Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Em cần được tư vấn ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.

Em cần được tư vấn ạ

Em chào anh Tuấn cùng các quản trị viên ạ . Em xin được các anh tư vấn trường hợp của em ạ . Em có qh vs gmd cách đây hơn 1 tháng , gmd có os cho em ( có dùng bao cao su ) rồi em quan hệ ạ , trong lúc quan hệ em không bị tuột bao nhưng khi em xuất xong thì bao cao su bị tuột nhưng em không dừng lại mà vẫn tiếp tục quan hệ tầm 10s . Khi rút dương vật ra bao không còn trên dương vật mà ở trong âm đạo gái mại dâm tinh trùng em có thấy một ít bên ngoài âm đạo gái mại dâm nhưng em ko để ý bao cũng như tét bao ( em rất hối hận về hành vi ) sau đó em có đi rửa dương vật . Tầm 1 tuần sau em thấy cơ thể mệt mỏi , đi phân lỏng , ra mồ hôi khi ngủ , đến tuần thứ 2 em bị sưng hạch ở cổ , em có tét nhanh 12 ngày cho kết quả âm tính , 19 ngày em có đến bệnh viện lớn bên taiwan làm xét nghiệm ag/ab cho kết quả âm tính ( em đang lao động bên đài ạ ) từ đó cho đến nay tức hơn 1 tháng em vẫn bị sưng hạch ở mang tai ( lúc bên phải lúc bên trái , lúc lên , lúc không ) và chân tay bị tê đau nhức các cơ ạ ( từ khi quan hệ vs gmd xong em bị long lắng stress) em rất sợ hãi và lo lắng em mong anh tuấn cùng các quản trị viên tư vấn cho em , em cảm ơn mọi người ạ
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Theo mình thấy việc cậu xuất tinh xong - vẫn nhấp thêm đến lúc dương vật xìu xuống rút ra bao bị kẹt lại trong âm đạo là bình thường, sau đó cậu cũng vệ sinh lại.
    - tuột bao mà để dịch âm đạo dính ở đầu dương vật mới có nguy cơ - còn cậu là dương vật xìu xuống mới rút ra bao bị kẹt lại âm đạo gmd
    - 19 ngày xn combo thì khả năng an toàn cao với nguy cơ về H rồi bạn yên tâm nhé
    - tớ có hàng chục nguy cơ về gmd cả 2 năm trời sống trong stresss không dám đi xét nghiệm
    cứ nghĩ mình bị đủ thứ bệnh (mình quan hệ luôn có bao cao su và không bao giờ cho gmd os)- và mình vẫn đi xét nghiệm
    - né gmd ra để khỏi stress nhé ( stress nó là cái gì đó rất là đáng sợ )
    - tớ nghĩ khả năng cậu an toàn về H cao lắm kk, yên tâm lo làm việc đi được thì xn sau 6-8 tuần các bệnh tình dục( xét nghiệm để kiểm tra sức khoẻ định kỳ cũng như là 1 lời nhắc nhở bạn nhé)- mình nghĩ khả năng cao cậu an toàn với nguy cơ này

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh ạ vì từ khi có quan hệ với gái mại dâm em luôn có triệu chứng em ko giải thích được lên em rất sợ và lo lắng , sắp tới em sẽ đi xn lại , em cũng mong sao em vẫn âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em rất mong các anh chị vào tư vấn giúp em vs vì giờ em đang rất sợ và hoảng loạn .

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Em cần tư v ấn Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn cùng các quản trị viên ạ . Em xin được các anh tư vấn trường hợp của em ạ . Em có qh vs gmd cách đây hơn 1 tháng , gmd có os cho em ( có dùng bao cao su ) rồi em quan hệ ạ , trong lúc quan hệ em không bị tuột bao nhưng khi em xuất xong thì bao cao su bị tuột nhưng em không dừng lại mà vẫn tiếp tục quan hệ tầm 10s . Khi rút dương vật ra bao không còn trên dương vật mà ở trong âm đạo gái mại dâm tinh trùng em có thấy một ít bên ngoài âm đạo gái mại dâm nhưng em ko để ý bao cũng như tét bao ( em rất hối hận về hành vi ) sau đó em có đi rửa dương vật . Tầm 1 tuần sau em thấy cơ thể mệt mỏi , đi phân lỏng , ra mồ hôi khi ngủ , đến tuần thứ 2 em bị sưng hạch ở cổ , em có tét nhanh 12 ngày cho kết quả âm tính , 19 ngày em có đến bệnh viện lớn bên taiwan làm xét nghiệm ag/ab cho kết quả âm tính ( em đang lao động bên đài ạ ) từ đó cho đến nay tức hơn 1 tháng em vẫn bị sưng hạch ở mang tai ( lúc bên phải lúc bên trái , lúc lên , lúc không ) và chân tay bị tê đau nhức các cơ ạ ( từ khi quan hệ vs gmd xong em bị long lắng stress) em rất sợ hãi và lo lắng em mong anh tuấn cùng các quản trị viên tư vấn cho em , em cảm ơn mọi người ạ
    Những gì em kể không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ . Em chúc anh nhiều sức khỏe

7. Những thành viên đã cảm ơn Em cần tư v ấn cho bài viết này:

Tuanmecsedec (14-11-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh tuấn cho em hỏi thêm là em bị sưng hạch ở mang tai không đâu nhưng nó cứ dai dẳng lúc lên lúc không như vậy thì em có nguy cơ không ạ . Em thật sự rất sợ hãi và lo lắng

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh tuấn cho em hỏi thêm là em bị sưng hạch ở mang tai không đâu nhưng nó cứ dai dẳng lúc lên lúc không như vậy thì em có nguy cơ không ạ . Em thật sự rất sợ hãi và lo lắng
    Hạch ai cũng có, bạn kệ nó đi, sờ nắn nhiều sẽ gây nên tình trạng sưng đau.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em bị sưng hạch này lúc lên lúc không dai dẳng và điều quan trọng là nó không đau chị à em rất sợ và lo lắng em ko biết phải làm sao nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ em bị sưng hạch này lúc lên lúc không dai dẳng và điều quan trọng là nó không đau chị à em rất sợ và lo lắng em ko biết phải làm sao nữa
    Em có bị gì cũng không liên quan HIV,tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh tuấn rất nhiều nhiều em hôm nay có thực hiện tét nhanh trong 36 ngày bằng típ Tét nhanh cho kết quả âm tính anh ạ em rất vui và giảm lo lắng phần nào

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em có bị gì cũng không liên quan HIV,tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi.
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm là hôm em đi xét nghiệm , em đi nhầm vào khoa tiết niệu ( em ở bên Đài lên em không biết ) thì bác sĩ ở đấy có cho em ik lấy máu và nước tiểu để xét nghiệm nhưng khi em nhận được kết quả thì lại thấy mẫu vật là nước tiểu hàng ngày vậy anh có thể tư vấn cho em là xét nghiệm combo có khi nào người ta dùng nước tiểu để xét nghiệm không anh . Em lo quá

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm là hôm em đi xét nghiệm , em đi nhầm vào khoa tiết niệu ( em ở bên Đài lên em không biết ) thì bác sĩ ở đấy có cho em ik lấy máu và nước tiểu để xét nghiệm nhưng khi em nhận được kết quả thì lại thấy mẫu vật là nước tiểu hàng ngày vậy anh có thể tư vấn cho em là xét nghiệm combo có khi nào người ta dùng nước tiểu để xét nghiệm không anh . Em lo quá
    Thường xét nghiệm HIV Combo lấy máu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Thường xét nghiệm HIV Combo lấy máu.
    em hôm đấy xn kiểm tra tất cả các bệnh qua quan hệ tình dục có khi nào bác sĩ bên đây lừa em ko anh chứ theo em tìm hiểu xn cái gì cũng phải cần máu mà tờ kết quả nào em cũng thấy ghi nước tiểu hằng ngày . Em lo quá anh ơi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    em hôm đấy xn kiểm tra tất cả các bệnh qua quan hệ tình dục có khi nào bác sĩ bên đây lừa em ko anh chứ theo em tìm hiểu xn cái gì cũng phải cần máu mà tờ kết quả nào em cũng thấy ghi nước tiểu hằng ngày . Em lo quá anh ơi
    Đừng lo lắng suy diễn tào lao quá em,Bác Sĩ nào mà lừa.

Thông tin về chủ đề này