vào khó kiểm soát b ạ. Năm nay t 3 lần rùi đây. Cũng chừa đâu. 1 lần đầu tiên thì phải dùng pep mệt vcđ. Lần 2 tin tưởng e gái ms và cũng time ngắn. Lần 3 thì cũng ko bcs nên đút thật nhanh rùi rút ra.
    Nhưng cũng lo. Nhưng kệ cho tâm lý thoải mái. Nếu ko có nguy cơ thì ko lo. Bệnh này ko dễ lây vậy đâu. Dễ vậy cả XH bị rùi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình cách đây hơn 1 tháng cũng do say rượu rồi đi tẩm quất, mà các bác biết quán tẩm quất thì toàn già + xấu, cũng tại lúc đó mình cũng chỉ muốn đi đấm lưng thôi, mà say quá đến lúc nhân viên oral sex cho mình ra thì mình mới tỉnh.
    Về nhà lo sợ quá nên đến hiện nay 47 48 ngày, mình làm xét nghiệm 3 lần rồi, may kết quả vẫn âm tính với hiv và giang mai.
    Hứa cạch đến già nếu lần này tai qua nạn khỏi :((

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tui cũng như bác, mất ăn mất ngủ, người gầy lại ko khác gì đã nhiễm. Sau 1 năm XN lại cũng may là ko bị. Tởn tới giờ. Giờ nhậu xong là quyết tâm ko đi thêm nữa, muốn gì đổi quán uống gục thì thôi
    Trích dẫn Gửi bởi Văn khải Xem bài viết
    Em đã đăng bài và được anh chị tư vấn . em thiếu hiểu biết và em cần một điểm tựa và diễn đàn là nơi để em chia sẻ và suy nghĩ những ngày qua .. những nguy cơ mà em nêu ra anh tuấn đều trả lời là không nguy cơ ..em cũng yên tâm phần nào nhưng có lẽ người trong cuộc mới hiểu rõ đc và em chỉ muốn tam sự và cần những lời tư vấn rõ ràng từ anh chị diễn đàn .em có vợ và 2 con .em chỉ sợ lỡ em có gì thì lây vợ con .xét nghiệm là câu tl rõ nhất nhưng em không đủ can đảm để đợi tới ngày XN và em cũng không muốn xn .em mong anh tuấn hiểu và thông cảm cho em

Thông tin về chủ đề này